ผลบอล วันที่ 12 กรกฎาคม 2563

จบ
 ไบรท์ตัน ไบรท์ตัน
0 - 5
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ แมนเชสเตอร์ ซิตี้
จบ
 ลิเวอร์พูล ลิเวอร์พูล
1 - 1
เบิร์นลี่ย์ เบิร์นลี่ย์
จบ
 นอริช ซิตี้ นอริช ซิตี้
0 - 4
เวสต์แฮม ยูไนเต็ด เวสต์แฮม ยูไนเต็ด
จบ
 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
3 - 0
เชลซี เชลซี
จบ
 วัตฟอร์ด วัตฟอร์ด
2 - 1
นิวคาสเซิ่ล นิวคาสเซิ่ล
จบ
 แอตฯ มาดริด แอตฯ มาดริด
1 - 0
เรอัล เบติส เรอัล เบติส
จบ
 โอซาซูนา โอซาซูนา
2 - 1
เซลต้า บีโก้ เซลต้า บีโก้
จบ
 เรอัล บายาโดลิด เรอัล บายาโดลิด
0 - 1
บาร์เซโลน่า บาร์เซโลน่า
จบ
 ลาซิโอ ลาซิโอ
1 - 2
ซัสเซาโล่ ซัสเซาโล่
จบ
 เบรสชา เบรสชา
0 - 3
เอเอส โรม่า เอเอส โรม่า
จบ
 ยูเวนตุส ยูเวนตุส
2 - 2
อตาลันต้า อตาลันต้า
จบ
 ชาร์ลตัน แอธเลติก ชาร์ลตัน แอธเลติก
0 - 1
เรดดิ้ง เรดดิ้ง
จบ
 บาร์นสลีย์ บาร์นสลีย์
0 - 0
วีแกน แอธเลติก วีแกน แอธเลติก
จบ
 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ แบล็คเบิร์น โรเวอร์
1 - 1
เวสต์บรอมวิช เวสต์บรอมวิช
จบ
 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ ดาร์บี้ เค้าท์ตี้
1 - 3
เบรนท์ฟอร์ด เบรนท์ฟอร์ด
จบ
 ฮัลล์ ซิตี้ ฮัลล์ ซิตี้
0 - 1
มิลล์วอลล์ มิลล์วอลล์
จบ
 มิดเดิลสโบรห์ มิดเดิลสโบรห์
1 - 3
บริสตอล ซิตี้ บริสตอล ซิตี้
จบ
 เปรสตัน เปรสตัน
1 - 1
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
จบ
 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์
0 - 3
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
จบ
 เบเลเนนส์ เบเลเนนส์
0 - 1
โมไรเรนเซ่ โมไรเรนเซ่
23:00
 เอ็มจอนดาเลน เอ็มจอนดาเลน
? - ?
อาเลซุนด์ อาเลซุนด์
23:00
 ซังค์ เพาลี ซังค์ เพาลี
? - ?
สตรอมส์ก็อดเซ็ต	 สตรอมส์ก็อดเซ็ต
23:00
 ซาร์ปสบอร์ก 08 ซาร์ปสบอร์ก 08
? - ?
คริสเตียนซุน บีเค	 คริสเตียนซุน บีเค
23:00
 สตาเบ็ค สตาเบ็ค
? - ?
เฮาเกซุนด์ เฮาเกซุนด์
01:00
 บรานน์ บรานน์
? - ?
วาเลเรนก้า วาเลเรนก้า
จบ
 เฮาเกซุนด์ เฮาเกซุนด์
0 - 3
ซังค์ เพาลี ซังค์ เพาลี
จบ
 โรเซนบอร์ก โรเซนบอร์ก
3 - 0
สตรอมส์ก็อดเซ็ต	 สตรอมส์ก็อดเซ็ต
จบ
 ฮัมมาร์บี้ ฮัมมาร์บี้
0 - 0
ซิริอุส ซิริอุส
จบ
 ฟัลเค่นเบิร์ก ฟัลเค่นเบิร์ก
0 - 1
ออสเตอร์ซุนด์ ออสเตอร์ซุนด์
จบ
 เทเลค กรอซนี่ย์ เทเลค กรอซนี่ย์
1 - 1
เซนิต เซนิต
จบ
 อาร์เซน่อล ทูล่า อาร์เซน่อล ทูล่า
2 - 1
เอฟซี แทมโบฟ (N)	 เอฟซี แทมโบฟ (N)
จบ
 พีเอฟซี โซชิ พีเอฟซี โซชิ
1 - 0
สปาร์ตัก มอสโก	 สปาร์ตัก มอสโก
จบ
 แรนเดอร์ แรนเดอร์
2 - 1
มาริติโม่ มาริติโม่
จบ
 บาเซิล บาเซิล
3 - 2
ยังบอยส์ ยังบอยส์
เลื่อน
 ซูริก ซูริก
? - ?
ซิออน ซิออน
จบ
 ออสเตรีย เวียนนา ออสเตรีย เวียนนา
2 - 3
ฮาร์ทเบิร์ก ฮาร์ทเบิร์ก
จบ
 คาดิซ คาดิซ
0 - 1
ฟูเอนลาบราดา ฟูเอนลาบราดา
จบ
 ลาส พัลมาส ลาส พัลมาส
1 - 0
มิรานเดส มิรานเดส
จบ
 ซันตันเดร์ ซันตันเดร์
1 - 0
ฮูเอสก้า ฮูเอสก้า
จบ
 อิงโกลด์สตัด 04 อิงโกลด์สตัด 04
3 - 1
ดาร์มสตัดท์ ดาร์มสตัดท์
จบ
 ออร์ไกร์ท ออร์ไกร์ท
0 - 2
ซันด์สวาลล์ ซันด์สวาลล์
จบ
 ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า
0 - 1
เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ
จบ
 ไนโคบิ้ง เอฟซี ไนโคบิ้ง เอฟซี
0 - 1
เอชบี โคเก้ เอชบี โคเก้
จบ
 เอฟซี โรสกิลด์ เอฟซี โรสกิลด์
0 - 2
สคีฟ ไอเค	 สคีฟ ไอเค
จบ
 อารัว อารัว
2 - 3
วินเทอร์ทัวร์ วินเทอร์ทัวร์
จบ
 เคียสโซ เคียสโซ
2 - 4
เครียนส์ เครียนส์
จบ
 เกิซเทเป้ เอเอส เกิซเทเป้ เอเอส
1 - 3
เกนเคลอร์บิลิจี้	 เกนเคลอร์บิลิจี้
จบ
 บาลิเคเซอร์สปอร์ บาลิเคเซอร์สปอร์
2 - 0
เอสคิเซเฮียร์สปอร์ เอสคิเซเฮียร์สปอร์
จบ
 ออสเตรีย ลัสเตนัว ออสเตรีย ลัสเตนัว
3 - 1
เอสเค วอร์วาท์ส สเตย์ยา	 เอสเค วอร์วาท์ส สเตย์ยา
จบ
 เอฟซี จูเนียร์ โอโอ เอฟซี จูเนียร์ โอโอ
1 - 2
Dornbirn Dornbirn
เลื่อน
 กราเซอร์ เอเค กราเซอร์ เอเค
? - ?
