ผลบอล วันที่ 5 เมษายน 2563

22:00
 อาร์เซน่อล อาร์เซน่อล
? - ?
นอริช ซิตี้ นอริช ซิตี้
19:30
 แอสตัน วิลล่า แอสตัน วิลล่า
? - ?
วูล์ฟแฮมป์ตัน วูล์ฟแฮมป์ตัน
22:00
 บอร์นมัธ บอร์นมัธ
? - ?
นิวคาสเซิ่ล นิวคาสเซิ่ล
22:00
 ไบรท์ตัน ไบรท์ตัน
? - ?
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
22:00
 คริสตัลพาเลส คริสตัลพาเลส
? - ?
เบิร์นลี่ย์ เบิร์นลี่ย์
03:00
 เอฟเวอร์ตัน เอฟเวอร์ตัน
? - ?
เลสเตอร์ซิตี้ เลสเตอร์ซิตี้
23:30
 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ แมนเชสเตอร์ ซิตี้
? - ?
ลิเวอร์พูล ลิเวอร์พูล
00:30
 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
? - ?
สเปอร์ส สเปอร์ส
22:00
 วัตฟอร์ด วัตฟอร์ด
? - ?
เซาท์แธมตัน เซาท์แธมตัน
21:00
 เวสต์แฮม ยูไนเต็ด เวสต์แฮม ยูไนเต็ด
? - ?
เชลซี เชลซี
21:30
 เอาก์สบวร์ก เอาก์สบวร์ก
? - ?
พาเดอร์บอร์น พาเดอร์บอร์น
21:30
 เลเวอร์คูเซ่น เลเวอร์คูเซ่น
? - ?
โวล์ฟสบวร์ก	 โวล์ฟสบวร์ก
00:30
 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
? - ?
บาเยิร์น มิวนิค บาเยิร์น มิวนิค
21:30
 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
? - ?
ไฟร์บวร์ก ไฟร์บวร์ก
21:30
 ฮอฟเฟนไฮม์ ฮอฟเฟนไฮม์
? - ?
โคโลญจน์ โคโลญจน์
21:30
 RB ไลป์ซิก RB ไลป์ซิก
? - ?
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
21:30
 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
? - ?
ไมนซ์ 05 ไมนซ์ 05
20:00
 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ ดาร์บี้ เค้าท์ตี้
? - ?
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
22:00
 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ แบล็คเบิร์น โรเวอร์
? - ?
ลีดส์ ยูไนเต็ด ลีดส์ ยูไนเต็ด
22:00
 เบรนท์ฟอร์ด เบรนท์ฟอร์ด
? - ?
วีแกน แอธเลติก วีแกน แอธเลติก
19:30
 บริสตอล ซิตี้ บริสตอล ซิตี้
? - ?
คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้
22:00
 ชาร์ลตัน แอธเลติก ชาร์ลตัน แอธเลติก
? - ?
มิลล์วอลล์ มิลล์วอลล์
22:00
 ฟูแล่ม ฟูแล่ม
? - ?
เบอร์มิงแฮมซิตี้ เบอร์มิงแฮมซิตี้
22:00
 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์
? - ?
เปรสตัน เปรสตัน
22:00
 ลูตัน ทาวน์ ลูตัน ทาวน์
? - ?
เรดดิ้ง เรดดิ้ง
22:00
 มิดเดิลสโบรห์ มิดเดิลสโบรห์
? - ?
ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์	 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์
22:00
 สโต๊ค ซิตี้ สโต๊ค ซิตี้
? - ?
บาร์นสลีย์ บาร์นสลีย์
22:00
 สวอนซี ซิตี้ สวอนซี ซิตี้
? - ?
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
22:00
 เวสต์บรอมวิช เวสต์บรอมวิช
? - ?
ฮัลล์ ซิตี้ ฮัลล์ ซิตี้
22:00
 คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ คอนคอร์เดีย เรนเจอร์
? - ?
ฮาเวนท์ & วอเตอร์ลูวิลล์	 ฮาเวนท์ & วอเตอร์ลูวิลล์
22:00
 บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ บิลเลอร์เคย์ ทาวน์
? - ?
ดัลวิช แฮมเลท เอฟซี ดัลวิช แฮมเลท เอฟซี
22:00
 Braintree Braintree
? - ?
เวลลิ่ง ยูไนเต็ด	 เวลลิ่ง ยูไนเต็ด
22:00
 Dorking Dorking
? - ?
คอนคอร์ด เรนเจอร์ คอนคอร์ด เรนเจอร์
22:00
 อีสท์บอร์น โบโรห์ อีสท์บอร์น โบโรห์
? - ?
ฮันเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ ฮันเกอร์ฟอร์ด ทาวน์
22:00
 เมดสโตน ยูไนเต็ด เมดสโตน ยูไนเต็ด
? - ?
ดาร์ทฟอร์ด เอฟซี ดาร์ทฟอร์ด เอฟซี
22:00
 Oxford City Oxford City
? - ?
เชลม์สฟอร์ดซิตี้ เชลม์สฟอร์ดซิตี้
22:00
 สลอค ทาวน์ สลอค ทาวน์
? - ?
ซิพเพนแฮม ทาวน์ ซิพเพนแฮม ทาวน์
22:00
 St. Albans St. Albans
? - ?
ทอนบริดจ์แองเจิลลส์ ทอนบริดจ์แองเจิลลส์
22:00
 วัลด์สโตน วัลด์สโตน
? - ?
แฮมป์ตัน & ริชมอนด์ โบโร่	 แฮมป์ตัน & ริชมอนด์ โบโร่
22:00
 เวย์เมาท์ เวย์เมาท์
? - ?
เฮเมล แฮมสเทรด ทาวน์	 เฮเมล แฮมสเทรด ทาวน์
22:00
 อัลทริงแคม อัลทริงแคม
? - ?
