ผลบอล วันที่ 4 เมษายน 2563

เลื่อน
 แวร์เดอร์เบรเมิน แวร์เดอร์เบรเมิน
? - ?
มึนเช่นกลัดบัค มึนเช่นกลัดบัค
เลื่อน
 โบฮีเมี่ยนส์ โบฮีเมี่ยนส์
? - ?
เซนต์ แพตทริคส์ เซนต์ แพตทริคส์
เลื่อน
 เดอร์รี่ ซิตี้ เดอร์รี่ ซิตี้
? - ?
คอร์ก ซิตี้ คอร์ก ซิตี้
เลื่อน
 วอเตอร์ฟอร์ด วอเตอร์ฟอร์ด
? - ?
ฟินน์ ฮาร์ป ฟินน์ ฮาร์ป
เลื่อน
 แชมร็อค โรเวอร์ แชมร็อค โรเวอร์
? - ?
เชลบอร์น เชลบอร์น
เลื่อน
 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
? - ?
ดินาโม เดรสเดน ดินาโม เดรสเดน
เลื่อน
 เรเจนส์เบิร์ก เรเจนส์เบิร์ก
? - ?
เนิร์นแบร์ก เนิร์นแบร์ก
02:00
 โอแซร์ โอแซร์
? - ?
ชาโตว์รูซ์ ชาโตว์รูซ์
02:00
 แก็งก็อง แก็งก็อง
? - ?
ชอล์มบลี ชอล์มบลี
02:00
 เลอมองส์ เลอมองส์
? - ?
แกลร์มง แกลร์มง
02:00
 ลอริยองต์ ลอริยองต์
? - ?
ล็องส์ ล็องส์
02:00
 น็องซี่ น็องซี่
? - ?
อาฟวร์เลอ อาฟวร์เลอ
02:00
 ออร์เลอ็อง ออร์เลอ็อง
? - ?
ก็อง ก็อง
02:00
 ปารีส เอฟซี ปารีส เอฟซี
? - ?
เกรโนเบิล เกรโนเบิล
02:00
 รอแดซ รอแดซ
? - ?
อฌักซิโอ้ อฌักซิโอ้
02:00
 มงเบลียาร์ มงเบลียาร์
? - ?
ชามัวร์ นิออร์ ชามัวร์ นิออร์
02:00
 วาล็องเซียนส์ วาล็องเซียนส์
? - ?
ทรัวส์ ทรัวส์
02:00
 เอ็นเอซี เบรด้า เอ็นเอซี เบรด้า
? - ?
เทลสตาร์ เทลสตาร์
02:00
 เดน บอสช์ เดน บอสช์
? - ?
คัมบูร์ คัมบูร์
02:00
 ไอนด์โฮเฟ่น ไอนด์โฮเฟ่น
? - ?
อัลเมเร่ ซิตี้ อัลเมเร่ ซิตี้
02:00
 เอสบีวี เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี เอ็กเซลซิเออร์
? - ?
โรด้า เจซี โรด้า เจซี
02:00
 โวเลนดัม โวเลนดัม
? - ?
ท็อปส์ ออสส์ ท็อปส์ ออสส์
02:00
 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ โก อเฮด อีเกิ้ลส์
? - ?
เฮลมอนด์ สปอร์ต เฮลมอนด์ สปอร์ต
02:00
 อาแจ๊กซ์ (ทีมเยาวชน) อาแจ๊กซ์ (ทีมเยาวชน)
? - ?
เดอ กราฟแช็พ เดอ กราฟแช็พ
02:00
 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น (ทีมเยาวชน) พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น (ทีมเยาวชน)
? - ?
ยอง อูเทร็คท์ ยอง อูเทร็คท์
02:00
 เอ็มวีวี มาสทริคท์ เอ็มวีวี มาสทริคท์
? - ?
ดอร์เดรชท์ ดอร์เดรชท์
02:00
 เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น
? - ?
อาแซด อัลค์ม่าร์ (ทีมเยาวชน) อาแซด อัลค์ม่าร์ (ทีมเยาวชน)
21:00
 สคีฟ ไอเค สคีฟ ไอเค
? - ?