เอสวี คัพเฟ่นเบิร์ก	 เอสวี คัพเฟ่นเบิร์ก
เลื่อน
 อาไว เอสซี อาไว เอสซี
? - ?
บราซิล เดอ เปโลตัส บราซิล เดอ เปโลตัส
เลื่อน
 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี
? - ?
โบตาโฟโก้ เอสพี	 โบตาโฟโก้ เอสพี
เลื่อน
 Confianca Confianca
? - ?
ซีอาร์บี มาเซโอ ซีอาร์บี มาเซโอ
เลื่อน
 ครูไซโร่ ครูไซโร่
? - ?
Sampaio Correa Sampaio Correa
เลื่อน
 ซีเอสเอ เอแอล ซีเอสเอ เอแอล
? - ?
Figueirense Figueirense
เลื่อน
 Juventude Juventude
? - ?
กูยาบา เอ็มที	 กูยาบา เอ็มที
เลื่อน
 โอเอสเต้ โอเอสเต้
? - ?
โอเปราริโอ โอเปราริโอ
เลื่อน
 ปาราน่า ปาราน่า
? - ?
Nautico Nautico
เลื่อน
 ปอนเต้ เปรต้า ปอนเต้ เปรต้า
? - ?
กัวรานี่ เอสพี กัวรานี่ เอสพี
เลื่อน
 วิตอเรีย วิตอเรีย
? - ?
อเมริกา มิไนโร่ อเมริกา มิไนโร่
จบ
 โออิตะ ทรีนีต้า โออิตะ ทรีนีต้า
1 - 1
วิสเซล โกเบ วิสเซล โกเบ
จบ
 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
3 - 1
คาชิว่า เรย์โซล คาชิว่า เรย์โซล
จบ
 วี-วาเรน นากาซากิ วี-วาเรน นากาซากิ
2 - 0
เอฮิเมะ เอฟซี เอฮิเมะ เอฟซี
จบ
 เอฟซี เรียวเคียว เอฟซี เรียวเคียว
1 - 3
โตกูชิม่า วอร์ติส	 โตกูชิม่า วอร์ติส
จบ
 เกียวโต แซงก้า เกียวโต แซงก้า
2 - 0
อาวิสปา ฟูโกโอกะ อาวิสปา ฟูโกโอกะ
จบ
 เวนท์ฟอเรส โคฟู เวนท์ฟอเรส โคฟู
2 - 1
ซไวท์เกน กานาซาว่า ซไวท์เกน กานาซาว่า
จบ
 โอมิยะ อาร์ดิย่า โอมิยะ อาร์ดิย่า
1 - 0
โตเกียว เวอร์ดี้ โตเกียว เวอร์ดี้
จบ
 มอนเตดิโอ ยามางาตะ มอนเตดิโอ ยามางาตะ
1 - 1
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
จบ
 จูบิโล อิวาตะ จูบิโล อิวาตะ
2 - 1
รีโนฟา ยามากูชิ รีโนฟา ยามากูชิ
จบ
 Kusatsu Kusatsu
0 - 1
เอฟซี มาชิด้า เซลเวีย เอฟซี มาชิด้า เซลเวีย
จบ
 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
1 - 0
มัตซูโมโต ยามาก้า เอฟซี มัตซูโมโต ยามาก้า เอฟซี
จบ
 เจฟ ยูไนเต็ด อิชิฮาร่า ชิบะ เจฟ ยูไนเต็ด อิชิฮาร่า ชิบะ
0 - 1
โตชิกิ เอสซี	 โตชิกิ เอสซี
18:35
 ดาเลี่ยน ยิฟาง ดาเลี่ยน ยิฟาง
? - ?
ฉงชิ่ง เอสดับบิวเอ็ม ฉงชิ่ง เอสดับบิวเอ็ม
18:35
 เซี่ยงไฮ้ อีสต์เอเชีย เซี่ยงไฮ้ อีสต์เอเชีย
? - ?
: เซี่ยงไฮ้เสิ่นหัว : เซี่ยงไฮ้เสิ่นหัว
18:35
 Shijiazhuang Shijiazhuang
? - ?
ปักกิ่ง กั๋วอัน ปักกิ่ง กั๋วอัน
18:35
 วูฮัน ซัล วูฮัน ซัล
? - ?
กว่างโจว อาร์&เอฟ	 กว่างโจว อาร์&เอฟ
จบ
 อินชอน ยูไนเต็ด อินชอน ยูไนเต็ด
1 - 1
ซังจู ซังมู ซังจู ซังมู
จบ
 ชอนบุก ฮุนได มอเตอร์ส ชอนบุก ฮุนได มอเตอร์ส
2 - 2
ซ็องนัม ซ็องนัม
จบ
 โปฮัง สตีลเลอร์ส โปฮัง สตีลเลอร์ส
1 - 1
ซูวอน บลูวิงส์ ซูวอน บลูวิงส์
จบ
 กยองนัม กยองนัม
1 - 2
โซล อี-แลนด์ เอฟซี โซล อี-แลนด์ เอฟซี
จบ
 ซูวอน ซูวอน
1 - 1
อาซัน มูกุงฮวา อาซัน มูกุงฮวา
17:45
 Pattaya Utd Pattaya Utd
? - ?
BEC Tero Sasana BEC Tero Sasana
18:00
 Bangkok Glass Bangkok Glass
? - ?
Trat FC Trat FC
19:00
 Chonburi Chonburi
? - ?
Muang Thong Utd Muang Thong Utd
20:00
 Sukhothai Sukhothai
? - ?
Prachuap Prachuap
จบ
 Petrolul Petrolul
0 - 0
FC Rapid Bucuresti FC Rapid Bucuresti
จบ
 คูเคซี่ คูเคซี่
3 - 0
เตอูต้า เตอูต้า
จบ
 ลาซี่ ลาซี่
3 - 1
ลุฟเตอตารี่ จิโรคาสตรา ลุฟเตอตารี่ จิโรคาสตรา
จบ
 สเคนเดอร์บู สเคนเดอร์บู
2 - 1
วัลลัซเนีย วัลลัซเนีย
จบ
 Inter Turku Inter Turku
5 - 1
Ilves Ilves
จบ
 Binh Duong Binh Duong
1 - 1
Gia Lai Gia Lai
จบ
 Than Quang Ninh Than Quang Ninh
0 - 3
โฮจิมินห์ ซิตี้ เอฟซี โฮจิมินห์ ซิตี้ เอฟซี
จบ
 เวียดเทล เวียดเทล
4 - 0
ไฮฟอง เอฟซี ไฮฟอง เอฟซี
จบ
 JJK Jyvaskyla JJK Jyvaskyla
2 - 0
คีสโต คีสโต
ยกเลิก
 JJK Jyvaskyla JJK Jyvaskyla
? - ?