กลูเซสเตอร์ ซิตี้ กลูเซสเตอร์ ซิตี้
22:00
 บราย สปาร์ตันส์ บราย สปาร์ตันส์
? - ?
อัลเฟรตัน ทาวน์ อัลเฟรตัน ทาวน์
22:00
 บอสตัน ยูไนเต็ด บอสตัน ยูไนเต็ด
? - ?
สเปนนีมูร์ ทาวน์ เอฟซี สเปนนีมูร์ ทาวน์ เอฟซี
22:00
 แบล็คเลย์ ทาวน์ แบล็คเลย์ ทาวน์
? - ?
ยอร์ค ยอร์ค
22:00
 เคอร์ครูซอน แอสฮ์ตันซัน เคอร์ครูซอน แอสฮ์ตันซัน
? - ?
เลมมิงตัน เลมมิงตัน
22:00
 ฟาสเลย์ เซลติก ฟาสเลย์ เซลติก
? - ?
เชสเตอร์ เชสเตอร์
22:00
 เกทส์เฮด เกทส์เฮด
? - ?
เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด
22:00
 กุยเซลีย์ เอเอฟซี กุยเซลีย์ เอเอฟซี
? - ?
เซาท์พอร์ท เอฟซี เซาท์พอร์ท เอฟซี
22:00
 เฮริฟอร์ด เอฟซี เฮริฟอร์ด เอฟซี
? - ?
คิงส์ ลินน์ ทาวน์ คิงส์ ลินน์ ทาวน์
22:00
 เคทเทอร์ริ่ง ทาวน์ เคทเทอร์ริ่ง ทาวน์
? - ?
ดาร์ลิงตัน ดาร์ลิงตัน
22:00
 คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮร์รี่เออร์ คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮร์รี่เออร์
? - ?
แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนิว แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนิว
22:00
 อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ อัลเดอร์ช็อต ทาวน์
? - ?
โซลิฮัลล์ มอร์ โซลิฮัลล์ มอร์
00:20
 บาร์เน็ต บาร์เน็ต
? - ?
ทอร์ควีย์ ยูไนเต็ด ทอร์ควีย์ ยูไนเต็ด
22:00
 เชสเตอร์ฟิลด์ เชสเตอร์ฟิลด์
? - ?
บอร์แฮม วู๊ด บอร์แฮม วู๊ด
22:00
 ชอร์ลีย์ ชอร์ลีย์
? - ?
ซัตตัน ยูไนเต็ด ซัตตัน ยูไนเต็ด
22:00
 ดาเกนแฮม ดาเกนแฮม
? - ?
ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น
22:00
 อีสต์ลีห์ อีสต์ลีห์
? - ?
บาร์โร บาร์โร
22:00
 เอ็บส์ฟลีตยูไนเต็ด เอ็บส์ฟลีตยูไนเต็ด
? - ?
เอเอฟซี ฟิลด์ เอเอฟซี ฟิลด์
22:00
 ฮาร์โรเกต ทาวน์ ฮาร์โรเกต ทาวน์
? - ?
วอคกิ้ง วอคกิ้ง
22:00
 ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด
? - ?
ไมย์เดนเฮด ยูไนเต็ด ไมย์เดนเฮด ยูไนเต็ด
22:00
 สต็อกพอร์ท เคาน์ตี้ สต็อกพอร์ท เคาน์ตี้
? - ?
เยโอวิล ทาวน์ เยโอวิล ทาวน์
22:00
 ทอร์ควีย์ ยูไนเต็ด ทอร์ควีย์ ยูไนเต็ด
? - ?
บรอมเลย์ บรอมเลย์
22:00
 เร็กซ์แฮม เร็กซ์แฮม
? - ?
โดเวอร์ แอทเลติก โดเวอร์ แอทเลติก
00:30
 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
? - ?
ฮีเรนวีน ฮีเรนวีน
01:45
 วีวีวี เวนโล วีวีวี เวนโล
? - ?
วิลเล่ม ทเว วิลเล่ม ทเว
00:30
 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
? - ?
เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่
02:45
 อาแซต อัคมาร์ อาแซต อัคมาร์
? - ?
วิเทสส์ วิเทสส์
02:45
 อูเทร็คท์ อูเทร็คท์
? - ?
โกรนิงเก้น โกรนิงเก้น
22:00
 สตรอมส์ก็อดเซ็ต สตรอมส์ก็อดเซ็ต
? - ?
ไวกิ้งค์	 ไวกิ้งค์
00:00
 วาเลเรนก้า วาเลเรนก้า
? - ?
ซังค์ เพาลี ซังค์ เพาลี
01:00
 บาเซิล บาเซิล
? - ?
ซาแม็กส์ ซาแม็กส์
01:00
 ลูเซิร์น ลูเซิร์น
? - ?
ธูน ธูน
01:00
 เซ็นต์ฺ กาล์เล็น เซ็นต์ฺ กาล์เล็น
? - ?
ซิออน ซิออน
01:00
 ยังบอยส์ ยังบอยส์
? - ?
ลูกาโน ลูกาโน
01:00
 ซูริก ซูริก
? - ?
เซอร์เวตต์ เซอร์เวตต์
02:45
 สลิโก้ โรเวอร์ สลิโก้ โรเวอร์
? - ?
ดันดาลค์ ดันดาลค์
22:00
 อเบอร์ดีน อเบอร์ดีน
? - ?
ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน	 ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน
22:00
 ฮิเบอร์เนี่ยน ฮิเบอร์เนี่ยน
? - ?
เซลติก เซลติก
22:00
 คิลมาร์น็อค คิลมาร์น็อค
? - ?
ลิฟวิงสตัน	 ลิฟวิงสตัน
22:00
 เรนเจอร์ส เอฟซี เรนเจอร์ส เอฟซี
? - ?
มาเธอร์เวลล์	 มาเธอร์เวลล์
22:00
 รอสส์ เคาน์ตี้ รอสส์ เคาน์ตี้
? - ?