วีบอร์ก เอฟเอฟ วีบอร์ก เอฟเอฟ
เลื่อน
 โคลดิ้ง ไอเอฟ โคลดิ้ง ไอเอฟ
? - ?
เอชบี โคเก้ เอชบี โคเก้
เลื่อน
 สคีฟ ไอเค สคีฟ ไอเค
? - ?
ไนโคบิ้ง เอฟซี	 ไนโคบิ้ง เอฟซี
01:00
 อลันยาสปอร์ อลันยาสปอร์
? - ?
แทร็บซอนสปอร์ แทร็บซอนสปอร์
00:00
 บูร์ซาสปอร์ บูร์ซาสปอร์
? - ?
อดาน่าสปอร์ อดาน่าสปอร์
01:10
 ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต
? - ?
เอสวี ลาฟนิทซ์ เอสวี ลาฟนิทซ์
01:10
 เอฟซี จูเนียร์ โอโอ เอฟซี จูเนียร์ โอโอ
? - ?
กราเซอร์ เอเค กราเซอร์ เอเค
01:10
 
? - ?
ไลเฟอริง ไลเฟอริง
01:10
 ฟลอริดส์ดอร์เฟอร์ เอซี ฟลอริดส์ดอร์เฟอร์ เอซี
? - ?
ออสเตรีย ลัสเตนัว ออสเตรีย ลัสเตนัว
01:10
 เอสวี ฮอร์น เอสวี ฮอร์น
? - ?
เอสเคยู อัมเสตทเทน เอสเคยู อัมเสตทเทน
01:10
 แวคเกอร์ อินส์บรุค แวคเกอร์ อินส์บรุค
? - ?
เบลอเวส ลินซ์ เบลอเวส ลินซ์
09:00
 แอตเลติโก้ ซาน หลุยส์ แอตเลติโก้ ซาน หลุยส์
? - ?
ปาชูก้า ปาชูก้า
11:00
 แอตลาส แอตลาส
? - ?
มอนเทอร์เรย์ มอนเทอร์เรย์
10:00
 Tampico Madero Tampico Madero
? - ?
Zacatecas Mineros Zacatecas Mineros
16:30
 ซิดนี่ย์ ซิดนี่ย์
? - ?
เวสท์เทิร์น ยูไนเต็ด	 เวสท์เทิร์น ยูไนเต็ด
18:00
 เอฟซี โตเกียว เอฟซี โตเกียว
? - ?
โยโกฮาม่า เอฟซี โยโกฮาม่า เอฟซี
18:00
 วิสเซล โกเบ วิสเซล โกเบ
? - ?
ฮิโรชิม่า ซานเฟรซ ฮิโรชิม่า ซานเฟรซ
19:35
 ปักกิ่ง กั๋วอัน ปักกิ่ง กั๋วอัน
? - ?
กว่างโจว อาร์&เอฟ	 กว่างโจว อาร์&เอฟ
19:35
 กว่างโจว เอเวอร์แกรนด์ กว่างโจว เอเวอร์แกรนด์
? - ?
เจียงซู ซูหนิง เจียงซู ซูหนิง
19:35
 ซานตง ลู่เนิ่ง ซานตง ลู่เนิ่ง
? - ?
: เซี่ยงไฮ้เสิ่นหัว : เซี่ยงไฮ้เสิ่นหัว
19:35
 เซี่ยงไฮ้ อีสต์เอเชีย เซี่ยงไฮ้ อีสต์เอเชีย
? - ?
Shijiazhuang Shijiazhuang
19:00
 เชียงราย ยูไนเต็ด เชียงราย ยูไนเต็ด
? - ?
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
09:00
 Siquinala Siquinala
? - ?
Municipal Municipal
01:00
 Tidaholm IFK Tidaholm IFK
? - ?
Vargarda IK (Swe) Vargarda IK (Swe)
14:00
 PSBS Biak Numfor PSBS Biak Numfor
? - ?
Kalteng Putra Kalteng Putra
22:30
 Dragovoljac Dragovoljac
? - ?
Croatia Zmijavci Croatia Zmijavci
22:30
 Sesvete Sesvete
? - ?
Kustosija Kustosija
00:00
 NK Medjimurje Cakovec NK Medjimurje Cakovec
? - ?
Bijelo Brdo Bijelo Brdo
19:30
 Bayswater Bayswater
? - ?