VIFK VIFK
จบ
 PS Kemi PS Kemi
0 - 1
OLS Oulu (Fin) OLS Oulu (Fin)
จบ
 Hercules Hercules
4 - 0
Vaajakoski Vaajakoski
จบ
 BFA Vilnius BFA Vilnius
1 - 2
Dziugas Telsiai Dziugas Telsiai
จบ
 Hegelmann Litauen Hegelmann Litauen
0 - 2
Nevezis Kedainiai Nevezis Kedainiai
จบ
 Minija Minija
1 - 3
Dainava Alytus Dainava Alytus
จบ
 Dnipro-1 Dnipro-1
3 - 2
Lviv Lviv
จบ
 Kolos Kovalyovka Kolos Kovalyovka
0 - 2
FK Zorya Luhansk FK Zorya Luhansk
จบ
 GKS Jastrzebie GKS Jastrzebie
0 - 3
Podbeskidzie Podbeskidzie
จบ
 Olsztyn Olsztyn
1 - 2
Legnica Legnica
จบ
 Tychy Tychy
0 - 1
Puszcza Puszcza
จบ
 Uppsala W Uppsala W
0 - 1
Pitea W Pitea W
จบ
 Linkopings W Linkopings W
1 - 0
Djurgarden W Djurgarden W
จบ
 Vittsjo W Vittsjo W
3 - 3
Kristianstads W Kristianstads W
ยกเลิก
 Brodd Brodd
? - ?
Djerv 1919 Djerv 1919
ยกเลิก
 Donn Donn
? - ?
Staal Jorpeland Staal Jorpeland
จบ
 ซีเอฟอาร์ คลูจ์ ซีเอฟอาร์ คลูจ์
2 - 1
เอฟซี โวลันทาริ เอฟซี โวลันทาริ
จบ
 เอฟซี วิโตรัล คอนสตานต้า เอฟซี วิโตรัล คอนสตานต้า
5 - 0
เอฟซี อคาเดมิก้า คลินเซนิ เอฟซี อคาเดมิก้า คลินเซนิ
01:00
 โบโตซานิ โบโตซานิ
? - ?
CS U. Craiova CS U. Craiova
01:00
 สเตอัว บูคาเรสต์ สเตอัว บูคาเรสต์
? - ?
CFR คลูจ์ CFR คลูจ์
01:00
 Gaz Metan Medias Gaz Metan Medias
? - ?
แอสตร้า แอสตร้า
01:00
 เอฟซี อคาเดมิก้า คลินเซนิ เอฟซี อคาเดมิก้า คลินเซนิ
? - ?
ซีเอสเอ็ม โปลิเทคนิก้า อายซี่	 ซีเอสเอ็ม โปลิเทคนิก้า อายซี่
01:00
 ดินาโม บูคาเรสต์ ดินาโม บูคาเรสต์
? - ?
ซีเอฟอาร์ คลูจ์	 ซีเอฟอาร์ คลูจ์
01:00
 เอฟซี โวลันทาริ เอฟซี โวลันทาริ
? - ?
เอซีเอส เซปซี่ โอเอสเค สฟานตู กีออร์เก้ เอซีเอส เซปซี่ โอเอสเค สฟานตู กีออร์เก้
01:00
 เอฟซี วิโตรัล คอนสตานต้า เอฟซี วิโตรัล คอนสตานต้า
? - ?
เอฟซี ชินเดีย ทาร์โกวิสเต้ เอฟซี ชินเดีย ทาร์โกวิสเต้
จบ
 Grobina Grobina
5 - 1
Saldus SS/Leevon Saldus SS/Leevon
จบ
 Alberts (Lat) Alberts (Lat)
1 - 0
FK Smiltene FK Smiltene
จบ
 Lokomotiv Daugavpils Lokomotiv Daugavpils
2 - 0
Auda Auda
จบ
 ฟลอร่า ทัลลินน์ ฟลอร่า ทัลลินน์
3 - 1
ไพน์เด ลินนามีสคอนด์	 ไพน์เด ลินนามีสคอนด์
จบ
 เอฟซี คูเรสซาเร่ เอฟซี คูเรสซาเร่
2 - 4
แทมเมก้า ทาร์ทู แทมเมก้า ทาร์ทู
จบ
 ทูเลวิค วิลจานดี้ ทูเลวิค วิลจานดี้
0 - 1
ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน
05:00
 New York Red Bulls New York Red Bulls
? - ?
ฮุสตัน ไดนาโม ฮุสตัน ไดนาโม
06:00
 Montreal Impact Montreal Impact
? - ?
Columbus Crew Columbus Crew
06:30
 New England Revolution New England Revolution
? - ?
Nashville SC Nashville SC
06:30
 Philadelphia Union Philadelphia Union
? - ?
โตรอนโต้ โตรอนโต้
07:00
 Chicago Fire Chicago Fire
? - ?
DC United DC United
07:30
 FC Dallas FC Dallas
? - ?
แอลเอ กาแลกซี่ แอลเอ กาแลกซี่
07:30
 Sporting Kansas City Sporting Kansas City
? - ?
Cincinnati Cincinnati
08:00
 โคโลราโด ราปิดส์ โคโลราโด ราปิดส์
? - ?
Portland Timbers Portland Timbers
09:00
 รีล ซอลต์ เลค รีล ซอลต์ เลค
? - ?
Vancouver Whitecaps Vancouver Whitecaps
09:00
 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์
? - ?
นิวยอร์กซิตี้ นิวยอร์กซิตี้
จบ
 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี
0 - 1
New York Red Bulls New York Red Bulls
จบ
 Cincinnati Cincinnati
0 - 4
Columbus Crew Columbus Crew
จบ
 EPS EPS
1 - 0
NJS NJS
จบ
 Keski-Uusimaa Keski-Uusimaa
2 - 5
Honka Akatemia Honka Akatemia
จบ
 Kultsu Kultsu
0 - 1
Lahden Reipas Lahden Reipas
เลื่อน
 Sulut United FC Sulut United FC
? - ?
Persewar Waropen Persewar Waropen
เลื่อน
 Kalteng Putra Kalteng Putra
? - ?