เซนต์ เมียร์เรน	 เซนต์ เมียร์เรน
22:00
 เซนต์ จอห์นสโตน เอฟซี เซนต์ จอห์นสโตน เอฟซี
? - ?
ฮามิลตัน อคาเดมิคัล ฮามิลตัน อคาเดมิคัล
03:00
 อัสโคลี่ อัสโคลี่
? - ?
โครโตเน่ โครโตเน่
21:00
 เบเนเวนโต้ เบเนเวนโต้
? - ?
ยูเว่ สตาเบีย	 ยูเว่ สตาเบีย
00:00
 คิเอโว่ คิเอโว่
? - ?
โฟรซิโนเน่  โฟรซิโนเน่
21:00
 ชิตตาเดลล่า ชิตตาเดลล่า
? - ?
เปรูเกีย เปรูเกีย
21:00
 โคเซนซ่า โคเซนซ่า
? - ?
ทราปานี่ ทราปานี่
21:00
 ลิวอร์โน ลิวอร์โน
? - ?
เวนิส เวนิส
03:00
 เปสคารา เปสคารา
? - ?
เอ็มโปลี เอ็มโปลี
01:00
 ปอร์เดโนเน่ ปอร์เดโนเน่
? - ?
เอ็นเตลล่า เอ็นเตลล่า
03:00
 ซาแลร์นิตาน่า ซาแลร์นิตาน่า
? - ?
เครโมเนเซ เครโมเนเซ
21:00
 สเปเซีย สเปเซีย
? - ?
ปิซ่า	 ปิซ่า
22:00
 แบล็คพูล แบล็คพูล
? - ?
เบอร์นตัน อัลเบี้ย เบอร์นตัน อัลเบี้ย
22:00
 โบลตัน โบลตัน
? - ?
ลินคอล์น ซิตี้ ลินคอล์น ซิตี้
22:00
 โคเวนทรี ซิตี้ โคเวนทรี ซิตี้
? - ?
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
22:00
 ดอนคาสเตอร์ ดอนคาสเตอร์
? - ?
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
22:00
 จิลลิ่งแฮม จิลลิ่งแฮม
? - ?
แอคคริงตัน แอคคริงตัน
22:00
 อิปสวิช ทาวน์ อิปสวิช ทาวน์
? - ?
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
22:00
 มิลตัน คีนส์ ดอนส์ มิลตัน คีนส์ ดอนส์
? - ?
ฟลีตวูด ทาวน์ ฟลีตวูด ทาวน์
22:00
 พอร์ทสมัธ พอร์ทสมัธ
? - ?
บริสตอล โรเวอร์ บริสตอล โรเวอร์
22:00
 โรชเดล โรชเดล
? - ?
โคเวนทรี ซิตี้ โคเวนทรี ซิตี้
22:00
 ซันเดอร์แลนด์ ซันเดอร์แลนด์
? - ?
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
22:00
 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
? - ?
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
22:00
 แบรดฟอร์ด แบรดฟอร์ด
? - ?
โคลเชสเตอร์ โคลเชสเตอร์
22:00
 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
? - ?
วอลซอลล์ วอลซอลล์
22:00
 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
? - ?
พอร์ทเวล พอร์ทเวล
22:00
 เชลแน่ม ทาวน์ เชลแน่ม ทาวน์
? - ?
เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้
22:00
 ครูว์ อเล็กซานดร้า ครูว์ อเล็กซานดร้า
? - ?
นอร์ธแฮมป์ตัน ทาวน์ นอร์ธแฮมป์ตัน ทาวน์
22:00
 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ แมนส์ฟิลด์ ทาวน์
? - ?
แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์
22:00
 มอร์แคมป์ มอร์แคมป์
? - ?
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์ ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
22:00
 นิวพอร์ท เคาท์ตี้ นิวพอร์ท เคาท์ตี้
? - ?
กริมสบี้ ทาวน์ กริมสบี้ ทาวน์
22:00
 โอลด์แฮม โอลด์แฮม
? - ?
สตีฟเนจ เอฟซี สตีฟเนจ เอฟซี
22:00
 พลีมัธ อาร์ไกล์ พลีมัธ อาร์ไกล์
? - ?
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
22:00
 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด สคันธอร์ป ยูไนเต็ด
? - ?
เลย์ตัน โอเรียนท์ เลย์ตัน โอเรียนท์
20:00
 เอฟเค อาร์มาเวียร์ เอฟเค อาร์มาเวียร์
? - ?
นิซนี่ นอฟโกรอด นิซนี่ นอฟโกรอด
20:00
 บาลติก้า คาลินิงกราด บาลติก้า คาลินิงกราด
? - ?
Tekstilshtik Tekstilshtik
20:00
 กิมกิ กิมกิ
? - ?
ตอร์ปิโด มอสโค	 ตอร์ปิโด มอสโค
20:00
 เอฟเค คราสโนดาร์ 2 เอฟเค คราสโนดาร์ 2
? - ?
สปาร์ตัก มอสโก 2	 สปาร์ตัก มอสโก 2
20:00
 Kursk Kursk
? - ?
SKA Khabarovsk SKA Khabarovsk
20:00
 Luch Energiya Luch Energiya
? - ?
เอฟซี มอร์โดเวีย ซารันสค์ เอฟซี มอร์โดเวีย ซารันสค์
20:00
 เอฟซี เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ (N) เอฟซี เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ (N)
? - ?
เอฟซี เชอร์ตาโนโว มอสโก (N)	 เอฟซี เชอร์ตาโนโว มอสโก (N)
20:00
 เอฟซี โรเตอร์ โวลโกกราด เอฟซี โรเตอร์ โวลโกกราด
? - ?
FK Chayka FK Chayka
20:00
 ทอม ทอมสค์ ทอม ทอมสค์
? - ?