ECU Joondalup ECU Joondalup
05:00
 Cruz Azul Hidalgo Cruz Azul Hidalgo
? - ?
U.N.A.M.- Pumas 2 U.N.A.M.- Pumas 2
08:00
 Tecos FC Tecos FC
? - ?
UA Chihuahua UA Chihuahua
08:30
 Reynosa Reynosa
? - ?
ติฮัวน่า	 ติฮัวน่า
09:00
 ซานโต๊ส ลากูน่า ซานโต๊ส ลากูน่า
? - ?
Gavilanes de Matamoros Gavilanes de Matamoros
09:00
 Nayarit Nayarit
? - ?
Leones Negros 2 Leones Negros 2
01:30
 Eilenburg (Ger) Eilenburg (Ger)
? - ?
Luckenwalde Luckenwalde
21:00
 Ahal Ahal
? - ?
Sagadam Sagadam
01:30
 Memmingen Memmingen
? - ?
Schweinfurt Schweinfurt
21:00
 Johor DT II Johor DT II
? - ?
Kelantan United Kelantan United
21:00
 Kelantan Kelantan
? - ?
Penang Penang
21:00
 PKNP PKNP
? - ?
Sarawak FA Sarawak FA
05:00
 New England II New England II
? - ?
Richmond Kickers Richmond Kickers
21:30
 Indian Arrows Indian Arrows
? - ?
Churchill Brothers Churchill Brothers
11:00
 South Hobart South Hobart
? - ?
Kingborough Lions Kingborough Lions
07:00
 North Carolina North Carolina
? - ?
Charlotte Independ. Charlotte Independ.
07:30
 Philadelphia Union 2 Philadelphia Union 2
? - ?
Atlanta United 2 Atlanta United 2
22:30
 Al Quwa Al Jawiya Al Quwa Al Jawiya
? - ?
Al Minaa Al Minaa
00:30
 MSK Senec MSK Senec
? - ?
Raca Raca
00:30
 Batov Batov
? - ?
Nedasov Nedasov
18:00
 Kolos Kovalyovka U21 Kolos Kovalyovka U21
? - ?
Mariupol U21 Mariupol U21
18:00
 Lviv U21 Lviv U21
? - ?
Dnipro-1 U21 Dnipro-1 U21
18:00
 Dynamo Kiev U21 Dynamo Kiev U21
? - ?
Oleksandriya U21 Oleksandriya U21
18:00
 Vorskla Poltava U21 Vorskla Poltava U21
? - ?
Shakhtar Donetsk U21 Shakhtar Donetsk U21
18:00
 Zorya U21 Zorya U21
? - ?
Karpaty U21 Karpaty U21
เลื่อน
 Istra 1961 Istra 1961
? - ?
Zapresic Zapresic
21:00
 Barnsley U23 Barnsley U23
? - ?
QPR U23 QPR U23
02:00
 Hull City U23 Hull City U23
? - ?
Charlton U23 Charlton U23
20:00
 Nottingham U23 Nottingham U23
? - ?
Coventry U23 Coventry U23
เลื่อน
 แทรคเตอร์ แทรคเตอร์
? - ?
 Padideh Khorasan  Padideh Khorasan
เลื่อน
 Tractor Tractor
? - ?
Sepahan Sepahan
22:00
 Skala Itrottarfelag Skala Itrottarfelag
? - ?
B36 Torshavn B36 Torshavn
02:30
 Croesyceiliog Croesyceiliog
? - ?
Llwydcoed Llwydcoed
01:00
 ฮัสเซิลโฮล์ม IF ฮัสเซิลโฮล์ม IF
? - ?
คริสเตียนสตาดส์ คริสเตียนสตาดส์
00:00
 Zalgiris Zalgiris
? - ?
Banga Banga
01:00
 Mattersburg (Am) (Aut) Mattersburg (Am) (Aut)
? - ?
Wiener Linien (Aut) Wiener Linien (Aut)
01:00
 Neusiedl Neusiedl
? - ?
Neustadt Neustadt
01:00
 SK Rapid Vienna (Am) SK Rapid Vienna (Am)
? - ?
Drassburg (Aut) Drassburg (Aut)
01:30
 Traiskirchen Traiskirchen
? - ?