Mitra Kukar Mitra Kukar
เลื่อน
 Martapura Martapura
? - ?
Balikpapan Balikpapan
เลื่อน
 Persijap Jepara Persijap Jepara
? - ?
Persis Solo Persis Solo
เลื่อน
 PSCS Cilacap PSCS Cilacap
? - ?
Semeru Fc Lumajang Semeru Fc Lumajang
เลื่อน
 Putra Sinar Giri Putra Sinar Giri
? - ?
PSBS Biak Numfor PSBS Biak Numfor
จบ
 Dubnica Dubnica
4 - 1
B. Bystrica B. Bystrica
จบ
 Usti nad Labem Usti nad Labem
1 - 0
Zizkov Zizkov
จบ
 เอฟเค ดูก้า ปราก เอฟเค ดูก้า ปราก
2 - 1
Varnsdorf Varnsdorf
จบ
 FK Pardubice FK Pardubice
4 - 1
Vysehrad Vysehrad
จบ
 Lisen Lisen
6 - 2
Trinec Trinec
จบ
 Prostejov Prostejov
0 - 0
เอฟซีเอฟซี ซโบรยอฟก้า บาร์โน่ ซโบรยอฟก้า บาร์โน่ เอฟซีเอฟซี ซโบรยอฟก้า บาร์โน่ ซโบรยอฟก้า บาร์โน่
จบ
 Sokolov Sokolov
3 - 0
Chrudim Chrudim
จบ
  เอ็มเอฟเค วิทโควิซ 	เอ็มเอฟเค วิทโควิซ
1 - 4
ฮราเดค คราเลิฟ ฮราเดค คราเลิฟ
จบ
 Vlasim Vlasim
2 - 3
วีโซซิน่า ยีห์ลาวา วีโซซิน่า ยีห์ลาวา
เลื่อน
 Foolad Foolad
? - ?
Naft Ahvaz Naft Ahvaz
จบ
 Esteghlal F.C. Esteghlal F.C.
0 - 0
Tractor Tractor
จบ
 เคอมัน เคอมัน
2 - 0
Gol Gohar Gol Gohar
จบ
 Sanat Naft Sanat Naft
1 - 1
Mazandaran Mazandaran
จบ
 Sepahan Sepahan
1 - 1
แทรคเตอร์  แทรคเตอร์
จบ
  Padideh Khorasan  Padideh Khorasan
1 - 1
Saipa Saipa
ยกเลิก
 Brumunddal Brumunddal
? - ?
Lorenskog Lorenskog
ยกเลิก
 Rommen SK Rommen SK
? - ?
Elverum Elverum
จบ
 Cambodia Tiger Cambodia Tiger
2 - 0
Bati Youth Bati Youth
จบ
 Svay Rieng Svay Rieng
7 - 2
Asia Euro United Asia Euro United
จบ
 National Defense National Defense
3 - 1
Police Commissary Police Commissary
จบ
 แวร์นอมู แวร์นอมู
3 - 0
เอสกิลส์มินเน เอสกิลส์มินเน
จบ
 มูทาลา มูทาลา
1 - 3
แลนด์สกรูนา แลนด์สกรูนา
จบ
 เคิฟเดอะ เคิฟเดอะ
1 - 3
ลินโดมี่ ลินโดมี่
จบ
 ทูรนส์ ทูรนส์
4 - 0
อูทซิคเท็นส์ อูทซิคเท็นส์
จบ
 คาร์ลสกรูนา คาร์ลสกรูนา
0 - 6
ลินเชอปิ้ง ซิตี้ ลินเชอปิ้ง ซิตี้
จบ
 ลุนด์ส ลุนด์ส
3 - 1
ทโวโอเกอร์ ทโวโอเกอร์
จบ
 ออสการ์ฮามส์ ออสการ์ฮามส์
0 - 1
ตรอลเฮตตัน ตรอลเฮตตัน
จบ
 ควิดิ้ง ควิดิ้ง
3 - 1
อัสซีริสก้า ไอเค อัสซีริสก้า ไอเค
ยกเลิก
 Abahani Limited Abahani Limited
? - ?
Arambagh Arambagh
ยกเลิก
 Sheikh Jamal Sheikh Jamal
? - ?
Bashundara Kings Bashundara Kings
จบ
 โกเมล โกเมล
2 - 1
กรานิต มิคาเชวิชี่ กรานิต มิคาเชวิชี่
จบ
 Naftan Naftan
3 - 0
Chimik Svetlogorsk Chimik Svetlogorsk
จบ
 สปุตนิก สปุตนิก
1 - 0
เอฟซี ลิด้า เอฟซี ลิด้า
จบ
 เอฟซี โวลน่า พินส์ค เอฟซี โวลน่า พินส์ค
2 - 3
ออร์ชา ออร์ชา
จบ
 Cherno More Cherno More
0 - 1
Botev Plovdiv Botev Plovdiv
12:00
 แคนเบอร์รา โอลิมปิก แคนเบอร์รา โอลิมปิก
? - ?
Gungahlin Gungahlin
จบ
 Haukar Haukar
1 - 2
Kordrengir Kordrengir
จบ
 Kari Kari
1 - 0
IR Reykjavik IR Reykjavik
จบ
 Volsungur Volsungur
1 - 2
Throttur Vogar Throttur Vogar
จบ
 Selfoss Selfoss
0 - 0
Fjardabyggd Fjardabyggd
จบ
 Dalvik/Reynir Dalvik/Reynir
1 - 2
Vidir Vidir
จบ
 Njardvik Njardvik
2 - 1
Fjallabyggd Fjallabyggd
จบ
 Hammarby W Hammarby W
8 - 0
Sandvikens W Sandvikens W
จบ
 Lidkopings FK W Lidkopings FK W
2 - 2
Bollstanas W Bollstanas W
จบ
 Sunnana W Sunnana W
0 - 2
Alvsjo W Alvsjo W
จบ
 Kalmar W Kalmar W
3 - 1
IF Brommapojkarna W IF Brommapojkarna W
จบ
 Kvarnsvedens W Kvarnsvedens W
1 - 2
Jitex W Jitex W
จบ
 AIK W AIK W
1 - 0
Alingsas W Alingsas W
21:00
 Maan Maan
? - ?
Aqaba Aqaba
23:30
 Al Salt Al Salt
? - ?
Al Wehdat Al Wehdat
จบ
 อาร์ก้า กดิเนีย อาร์ก้า กดิเนีย
3 - 2
แอลเคเอส ลอดซ์	 แอลเคเอส ลอดซ์
จบ
 วิสล่า คราคอฟ วิสล่า คราคอฟ
1 - 1
Korona Kielce Korona Kielce
จบ
 Legia Legia
2 - 0
คราโคเวีย คราคอฟ คราโคเวีย คราคอฟ
จบ
 Domzale Domzale
1 - 1
NK Bravo NK Bravo
14:30
 บริสเบน ซิตี้ บริสเบน ซิตี้
? - ?