ชินนิค ยาโรสลาฟ ชินนิค ยาโรสลาฟ
20:00
 เยนิเซย์ คราสโนยาร์เซค เยนิเซย์ คราสโนยาร์เซค
? - ?
F. Voronezh F. Voronezh
19:30
 แซนด์เนส แซนด์เนส
? - ?
ทรอมโซ่ ทรอมโซ่
22:00
 อัลลัว แอธเลติก อัลลัว แอธเลติก
? - ?
ดันดี เอฟซี ดันดี เอฟซี
22:00
 อายร์ ยูไนเต็ด อายร์ ยูไนเต็ด
? - ?
ดันเฟิร์มลิน แอทเลติค	 ดันเฟิร์มลิน แอทเลติค
02:05
 ดันดี ยูไนเต็ด ดันดี ยูไนเต็ด
? - ?
ควีน ออฟ เซาธ์	 ควีน ออฟ เซาธ์
22:00
 กรีนน็อค มอร์ตัน กรีนน็อค มอร์ตัน
? - ?
อินเวอร์เนส ซีที อินเวอร์เนส ซีที
22:00
 แพททริค ทริสเทล แพททริค ทริสเทล
? - ?
อาร์บรอท อาร์บรอท
22:00
 เอ็มเคอี อันคารากูคู เอ็มเคอี อันคารากูคู
? - ?
อิสตันบูล บูยูคเซ็ค อิสตันบูล บูยูคเซ็ค
01:00
 กาลาตาซาราย กาลาตาซาราย
? - ?
กาซิเชเฮียร์ กาซีอันเตป เอฟเค	 กาซิเชเฮียร์ กาซีอันเตป เอฟเค
19:00
 เคย์เซริสปอร์ เคย์เซริสปอร์
? - ?
เกนเคลอร์บิลิจี้	 เกนเคลอร์บิลิจี้
00:00
 อัคไฮซาร์ เบเลดิเยสปอร์ อัคไฮซาร์ เบเลดิเยสปอร์
? - ?
Umraniyespor Umraniyespor
19:00
 ฮาเตย์สปอร์ ฮาเตย์สปอร์
? - ?
บาลิเคเซอร์สปอร์ บาลิเคเซอร์สปอร์
21:30
 Menemen Bld. Menemen Bld.
? - ?
Boluspor Boluspor
20:30
 Dornbirn Dornbirn
? - ?
เอสเค วอร์วาท์ส สเตย์ยา	 เอสเค วอร์วาท์ส สเตย์ยา
06:00
 ครูซ อซูล ครูซ อซูล
? - ?
พูมาส ยูเอ็นเอเอ็ม พูมาส ยูเอ็นเอเอ็ม
09:00
 คลับ ลีออน คลับ ลีออน
? - ?
พูอีบลา เอฟซี พูอีบลา เอฟซี
09:00
 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล
? - ?
คัวเรทาโร่	 คัวเรทาโร่
11:00
 กัวดาลาจาร่า ชีวาส กัวดาลาจาร่า ชีวาส
? - ?
โมนาร์คัส โมเรเลีย	 โมนาร์คัส โมเรเลีย
04:00
 อัลมาโกร อัลมาโกร
? - ?
ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่ ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่
04:00
 Atletico Atlanta Atletico Atlanta
? - ?
เอสตูเดียนเตส  เอสตูเดียนเตส
04:00
 ริเอสตรา ริเอสตรา
? - ?
ชาคาริตา จูเนียร์ส ชาคาริตา จูเนียร์ส
04:00
 โมรอน โมรอน
? - ?
Club Atletico Mitre Club Atletico Mitre
04:00
 Estudiantes Rio Cuarto Estudiantes Rio Cuarto
? - ?
Alvarado Alvarado
04:00
 เฟอร์โร เฟอร์โร
? - ?
เบลกราโน่ เบลกราโน่
04:00
 กิมนาเซีย คูคุย กิมนาเซีย คูคุย
? - ?
กิมนาเซีย เมนโดซา กิมนาเซีย เมนโดซา
04:00
 อินดิเพนเดียนเต้ ริวาดาเวีย อินดิเพนเดียนเต้ ริวาดาเวีย
? - ?
ซาน มาร์ติน ซาน มาร์ติน
04:00
 อินสติตูโต อินสติตูโต
? - ?
แอตเลติโก ราฟาเอล่า แอตเลติโก ราฟาเอล่า
04:00
 นูเอบา ชิคาโก้ นูเอบา ชิคาโก้
? - ?
กิลเลอร์โม บราวน์  กิลเลอร์โม บราวน์
04:00
 Platense Platense
? - ?
อาโกรเปกัวริโอ อาโกรเปกัวริโอ
04:00
 ซานมาร์ติน ทูคูมัน ซานมาร์ติน ทูคูมัน
? - ?
คิลเมส คิลเมส
04:00
 Santamarina Santamarina
? - ?
ออล บอยส์ ออล บอยส์
04:00
 ซาร์เมียนโต้ ซาร์เมียนโต้
? - ?
บราวน์ อโดรกู บราวน์ อโดรกู
04:00
 เทมเปอร์ลีย์ เทมเปอร์ลีย์
? - ?
บาร์รากัส เซ็นทรัล บาร์รากัส เซ็นทรัล
04:00
 บียา ดาลมิเน บียา ดาลมิเน
? - ?
ติเกร ติเกร
12:00
 Cimarrones de Sonora Cimarrones de Sonora
? - ?
คาเฟตาเลรอส เดอ เชียปัส คาเฟตาเลรอส เดอ เชียปัส
09:00
 Correcaminos Correcaminos
? - ?
Celaya Celaya
11:00
 โดราโดส เดอ ซินาลัว โดราโดส เดอ ซินาลัว
? - ?
Leones Negros Leones Negros
14:00
 เมลเบิร์นวิกตอรี เมลเบิร์นวิกตอรี
? - ?