Ebreichsdorf Ebreichsdorf
02:00
 Chelsea U23 Chelsea U23
? - ?
Wolves U23 Wolves U23
02:00
 Manchester City U23 Manchester City U23
? - ?
Blackburn U23 Blackburn U23
02:00
 Norwich U23 Norwich U23
? - ?
Reading U23 Reading U23
09:00
 Cafessa Cafessa
? - ?
Uruapan Uruapan
09:00
 Calor De San Pedro Calor De San Pedro
? - ?
Dongu Dongu
10:00
 San Francisco San Francisco
? - ?
Alianza Alianza
จบ
  เบลชิน่า โบบรุยส์ค 	เบลชิน่า โบบรุยส์ค
0 - 1
โกโรเดย่า โกโรเดย่า
จบ
 ดินาโม มินส์ ดินาโม มินส์
2 - 0
โซดิโน่ โซดิโน่
02:00
 เบซิเอร์ เบซิเอร์
? - ?
โชเล โซ โชเล โซ
02:00
 บรูค พีรอนนาส บรูค พีรอนนาส
? - ?
บาสเตีย บาสเตีย
02:00
 ดุงคีร์ก ดุงคีร์ก
? - ?
อาวรองเช่ อาวรองเช่
02:00
 จีเอฟซี อฌักซิโอ้ จีเอฟซี อฌักซิโอ้
? - ?
ลาวาล ลาวาล
02:00
 ปัว เอฟซี ปัว เอฟซี
? - ?
คงคาร์โน คงคาร์โน
02:00
 เกววีลย์ เกววีลย์
? - ?
ลียง ดูแชร์ ลียง ดูแชร์
02:00
 เรด สตาร์ เรด สตาร์
? - ?
บูโลญจน์ บูโลญจน์
02:00
 ตูลง ตูลง
? - ?
เลอปุย เลอปุย
02:00
 วิลล์ฟรองช์ วิลล์ฟรองช์
? - ?
เกรไตล์ เกรไตล์
02:30
 Glacis United Glacis United
? - ?
College 1975 FC College 1975 FC
01:30
 TSV 1880 Wasserburg (Ger) TSV 1880 Wasserburg (Ger)
? - ?
Turkspor Augsburg Turkspor Augsburg
18:00
 Olmaliq Olmaliq
? - ?
Termez Surkhon Termez Surkhon
18:00
 Kokand 1912 Kokand 1912
? - ?
Qizilqum Zarafshon Qizilqum Zarafshon
23:00
 Hapoel Iksal Imad Hapoel Iksal Imad
? - ?
H. Migdal HaEmek H. Migdal HaEmek
23:00
 Maccabi Tamra (Isr) Maccabi Tamra (Isr)
? - ?
Shapira (Isr) Shapira (Isr)
23:00
 Hak. Ramat Gan Hak. Ramat Gan
? - ?
Maccabi Jaffa Maccabi Jaffa
23:00
 Ironi Or Yehuda Ironi Or Yehuda
? - ?
Agudat Sport Ashdod Agudat Sport Ashdod
23:00
 M. Herzliya M. Herzliya
? - ?
Nordia Jerusalem (Isr) Nordia Jerusalem (Isr)
จบ
 Rukinzo Rukinzo
2 - 2
Musongati Musongati
จบ
 Inter Star Inter Star
1 - 1
Ngozi City Ngozi City
18:00
 Binh Duong Binh Duong
? - ?
T&T Ha Noi T&T Ha Noi
18:00
 Da Nang Da Nang
? - ?
Gia Lai Gia Lai
18:00
 Song Lam Nghe An Song Lam Nghe An
? - ?
โฮจิมินห์ ซิตี้ เอฟซี โฮจิมินห์ ซิตี้ เอฟซี
19:00
 Nam Dinh Nam Dinh
? - ?
Hai Phong Hai Phong
19:00
 Than Quang Ninh Than Quang Ninh
? - ?
BHTS Quang Nam BHTS Quang Nam
20:00
 Sai Gon FC Sai Gon FC
? - ?
Hong Linh Ha Tinh (Vie) Hong Linh Ha Tinh (Vie)
20:00
 Viettel Viettel
? - ?
Thanh Hoa Thanh Hoa
23:00
 Al Jazeera Amman Al Jazeera Amman
? - ?