Sunshine Coast Wanderers (Aus) Sunshine Coast Wanderers (Aus)
15:00
 เพนนินซูลา เพนนินซูลา
? - ?
Gold Coast Gold Coast
15:30
 บริสเบนสไตรเกอร์ส บริสเบนสไตรเกอร์ส
? - ?
Capalaba FC Capalaba FC
16:00
 มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด
? - ?
Gold Coast Knights Gold Coast Knights
ยกเลิก
 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์
? - ?
Magpies Crusaders Magpies Crusaders
16:00
 เรดแลนด์ เรดแลนด์
? - ?
อีสเทิร์น ซับเบิร์บส์ อีสเทิร์น ซับเบิร์บส์
11:00
 บริสเบน U21 บริสเบน U21
? - ?
Olympic FC Olympic FC
16:30
 Albirex Niigata Albirex Niigata
? - ?
Young Lions Young Lions
จบ
 บิ่ญถ่วน เอฟซี บิ่ญถ่วน เอฟซี
1 - 0
Ba Ria Vung Tau (Vie) Ba Ria Vung Tau (Vie)
จบ
 Long An Long An
1 - 2
ด่งท้าป เอฟซี ด่งท้าป เอฟซี
จบ
 Rosice Rosice
2 - 3
Blansko Blansko
จบ
 คอร์ไทรจ์ คอร์ไทรจ์
0 - 1
เซอร์เคิล บรูช เคเอสวี เซอร์เคิล บรูช เคเอสวี
จบ
 อันเดอร์เลชท์ อันเดอร์เลชท์
3 - 0
แซงต์-ทรุยด็อง แซงต์-ทรุยด็อง
จบ
 Borec Borec
0 - 1
Pelister Pelister
ยกเลิก
 Rabotnicki Rabotnicki
? - ?
Makedonija GP Makedonija GP
จบ
 Vasas Vasas
3 - 1
Csakvari Csakvari
จบ
 ชอล์มบลี ชอล์มบลี
1 - 1
บูโลญจน์ บูโลญจน์
จบ
 คลับ บรูกก์ เควี คลับ บรูกก์ เควี
6 - 0
เมเชเลน เมเชเลน
จบ
 St. Martin im Muhlreis (Aut) St. Martin im Muhlreis (Aut)
1 - 4
Union Gurten Union Gurten
จบ
 Lok. Sofia Lok. Sofia
4 - 1
Minyor Pernik Minyor Pernik
ยกเลิก
 Kozlovice Kozlovice
? - ?
Kromeriz Kromeriz
จบ
 Reichenau Reichenau
7 - 2
U. Innsbruck (Aut) U. Innsbruck (Aut)
จบ
 Atom Novovoronezh Atom Novovoronezh
0 - 2
Kursk Kursk
จบ
 Borac Banja Luka Borac Banja Luka
4 - 2
Sp. Subotica Sp. Subotica
จบ
 กิมกิ กิมกิ
4 - 0
Lokomotiv-Kazanka Lokomotiv-Kazanka
จบ
 Krupa Krupa
1 - 0
Napredak Napredak
จบ
 Backa Topola Backa Topola
1 - 1
Backa Backa
จบ
 Spijkenisse Spijkenisse
0 - 4
ASWH ASWH
จบ
 Proleter Proleter
1 - 1
Sp. Subotica Sp. Subotica
จบ
 เอฟเค คราสโนดาร์ 2 เอฟเค คราสโนดาร์ 2
3 - 1
Akron Tolyatti (Rus) Akron Tolyatti (Rus)
FRO
 Cukaricki Cukaricki
? - ?
Zemun Zemun
จบ
 Pniowek Pniowek
1 - 1
Gornik Z. 2 Gornik Z. 2
จบ
 Snina Snina
3 - 2
Vranov Vranov
จบ
 Debreceni EAC Debreceni EAC
2 - 0
Bekescsaba 1912 Bekescsaba 1912
จบ
 Karlovy Vary Karlovy Vary
2 - 4
Dukla Prague B (Cze) Dukla Prague B (Cze)
จบ
 L. Mikulas L. Mikulas
4 - 1
Presov Presov
จบ
 Szeged Szeged
4 - 1
Kecskemeti TE Kecskemeti TE
ยกเลิก
 Unicov Unicov
? - ?
Brno B Brno B
จบ
 Bzenec Bzenec
2 - 2
Znojmo Znojmo
จบ
 Gyirmot SE Gyirmot SE
2 - 0
Ajka Ajka
จบ
 Gyor Gyor
0 - 2
Budafoki Budafoki
จบ
 Honved Honved
1 - 2
Siofok Siofok
จบ
 Hutnik Nowa Huta (Pol) Hutnik Nowa Huta (Pol)
3 - 2
Siarka Tarnobrzeg Siarka Tarnobrzeg
จบ
 Kluczbork Kluczbork
1 - 3
Radomsko (Pol) Radomsko (Pol)
จบ
 MKS Piaseczno (Pol) MKS Piaseczno (Pol)
5 - 0
Bron Radom Bron Radom
ยกเลิก
 Pelikan Pelikan
? - ?