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
16:30
 เวสเทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ส เวสเทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ส
? - ?
เพิร์ธ กลอรี เพิร์ธ กลอรี
13:00
 โออิตะ ทรีนีต้า โออิตะ ทรีนีต้า
? - ?
คอนซาโดล ซัปโปโร คอนซาโดล ซัปโปโร
13:00
 ซากัน โตซู ซากัน โตซู
? - ?
ชิมิสุ เอส-พัลส์ ชิมิสุ เอส-พัลส์
13:00
 โยโกฮาม่า มาร์รินอส โยโกฮาม่า มาร์รินอส
? - ?
นาโกย่า แกรมปัส นาโกย่า แกรมปัส
14:00
 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
? - ?
คาชิว่า เรย์โซล คาชิว่า เรย์โซล
14:00
 โชนัน เบลมาเร่ โชนัน เบลมาเร่
? - ?
เวกัลตา เซนได เวกัลตา เซนได
16:00
 กัมบะ โอซาก้า กัมบะ โอซาก้า
? - ?
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่	 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
18:00
 อูราวะ เรด อูราวะ เรด
? - ?
เซเรโซ่ โอซาก้า เซเรโซ่ โอซาก้า
13:00
 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
? - ?
เวนท์ฟอเรส โคฟู เวนท์ฟอเรส โคฟู
13:00
 เจฟ ยูไนเต็ด อิชิฮาร่า ชิบะ เจฟ ยูไนเต็ด อิชิฮาร่า ชิบะ
? - ?
เอฮิเมะ เอฟซี เอฮิเมะ เอฟซี
13:00
 โอมิยะ อาร์ดิย่า โอมิยะ อาร์ดิย่า
? - ?
เกียวโต แซงก้า เกียวโต แซงก้า
14:00
 จูบิโล อิวาตะ จูบิโล อิวาตะ
? - ?
โตกูชิม่า วอร์ติส	 โตกูชิม่า วอร์ติส
17:00
 เอฟซี เรียวเคียว เอฟซี เรียวเคียว
? - ?
มัตซูโมโต ยามาก้า เอฟซี มัตซูโมโต ยามาก้า เอฟซี
14:30
 วูฮัน ซัล วูฮัน ซัล
? - ?
ดาเลี่ยน ยิฟาง ดาเลี่ยน ยิฟาง
18:35
 เทียนจิน ฉวนเจียน เทียนจิน ฉวนเจียน
? - ?
เทียนจิน เทด้า เทียนจิน เทด้า
13:00
 ซูวอน บลูวิงส์ ซูวอน บลูวิงส์
? - ?
กวางจู เอฟซี กวางจู เอฟซี
13:00
 อุลซันฮุนได อุลซันฮุนได
? - ?
โปฮัง สตีลเลอร์ส โปฮัง สตีลเลอร์ส
15:00
 แดกู เอฟซี แดกู เอฟซี
? - ?
ชอนบุก ฮุนได มอเตอร์ส	 ชอนบุก ฮุนได มอเตอร์ส
15:00
 โซล โซล
? - ?
ซังจู ซังมู ซังจู ซังมู
12:00
 อันยาง อันยาง
? - ?
เชจู ยูไนเต็ด เชจู ยูไนเต็ด
14:00
 บูชอน 1995 บูชอน 1995
? - ?
ซูวอน ซูวอน
18:00
 Arsenal U18 Arsenal U18
? - ?
Fulham U18 Fulham U18
18:00
 Blackburn U18 Blackburn U18
? - ?
Everton U18 Everton U18
18:00
 Chelsea U18 Chelsea U18
? - ?
Tottenham U18 Tottenham U18
18:00
 Manchester United U18 Manchester United U18
? - ?
Manchester City U18 Manchester City U18
18:00
 Stoke City U18 Stoke City U18
? - ?
Newcastle Utd U18 Newcastle Utd U18
18:00
 Sunderland U18 Sunderland U18
? - ?
Middlesbrough U18 Middlesbrough U18
18:30
 Liverpool U18 Liverpool U18
? - ?
West Brom U18 West Brom U18
20:00
 Aston Villa U18 Aston Villa U18
? - ?
Brighton U18 Brighton U18
20:00
 Swansea U18 Swansea U18
? - ?
Norwich U18 Norwich U18
22:00
 แอทเธอตัน คอลเลียรี่ เอฟซี แอทเธอตัน คอลเลียรี่ เอฟซี
? - ?
Scarborough Athletic (Eng) Scarborough Athletic (Eng)
22:00
 Bamber Bridge (Eng) Bamber Bridge (Eng)
? - ?
Whitby Whitby
22:00
 Basford (Eng) Basford (Eng)
? - ?
Warrington Warrington
22:00
 Buxton Buxton
? - ?
Radcliffe Borough (Eng) Radcliffe Borough (Eng)
22:00
 United of Manchester United of Manchester
? - ?
Nantwich Nantwich
22:00
 Gainsborough Gainsborough
? - ?
Hyde Hyde
22:00
 Morpeth Morpeth
? - ?
Grantham Town Grantham Town
22:00
 Stafford Stafford
? - ?
Ashton Utd Ashton Utd
22:00
 Stalybridge Stalybridge
? - ?
Lancaster Lancaster
22:00
 Witton Witton
? - ?
Matlock Matlock
18:45
 Pathum United (Tha) Pathum United (Tha)
? - ?
Rayong FC (Tha) Rayong FC (Tha)
19:00
 Port MTI FC Port MTI FC
? - ?
Muang Thong Utd Muang Thong Utd
20:00
 Sukhothai Sukhothai
? - ?
BEC Tero Sasana BEC Tero Sasana
21:00
 Suphanburi Suphanburi
? - ?
Trat FC Trat FC
22:00
 เว็ตต์สวีล-บุนสเต็ตเตน เว็ตต์สวีล-บุนสเต็ตเตน
? - ?