Al Sareeh Al Sareeh
01:30
 Al Ramtha Al Ramtha
? - ?
Maan Maan
21:00
 Pahang Pahang
? - ?
Johor DT Johor DT
21:00
 Terengganu Terengganu
? - ?
Sabah Sabah
05:00
 Queretaro W Queretaro W
? - ?
Atl. San Luis W Atl. San Luis W
09:00
 Juarez W Juarez W
? - ?
Club Leon W Club Leon W
จบ
 Sandarna BK (Swe) Sandarna BK (Swe)
0 - 6
Guldhedens IK (Swe) Guldhedens IK (Swe)
จบ
 
2 - 1
 
00:00
 Usti nad Labem Usti nad Labem
? - ?
Vlasim Vlasim
02:30
 Genk W (Bel) Genk W (Bel)
? - ?
Club Brugge W Club Brugge W
02:30
 Gent W Gent W
? - ?
RSC Anderlecht W (Bel) RSC Anderlecht W (Bel)
02:30
 Leuven W Leuven W
? - ?
St. Liege W St. Liege W
17:30
 NE Metrostars NE Metrostars
? - ?
Para Para
07:00
 DC United DC United
? - ?
นิวยอร์กซิตี้ นิวยอร์กซิตี้
09:00
 Nashville SC Nashville SC
? - ?
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์
16:30
 Persipura Jayapura Persipura Jayapura
? - ?
Bhayangkara Utd Bhayangkara Utd
16:30
 PSS Sleman PSS Sleman
? - ?
PSIS Semarang PSIS Semarang
19:30
 Arema FC Arema FC
? - ?
Pusamania Borneo Pusamania Borneo
01:00
 Bramfelder SV (Ger) Bramfelder SV (Ger)
? - ?
Dassendorf (Ger) Dassendorf (Ger)
02:00
 SC Victoria Hamburg (Ger) SC Victoria Hamburg (Ger)
? - ?
Hamburger SV III Hamburger SV III
02:00
 Suderelbe (Ger) Suderelbe (Ger)
? - ?
Hamm United (Ger) Hamm United (Ger)
เลื่อน
 Bray Bray
? - ?
Shamrock 2 Shamrock 2
เลื่อน
 Drogheda Drogheda
? - ?
Galway Galway
เลื่อน
 ยูซี ดับลิน ยูซี ดับลิน
? - ?
Athlone Athlone
00:00
 FC Cheb FC Cheb
? - ?
Loko K. Vary Loko K. Vary
FRO
 Shamal Shamal
? - ?
Lusail Lusail
FRO
 Al Bidda Al Bidda
? - ?
Al Markhiya Al Markhiya
FRO
 Al Mesaimeer (Qat) Al Mesaimeer (Qat)
? - ?
Al-Kharitiyath Al-Kharitiyath
FRO
 Al Nasr Al Nasr
? - ?
Al Muaidar Al Muaidar
01:00
 Wels (Aut) Wels (Aut)
? - ?
Union Gurten Union Gurten
16:30
 เซาเมลเบิร์น ไนท์ท์เมลเบิร์น เซาเมลเบิร์น ไนท์ท์เมลเบิร์น
? - ?
	อัลโทน่า แมจิค  อัลโทน่า แมจิค
16:30
 เซาท์เมลเบิร์น เซาท์เมลเบิร์น
? - ?
เซนต์ อัลบันส์ เซนต์ เซนต์ อัลบันส์ เซนต์
16:45
 พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค
? - ?
อาวอนเดล เอฟซี (N) อาวอนเดล เอฟซี (N)
17:15
 เบนท์ไลจ์ กรีนส์ เบนท์ไลจ์ กรีนส์
? - ?
โอคไลจ์ แคนนอนส์ โอคไลจ์ แคนนอนส์
17:30
 Dandenong City Dandenong City
? - ?
Green Gully Green Gully
09:00
 อลิอันซ่า ลิม่า อลิอันซ่า ลิม่า
? - ?
Garcilaso Garcilaso
FRO
 Dynamo Parakou Dynamo Parakou
? - ?
FC Esae FC Esae
01:30
 Drochtersen/Assel Drochtersen/Assel
? - ?
BSV Rehden BSV Rehden