GKS Pogon GKS Pogon
จบ
 Puchov Puchov
3 - 1
Uhersky Brod Uhersky Brod
จบ
 Ruch Ruch
4 - 1
Brzeg Brzeg
จบ
 Skierniewice Skierniewice
1 - 1
Mszczonowianka Mszczonow (Pol) Mszczonowianka Mszczonow (Pol)
จบ
 Tomaszow Mazowiecki Tomaszow Mazowiecki
2 - 1
Lider Wloclawek (Pol) Lider Wloclawek (Pol)
จบ
 Vyskov Vyskov
3 - 1
Hodonin Hodonin
จบ
 Wisla Pulawy Wisla Pulawy
4 - 0
Mazur Karczew (Pol) Mazur Karczew (Pol)
จบ
 Jarocin Jarocin
5 - 1
LKS Goluchow (Pol) LKS Goluchow (Pol)
จบ
 Stal Krasnik Stal Krasnik
4 - 0
Lewart Lubartow Lewart Lubartow
จบ
 Sandersdorf (Ger) Sandersdorf (Ger)
0 - 3
Chemie Leipzig Chemie Leipzig
จบ
 Altglienicke Altglienicke
2 - 0
TB Berlin TB Berlin
จบ
 ซูลเต้ วาเรเกม ซูลเต้ วาเรเกม
5 - 0
วาสแลนด์ บีเวเรน วาสแลนด์ บีเวเรน
จบ
 Bischofshofen (Aut) Bischofshofen (Aut)
3 - 1
Stadl Paura Stadl Paura
จบ
 Bodzentyn Bodzentyn
5 - 1
KS Proch (Pol) KS Proch (Pol)
จบ
 Warta Sieradz Warta Sieradz
1 - 1
Zelow (Pol) Zelow (Pol)
จบ
 Ozarowianka Ozarow Mazowiecki (Pol) Ozarowianka Ozarow Mazowiecki (Pol)
0 - 2
Okecie (Pol) Okecie (Pol)
จบ
 มาเธอร์เวลล์ มาเธอร์เวลล์
1 - 0
ดันดี ยูไนเต็ด	 ดันดี ยูไนเต็ด
จบ
 Croatia Sesvete (Cro) Croatia Sesvete (Cro)
2 - 3
Dubrava (Cro) Dubrava (Cro)
จบ
 Czaniec (Pol) Czaniec (Pol)
1 - 2
Bielsko-Biala Bielsko-Biala
จบ
 Nove Sady Nove Sady
4 - 4
Rymarov Rymarov
จบ
 I. Bratislava I. Bratislava
4 - 3
MSK Povazska Bystrica MSK Povazska Bystrica
จบ
 Szekszardi Szekszardi
4 - 2
Majosi (Hun) Majosi (Hun)
ยกเลิก
 Gwarek Tarnowskie Gory Gwarek Tarnowskie Gory
? - ?
Brzeg Brzeg
จบ
 สตองดาร์ด ลีแอช สตองดาร์ด ลีแอช
1 - 2
เลอเฟิน เลอเฟิน
จบ
 ESMTK Budapest ESMTK Budapest
5 - 3
Soproni VSE Soproni VSE
ยกเลิก
 Rychnov n. Kneznou Rychnov n. Kneznou
? - ?
Holice Holice
จบ
 Nedelisce Nedelisce
0 - 3
NK Medjimurje Cakovec NK Medjimurje Cakovec
จบ
 Schallerbach (Aut) Schallerbach (Aut)
1 - 1
WSC Wels WSC Wels
จบ
 Schwaz Schwaz
3 - 1
SV Innsbruck (Aut) SV Innsbruck (Aut)
13:30
 Sutherland Sharks Sutherland Sharks
? - ?
Druitt Town Rangers Druitt Town Rangers
16:00
 APIA Tigers APIA Tigers
? - ?
Sydney FC U21 Sydney FC U21
จบ
 Dila Gori Dila Gori
4 - 0
Merani Tbilisi Merani Tbilisi
จบ
 Lake Macquarie Lake Macquarie
0 - 1
Lambton J. Lambton J.
11:30
 Lambton J. Lambton J.
? - ?
Edgeworth E. Edgeworth E.
จบ
 Honka W Honka W
2 - 1
Jypk W Jypk W
จบ
 Ilves W Ilves W
1 - 3
KuPS W KuPS W
จบ
 HJK W HJK W
3 - 1
TPS W TPS W
จบ
 PK-35 W PK-35 W
0 - 2
โอลาน ยูไนเต็ด โอลาน ยูไนเต็ด
เลื่อน
 Civo Utd Civo Utd
? - ?
Mzuni Mzuni
เลื่อน
 MAFCO MAFCO
? - ?
Ekwendeni Hammers Ekwendeni Hammers
เลื่อน
 Mighty Wanderers Mighty Wanderers
? - ?
Chitipa United Chitipa United
เลื่อน
 Portland Thorns W Portland Thorns W
? - ?
Sky Blue W Sky Blue W
จบ
 Blekitni Stargard Blekitni Stargard
0 - 1
S. Rzeszow S. Rzeszow
จบ
 Drutex-Bytovia Drutex-Bytovia
4 - 3
Legionowo Legionowo
จบ
 Elblag Elblag
1 - 2
Skra Skra
จบ
 Gryf Wejherowo Gryf Wejherowo
0 - 4
Garbarnia Garbarnia
จบ
 Leczna Leczna
2 - 3
Pogon Siedlce Pogon Siedlce
จบ
 Pruszkow Pruszkow
1 - 2
Lech Poznan 2 Lech Poznan 2
จบ
 R. Rzeszow R. Rzeszow
1 - 1
KS Polkowice KS Polkowice
14:00
 St. George Willawong (Aus) St. George Willawong (Aus)
? - ?
The Gap The Gap
15:00
 Centenary Stormers Centenary Stormers
? - ?
North Star North Star
16:00
 Toowong Toowong
? - ?
Brisbane K. Brisbane K.
จบ
 โมสส์ โมสส์
2 - 1
Hodd Hodd
จบ
 
1 - 2
Halden Halden
20:00
 Floro Floro
? - ?
โมสส์ โมสส์
05:30
 Richmond Kickers Richmond Kickers
? - ?
Tucson Tucson
06:00
 Chattanooga Chattanooga
? - ?
South Georgia Tormenta South Georgia Tormenta
06:30
 Inter Miami CF II Inter Miami CF II
? - ?
Greenville Greenville
07:00
 Forward Madison Forward Madison
? - ?
Union Omaha Union Omaha
จบ
 Floresti Floresti
0 - 4
Petrocub Petrocub
จบ
 Sheriff Tiraspol Sheriff Tiraspol
6 - 0
Codru Lozova Codru Lozova
จบ
 JK Jarve JK Jarve
0 - 5
Parnu JK Vaprus Parnu JK Vaprus
จบ
 Colorado Springs Colorado Springs
1 - 2
New Mexico New Mexico
จบ
 Tampa Bay Tampa Bay
2 - 1
Atlanta United 2 Atlanta United 2
03:00
 Las Vegas Lights Las Vegas Lights
? - ?
Orange County SC Orange County SC
06:00
 Indy Eleven Indy Eleven
? - ?
Charlotte Independ. Charlotte Independ.
06:30
 Birmingham Birmingham
? - ?
Pittsburgh Pittsburgh
07:00
 Tulsa Roughnecks Tulsa Roughnecks
? - ?
San Diego Loyal San Diego Loyal
07:00
 Oklahoma City Energy Oklahoma City Energy
? - ?
Seattle 2 Seattle 2
07:00
 Saint Louis Saint Louis
? - ?
Loudoun Loudoun
07:30
 Memphis Memphis
? - ?
North Carolina North Carolina
10:00
 Sacramento Republic Sacramento Republic
? - ?