เฮิงก์ เฮิงก์
22:00
 Balzers Balzers
? - ?
ลินธ์ ลินธ์
เลื่อน
 AS Vita Club AS Vita Club
? - ?
Lubumbashi Sport Lubumbashi Sport
เลื่อน
 Sanga Balende Sanga Balende
? - ?
AC Rangers AC Rangers
เลื่อน
 Simba Simba
? - ?
Bukavu Dawa Bukavu Dawa
22:00
 Qormi Qormi
? - ?
Pembroke Pembroke
00:15
 Zejtun Corinthians Zejtun Corinthians
? - ?
Fgura Fgura
22:00
 Delmenhorst (Ger) Delmenhorst (Ger)
? - ?
Tundern Tundern
19:00
 Riga FC Riga FC
? - ?
FK Liepaja FK Liepaja
21:00
 Tukums 2000 Tukums 2000
? - ?
BFC Daugavpils BFC Daugavpils
23:00
 Metta/LU Metta/LU
? - ?
Jelgava Jelgava
19:00
 เออเรบรู .ซีเรียนสกา เออเรบรู .ซีเรียนสกา
? - ?
วาซาลุนด์( วาซาลุนด์(
21:00
 ฮอนิงเกะ ฮอนิงเกะ
? - ?
Karlstad (Swe) Karlstad (Swe)
21:00
 ซันด์วีเคนส์ ซันด์วีเคนส์
? - ?
ซิลวิอา ซิลวิอา
01:00
 ไอเค ฟรีจ ไอเค ฟรีจ
? - ?
ไอเอฟ บรอมมาปอจคาร์น่า ไอเอฟ บรอมมาปอจคาร์น่า
21:30
 Ammanford Ammanford
? - ?
Cambrian & Clydach Cambrian & Clydach
21:30
 Caerau Ely Caerau Ely
? - ?
Pontypridd Pontypridd
20:30
 Cwmamman United Cwmamman United
? - ?
Haverfordwest Haverfordwest
21:30
 Cwmbran Celtic Cwmbran Celtic
? - ?
Briton Ferry Briton Ferry
21:30
 Llantwit Major Llantwit Major
? - ?
Llanelli Llanelli
21:30
 Swansea University Swansea University
? - ?
Afan Lido Afan Lido
21:30
 Taffs Well Taffs Well
? - ?
STM Sports STM Sports
21:30
 Undy Undy
? - ?
Goytre Utd Goytre Utd
00:00
 เลช พอซแนน เลช พอซแนน
? - ?
โปกอน ชแชตชิน	 โปกอน ชแชตชิน
00:00
 Lechia Gdansk Lechia Gdansk
? - ?
คราโคเวีย คราคอฟ คราโคเวีย คราคอฟ
00:00
 Legia Legia
? - ?
อาร์ก้า กดิเนีย อาร์ก้า กดิเนีย
00:00
 แอลเคเอส ลอดซ์ แอลเคเอส ลอดซ์
? - ?
จากีลโลเนีย เบียลีสโตค จากีลโลเนีย เบียลีสโตค
00:00
 Piast Gliwice Piast Gliwice
? - ?
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ กอร์นิค ซาเบอร์เซ่
00:00
 วิสล่า พล็อค วิสล่า พล็อค
? - ?
สลาสค์ วรอคลาวน์ สลาสค์ วรอคลาวน์
00:00
 วิสล่า คราคอฟ วิสล่า คราคอฟ
? - ?
ราคอฟ เช็กสโตโชว่า ราคอฟ เช็กสโตโชว่า
00:00
 Zaglebie Zaglebie
? - ?
Korona Kielce Korona Kielce
20:00
 แอลเมบูดา แอลเมบูดา
? - ?
Nosaby IF (Swe) Nosaby IF (Swe)
20:00
 Osterlen FF (Swe) Osterlen FF (Swe)
? - ?
Bromolla Bromolla
21:00
 ดาลกตอร์ปส ดาลกตอร์ปส
? - ?
อาซอรัมส์ อาซอรัมส์
21:00
 IFK Karlshamn IFK Karlshamn
? - ?
Tord Tord
04:00
 Chalatenango Chalatenango
? - ?
Jocoro Jocoro
04:00
 FAS FAS
? - ?
Aguila Aguila
04:00
 Independiente F.C. Independiente F.C.
? - ?
Alianza FC Alianza FC
04:00
 Municipal Limeno Municipal Limeno
? - ?
El Vencedor (Sal) El Vencedor (Sal)
04:00
 Santa Tecla Santa Tecla
? - ?
Once Municipal (Sal) Once Municipal (Sal)
04:00
 Sonsonate Sonsonate
? - ?
Metapan Metapan
20:00
 Tuzlaspor Tuzlaspor
? - ?
Sivas Belediyespor Sivas Belediyespor
21:00
 AS Roma U19 AS Roma U19
? - ?
Lazio U19 Lazio U19
21:00
 Bologna U19 Bologna U19
? - ?
Cagliari U19 Cagliari U19
21:00
 Chievo U19 Chievo U19
? - ?
Juventus U19 Juventus U19
21:00
 Fiorentina U19 Fiorentina U19
? - ?
Empoli U19 Empoli U19
21:00
 Napoli U19 Napoli U19
? - ?
Atalanta U19 Atalanta U19
21:00
 Pescara U19 Pescara U19
? - ?
Genoa U19 Genoa U19
21:00
 Sampdoria U19 Sampdoria U19
? - ?
Sassuolo U19 Sassuolo U19
21:00
 Torino U19 Torino U19
? - ?
Inter U19 Inter U19
20:00
 เบราน์ชไวค์ เบราน์ชไวค์
? - ?
เอสจี ซอนเนนฮอฟ กรอสซาสปัค เอสจี ซอนเนนฮอฟ กรอสซาสปัค
01:00
 ดุยส์เบิร์ก ดุยส์เบิร์ก
? - ?
เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส
20:00
 เยนา เยนา
? - ?
เคเอฟซี เออร์ดิงเก้น 05 เคเอฟซี เออร์ดิงเก้น 05
20:00
 ไกเซอร์สเลาเทิร์น ไกเซอร์สเลาเทิร์น
? - ?
Chemnitzer Chemnitzer
20:00
 มัคเดอบวร์ค มัคเดอบวร์ค
? - ?
วิคทอเรีย โคโลญจน์ วิคทอเรีย โคโลญจน์
01:00
 Mannheim Mannheim
? - ?
Bayern II Bayern II
20:00
 เอสเฟา เมปเปน เอสเฟา เมปเปน
? - ?
ฮัลเลสเชอร์ ฮัลเลสเชอร์
20:00
 1860 มิวนิค 1860 มิวนิค
? - ?
ฮันซ่า รอสต๊อก ฮันซ่า รอสต๊อก
19:00
 พรอยเซ่น มึนสเตอร์ พรอยเซ่น มึนสเตอร์
? - ?
อิงโกลด์สตัด 04 อิงโกลด์สตัด 04
20:00
 Zwickau Zwickau
? - ?
Unterhaching Unterhaching
15:00
 Armadale Armadale
? - ?
อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด
15:00
 Balcatta Balcatta
? - ?
Floreat Athena Floreat Athena
15:00
 Cockburn City Cockburn City
? - ?
Perth SC Perth SC
15:00
 Rockingham City Rockingham City
? - ?
Perth Glory U21 Perth Glory U21
15:00
 โซเรนโต้ โซเรนโต้
? - ?
Gwelup Croatia SC (Aus) Gwelup Croatia SC (Aus)
05:00
 Jalapa Jalapa
? - ?
Chinandega Chinandega
08:00
 Juventus Managua Juventus Managua
? - ?
Diriangen Diriangen
06:00
 Ocotal Ocotal
? - ?
Sabanas Sabanas
06:00
 Real Madriz Real Madriz
? - ?
Managua FC Managua FC
23:00
 Bielsko-Biala Bielsko-Biala
? - ?
Zaglebie 2 Zaglebie 2
23:00
 Foto-Higiena Gac Foto-Higiena Gac
? - ?
Pniowek Pniowek
23:00
 Gornik Z. 2 Gornik Z. 2
? - ?
Zielona Gora Zielona Gora
23:00
 Gwarek Tarnowskie Gory Gwarek Tarnowskie Gory
? - ?
ROW Rybnik ROW Rybnik
00:00
 Kluczbork Kluczbork
? - ?
Ruch Ruch
23:00
 Legnica 2 Legnica 2
? - ?
Ruch Zdzieszowice Ruch Zdzieszowice
23:00
 Piast Zmigrod Piast Zmigrod
? - ?
Polonia Bytom Polonia Bytom
23:00
 Slask Wroclaw 2 (Pol) Slask Wroclaw 2 (Pol)
? - ?
Brzeg Brzeg
23:00
 Sleza Wroclaw Sleza Wroclaw
? - ?
Starowice Dolne Starowice Dolne
21:00
 Jomo Cosmos Jomo Cosmos
? - ?
Uthongathi Uthongathi
21:00
 Royal Eagles Royal Eagles
? - ?
TS Galaxy TS Galaxy
21:00
 Steenberg United Steenberg United
? - ?
Pretoria U. Pretoria U.
21:00
 Tshakhuma Tshakhuma
? - ?
Ajax Cape Town Ajax Cape Town
22:30
 Borac Banja Luka Borac Banja Luka
? - ?
Celik Zenica Celik Zenica
22:30
 Radnik Bijeljina Radnik Bijeljina
? - ?
Sloboda Sloboda
22:30
 Siroki Brijeg Siroki Brijeg
? - ?
Velez Mostar Velez Mostar
22:30
 Sloga Simin Han Sloga Simin Han
? - ?
Mladost DK Mladost DK
22:30
 Zeljeznicar Zeljeznicar
? - ?
Zvijezda Brgule Zvijezda Brgule
22:30
 Zrinjski Zrinjski
? - ?
FK Sarajevo FK Sarajevo
20:00
 Tyreso Tyreso
? - ?
รีนนิงเกะ รีนนิงเกะ
21:00
 คุมลา คุมลา
? - ?
แอตวิดาเบิร์ก แอตวิดาเบิร์ก
22:00
 อัสซีริสกา IF อัสซีริสกา IF
? - ?
Trosa-Vagnharads Trosa-Vagnharads
22:00
 แวร์มบูลส์ แวร์มบูลส์
? - ?
ฮุดดิงเกะ ฮุดดิงเกะ
21:30
 Mladost Ljeskopolje Mladost Ljeskopolje
? - ?
Kom Podgorica Kom Podgorica
21:30
 Iskra Iskra
? - ?
Buducnost Buducnost
21:30
 Rudar Rudar
? - ?
OFK Petrovac OFK Petrovac
21:30
 Sutjeska Sutjeska
? - ?
Grbalj Grbalj
21:30
 Mladost Podgorica Mladost Podgorica
? - ?
Zeta Zeta
23:00
 คูเคซี่ คูเคซี่
? - ?
ฟลามูร์ตารี ฟลามูร์ตารี
23:00
 ปาร์ติซานี ปาร์ติซานี
? - ?
ลุฟเตอตารี่ จิโรคาสตรา ลุฟเตอตารี่ จิโรคาสตรา
23:00
 สเคนเดอร์บู สเคนเดอร์บู
? - ?
ลาซี่ ลาซี่
23:00
 เตอูต้า เตอูต้า
? - ?
ติรานา ติรานา
23:00
 วัลลัซเนีย วัลลัซเนีย
? - ?
Bylis Bylis
22:30
 Blatna Blatna
? - ?