Rio Grande Rio Grande
จบ
 Real Monarchs Real Monarchs
0 - 1
San Diego Loyal San Diego Loyal
จบ
 Indy Eleven Indy Eleven
2 - 0
Saint Louis Saint Louis
จบ
 Phoenix Rising Phoenix Rising
4 - 0
Los Angeles 2 Los Angeles 2
จบ
 El Paso (Usa) El Paso (Usa)
1 - 0
Rio Grande Rio Grande
จบ
 P-Iirot Rauma (Fin) P-Iirot Rauma (Fin)
3 - 2
TPV TPV
จบ
 Kauno Zalgiris Kauno Zalgiris
2 - 0
Banga Banga
จบ
 FK Panevezys FK Panevezys
2 - 1
Trakai Trakai
จบ
 Istaravshan Istaravshan
1 - 2
CSKA-Pomir Dushanbe CSKA-Pomir Dushanbe
จบ
 Kuktosh Kuktosh
3 - 1
Faizkand Faizkand
จบ
 Regar-TadAZ Regar-TadAZ
1 - 1
Vakhsh Vakhsh
ยกเลิก
 Oppsal Oppsal
? - ?
Assiden Assiden
ยกเลิก
 Pors Grenland Pors Grenland
? - ?
Honefoss Honefoss
ยกเลิก
 Follo Follo
? - ?
Krakeroy Krakeroy
ยกเลิก
 Orn Orn
? - ?
Tonsberg Tonsberg
จบ
 พีเอเอส ลาเมีย พีเอเอส ลาเมีย
0 - 0
เออี ลาริสซ่า	 เออี ลาริสซ่า
จบ
 พานิโอนิออส พานิโอนิออส
0 - 2
พาไนโทลิกอส พาไนโทลิกอส
จบ
 โวลอส เอ็นเอฟซี โวลอส เอ็นเอฟซี
2 - 3
อโตรมิตอส อโตรมิตอส
จบ
 ซังชิเอฟซี ซังชิเอฟซี
1 - 2
แอสเตราส ตริโปลิส	 แอสเตราส ตริโปลิส
จบ
 โอเอฟไอ เครเต้ โอเอฟไอ เครเต้
0 - 1
อาริส ซาโลนิกี้ อาริส ซาโลนิกี้
จบ
 Ch. Odessa Ch. Odessa
2 - 2
Rukh Vynnyky Rukh Vynnyky
จบ
 Hirnyk-Sport Hirnyk-Sport
3 - 2
Ahrobiznes Volochysk Ahrobiznes Volochysk
จบ
 Mykolaiv Mykolaiv
0 - 2
Obolon Brovar Kyjev Obolon Brovar Kyjev
จบ
 Ivano-Frankivsk Ivano-Frankivsk
2 - 1
Kremin Kremin
จบ
 Volyn Lutsk Volyn Lutsk
0 - 1
Inhulets Inhulets
จบ
 VPS VPS
1 - 0
MyPa MyPa
จบ
 KPV Kokkola KPV Kokkola
2 - 2
Ekenas Ekenas
จบ
 AC Kajaani AC Kajaani
1 - 1
Gnistan Gnistan
จบ
 เคทีพี ค็อตก้า เคทีพี ค็อตก้า
0 - 0
MuSa MuSa
จบ
 AC Oulu AC Oulu
1 - 0
เอสเจเค อคาเตเมีย เอสเจเค อคาเตเมีย
จบ
 เอ็นเค โอซีเยค เอ็นเค โอซีเยค
2 - 0
Istra 1961 Istra 1961
จบ
 Zapresic Zapresic
0 - 1
เอชเอ็นเค ริเยก้า เอชเอ็นเค ริเยก้า
22:00
 Bechem United Bechem United
? - ?
WAFA WAFA
22:00
 Berekum Chelsea Berekum Chelsea
? - ?
Medeama Medeama
22:00
 Eleven Wonders (Gha) Eleven Wonders (Gha)
? - ?
Hearts of Oak Hearts of Oak
22:00
 Elmina Sharks Elmina Sharks
? - ?
Ashanti Ashanti
22:00
 Great Olympics Great Olympics
? - ?
Asante Kotoko Asante Kotoko
22:00
 Inter Allies Inter Allies
? - ?
Dreams (Gha) Dreams (Gha)
22:00
 Karela Karela
? - ?
Aduana Stars Aduana Stars
22:00
 King Faisal King Faisal
? - ?
Liberty Liberty
22:00
 Wa All Stars Wa All Stars
? - ?
Ebusua Ebusua
21:00
 Shamrock 2 Shamrock 2
? - ?
Galway Galway
จบ
 Inkomport Inkomport
2 - 2
Kyzyltash Kyzyltash
จบ
 Krymteplytsia Krymteplytsia
6 - 1
Ocean Kerch Ocean Kerch
จบ
 TSK Simferopol TSK Simferopol
1 - 3
SKCHF Sevastopol SKCHF Sevastopol
จบ
 Yevpatoriya Yevpatoriya
2 - 0
Kafa Kafa
จบ
 Pohronie Pohronie
1 - 0
Senica Senica
จบ
 Trencin Trencin
0 - 3
Nitra Nitra
จบ
 Z. Moravce Z. Moravce
1 - 0
Sered Sered
จบ
 Ruzomberok Ruzomberok
0 - 1
Dun. Streda Dun. Streda
จบ
 สโลวาน บราติสลาวา สโลวาน บราติสลาวา
0 - 0
Trnava Trnava
จบ
 Zilina Zilina
5 - 0
Michalovce Michalovce
จบ
  เบลชิน่า โบบรุยส์ค 	เบลชิน่า โบบรุยส์ค
2 - 1
โซดิโน่ โซดิโน่
จบ
 บาเต้ บาเต้
1 - 1
เอฟซี สลาเวีย โมซีร์ เอฟซี สลาเวีย โมซีร์
จบ
 ชัคห์ติยอร์ ชัคห์ติยอร์
4 - 1
โกโรเดย่า โกโรเดย่า
13:30
 Clarence Utd. Clarence Utd.
? - ?
Launceston Launceston
15:30
 Kingborough Lions Kingborough Lions
? - ?
Olympia Warriors Olympia Warriors
11:00
 South Hobart South Hobart
? - ?
Riverside Olympic Riverside Olympic
จบ
 ไอเค ฟรีจ ไอเค ฟรีจ
5 - 3
นีโคปิงส์ นีโคปิงส์
จบ
 โธเรนกรูปเป่น โธเรนกรูปเป่น
2 - 2
Karlstad (Swe) Karlstad (Swe)
19:00
 ซีเรียนสก้า ซีเรียนสก้า
? - ?
Karlstad (Swe) Karlstad (Swe)
จบ
 ลูเลโอ ลูเลโอ
3 - 2
คาร์ลสลุนด์ส คาร์ลสลุนด์ส
จบ
 วาซาลุนด์( วาซาลุนด์(
3 - 1
Taby Taby
จบ
 ซันด์วีเคนส์ ซันด์วีเคนส์
2 - 1
ซูลเล็นทูนา ซูลเล็นทูนา
จบ
 เออเรบรู .ซีเรียนสกา เออเรบรู .ซีเรียนสกา
2 - 2
เกเฟล ไอเอฟ เกเฟล ไอเอฟ
จบ
 ซิลวิอา ซิลวิอา
4 - 2
	 IFK เบรกา  IFK เบรกา
จบ
 Perth Glory U21 Perth Glory U21
5 - 0
Rockingham City Rockingham City
จบ
 โซเรนโต้ โซเรนโต้
0 - 3
Gwelup Croatia SC (Aus) Gwelup Croatia SC (Aus)
14:00
 Balcatta Balcatta
? - ?
Cockburn City Cockburn City
จบ
 อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด
2 - 1
ECU Joondalup ECU Joondalup
จบ
 Armadale Armadale
2 - 1
Balcatta Balcatta
จบ
 Cockburn City Cockburn City
4 - 2
Bayswater Bayswater
ยกเลิก
 Armadale Armadale
? - ?
ECU Joondalup ECU Joondalup
ยกเลิก
 Balcatta Balcatta
? - ?
Gwelup Croatia SC (Aus) Gwelup Croatia SC (Aus)
ยกเลิก
 Cockburn City Cockburn City
? - ?
Perth Glory U21 Perth Glory U21
ยกเลิก
 Rockingham City Rockingham City
? - ?
Floreat Athena Floreat Athena
ยกเลิก
 โซเรนโต้ โซเรนโต้
? - ?
อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด
จบ
 Perth SC Perth SC
0 - 2
Floreat Athena Floreat Athena
12:00
 อาวอนเดล เอฟซี (N) อาวอนเดล เอฟซี (N)
? - ?
พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค
14:30
 ฮูม ซิตี้ ฮูม ซิตี้
? - ?
Dandenong Thunder Dandenong Thunder
15:00
  อัลโทน่า แมจิค 	อัลโทน่า แมจิค
? - ?
เซาเมลเบิร์น ไนท์ท์เมลเบิร์น เซาเมลเบิร์น ไนท์ท์เมลเบิร์น
จบ
 Fram Fram
2 - 5
Leiknir Leiknir
จบ
 Magni Magni
1 - 2
Olafsvik Olafsvik
จบ
 Lyn W Lyn W
1 - 4
Trondheims-Orn W Trondheims-Orn W
จบ
 Arna-Bjornar W Arna-Bjornar W
0 - 1
Klepp W Klepp W
15:30
 PSIS Semarang PSIS Semarang
? - ?
Persik Kediri Persik Kediri
18:30
 Pusamania Borneo Pusamania Borneo
? - ?
Bhayangkara Utd Bhayangkara Utd
16:00
 ไอเอสพีอี เอฟซี ไอเอสพีอี เอฟซี
? - ?
อิรวดี ยูในเต็ด อิรวดี ยูในเต็ด
16:00
 Sagaing Sagaing
? - ?
ยาดานาบอน เอฟซี ยาดานาบอน เอฟซี
จบ
 Apolonia Fier Apolonia Fier
2 - 2
โปกราเดซ โปกราเดซ
จบ
 เบซ่า เบซ่า
3 - 5
ลุชเนีย ลุชเนีย
จบ
 Beselidhja Lezha Beselidhja Lezha
2 - 0
Kastrioti Kastrioti
จบ
 Korabi Peshkopi Korabi Peshkopi
3 - 0
Erzeni Erzeni
จบ
 Burreli Burreli
0 - 1
Dinamo Tirana Dinamo Tirana
จบ
 Egnatia Rrogozhine Egnatia Rrogozhine
0 - 0
Koplik Koplik
จบ
 Croydon Kings Croydon Kings
2 - 1
Modbury Jets (Aus) Modbury Jets (Aus)
จบ
 Adelaide Raiders Adelaide Raiders
2 - 0
Adelaide Olympic Adelaide Olympic
เลื่อน
 Adelaide U21 Adelaide U21
? - ?
แอดิเลด ซิตี้ แอดิเลด ซิตี้
จบ
 บลู อีเกิ้ลส์ บลู อีเกิ้ลส์
0 - 0
Adelaide Comets Adelaide Comets
จบ
 Campbelltown City Campbelltown City
4 - 2
คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด
จบ
 Para Para
0 - 0
NE Metrostars NE Metrostars
จบ
 โนท็อดเด้น โนท็อดเด้น
0 - 0
Baerum Sportsklubb Baerum Sportsklubb
จบ
 Sotra Sotra
2 - 3
Fram Fram
16:00
 เจฟ ยูไนเต็ด อิชิฮาร่า ชิบะ เจฟ ยูไนเต็ด อิชิฮาร่า ชิบะ
? - ?
มอนเตดิโอ ยามางาตะ มอนเตดิโอ ยามางาตะ
16:00
 เอฟซี เรียวเคียว เอฟซี เรียวเคียว
? - ?
เกียวโต แซงก้า เกียวโต แซงก้า
16:00
 มัตซูโมโต ยามาก้า เอฟซี มัตซูโมโต ยามาก้า เอฟซี
? - ?
เอฮิเมะ เอฟซี เอฮิเมะ เอฟซี
17:00
 โตชิกิ เอสซี โตชิกิ เอสซี
? - ?
โตกูชิม่า วอร์ติส	 โตกูชิม่า วอร์ติส
จบ
 เวนท์ฟอเรส โคฟู เวนท์ฟอเรส โคฟู
2 - 1
ซไวท์เกน กานาซาว่า ซไวท์เกน กานาซาว่า
จบ
 โอมิยะ อาร์ดิย่า โอมิยะ อาร์ดิย่า
1 - 0
โตเกียว เวอร์ดี้ โตเกียว เวอร์ดี้
จบ
 มอนเตดิโอ ยามางาตะ มอนเตดิโอ ยามางาตะ
1 - 1
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
จบ
 จูบิโล อิวาตะ จูบิโล อิวาตะ
2 - 1
รีโนฟา ยามากูชิ รีโนฟา ยามากูชิ
จบ
 Kusatsu Kusatsu
0 - 1
เอฟซี มาชิด้า เซลเวีย เอฟซี มาชิด้า เซลเวีย
จบ
 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
1 - 0
มัตซูโมโต ยามาก้า เอฟซี มัตซูโมโต ยามาก้า เอฟซี
จบ
 เจฟ ยูไนเต็ด อิชิฮาร่า ชิบะ เจฟ ยูไนเต็ด อิชิฮาร่า ชิบะ
0 - 1
โตชิกิ เอสซี	 โตชิกิ เอสซี