Trebon Trebon
22:30
 Cesky Krumlov Cesky Krumlov
? - ?
Drazice Drazice
22:30
 Cimelice Cimelice
? - ?
Osek Osek
16:15
 Olesnik Olesnik
? - ?
Sokol Lom Sokol Lom
22:00
 Lions Gibraltar Lions Gibraltar
? - ?
St Josephs St Josephs
00:15
 Europa FC Europa FC
? - ?
Lincoln Red Imps Lincoln Red Imps
02:30
 Europa Point Europa Point
? - ?
Mons Calpe Mons Calpe
19:00
 Akhmat Grozny U21 Akhmat Grozny U21
? - ?
Sochi U21 Sochi U21
19:00
 Dynamo Moscow U21 Dynamo Moscow U21
? - ?
CSKA Moscow U21 CSKA Moscow U21
19:00
 FK Orenburg U21 FK Orenburg U21
? - ?
Krasnodar U21 Krasnodar U21
19:00
 FK Rostov U21 FK Rostov U21
? - ?
Arsenal Tula U21 Arsenal Tula U21
19:00
 Rubin Kazan U21 Rubin Kazan U21
? - ?
Lokomotiv Moscow U21 Lokomotiv Moscow U21
19:00
 Spartak Moscow U21 Spartak Moscow U21
? - ?
Ufa U21 Ufa U21
19:00
 Ural U21 Ural U21
? - ?
FC Tambov U21 FC Tambov U21
19:00
 Zenit Petersburg U21 Zenit Petersburg U21
? - ?
Krylya Sovetov Samara U21 Krylya Sovetov Samara U21
16:30
 Persija Jakarta Persija Jakarta
? - ?
Persik Kediri Persik Kediri
19:30
 Madura United Madura United
? - ?
PSM Makassar PSM Makassar
20:00
 บาริโต ปูเตร่า บาริโต ปูเตร่า
? - ?
PS TNI PS TNI
21:30
 Persiraja Aceh Persiraja Aceh
? - ?
Bali United Bali United
21:00
 Sokol Aleksandrow Lodz Sokol Aleksandrow Lodz
? - ?
Pelikan Pelikan
21:00
 Zambrow Zambrow
? - ?
Bron Radom Bron Radom
22:00
 GKS Pogon GKS Pogon
? - ?
Radomsko (Pol) Radomsko (Pol)
22:00
 Biala Piska Biala Piska
? - ?
Ostroda Ostroda
22:00
 Huragan Morag Huragan Morag
? - ?
Legia II Legia II
00:00
 Swit Swit
? - ?
Skierniewice Skierniewice
17:00
 Tomaszow Mazowiecki Tomaszow Mazowiecki
? - ?
Ursus Warszawa Ursus Warszawa
22:00
 Mazowiecki Mazowiecki
? - ?
Concordia Elblag Concordia Elblag
22:00
 Wasilkow Wasilkow
? - ?
Polonia Warszawa Polonia Warszawa
21:00
 A. Lustenau (Am) A. Lustenau (Am)
? - ?
Langenegg Langenegg
22:00
 Bregenz Bregenz
? - ?
Altach (Am) Altach (Am)
23:00
 RW Rankweil RW Rankweil
? - ?
Rothis Rothis
22:30
 FC Wolfurt (Aut) FC Wolfurt (Aut)
? - ?
Lauterach Lauterach
00:00
 Andrezieux Andrezieux
? - ?
Blois Blois
00:00
 Bourges Bourges
? - ?
เซนต์ ไพรฟ์ เซนต์ ฮีแลร์ (N) เซนต์ ไพรฟ์ เซนต์ ฮีแลร์ (N)
00:00
 Colomiers Colomiers
? - ?
เบอเกอรัก เบอเกอรัก
00:00
 Montpellier II Montpellier II
? - ?
Stade Bordelais Stade Bordelais
00:00
 Romorantin Romorantin
? - ?
St Etienne II St Etienne II
00:00
 เซเต้ เซเต้
? - ?
อ็องกูแลม อ็องกูแลม
00:00
 เตรลิสซาค เตรลิสซาค
? - ?
เลส แอร์บีเยร์ เลส แอร์บีเยร์
02:00
 Chamalieres Chamalieres
? - ?
Nantes II Nantes II
FRO
 Cercle De Joachim Cercle De Joachim
? - ?
Savanne Savanne
23:00
 Ceske Budejovice Ceske Budejovice
? - ?
Sigma Olomouc Sigma Olomouc
23:00
 เอฟเค ยาโบลเนค เอฟเค ยาโบลเนค
? - ?
Liberec Liberec
23:00
 Mlada Boleslav Mlada Boleslav
? - ?
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน
23:00
 เอสเอฟซี โอปาวา เอสเอฟซี โอปาวา
? - ?
Bohemians 1905 Bohemians 1905
23:00
 บานิค ออสตราวา บานิค ออสตราวา
? - ?
วิคตอเรีย พัลเซ่น วิคตอเรีย พัลเซ่น
23:00
 Pribram Pribram
? - ?
สลาเวีย ปราก สลาเวีย ปราก
23:00
 สโลวัคโค สโลวัคโค
? - ?
Karvina Karvina
23:00
 Sparta Prague Sparta Prague
? - ?
เทปลิเซ่ เทปลิเซ่
18:00
 B93 W B93 W
? - ?
Koge W Koge W
19:00
 Odense Q W Odense Q W
? - ?
Vildbjerg W Vildbjerg W
20:00
 BSF W BSF W
? - ?
Aalborg W Aalborg W
20:00
 Brondby W Brondby W
? - ?
Koldingq FC W Koldingq FC W
21:00
 Farum BK W Farum BK W
? - ?
Thisted FC W Thisted FC W
18:00
 Fortuna Hjorring W Fortuna Hjorring W
? - ?
VSK Aarhus W VSK Aarhus W
จบ
 วิทัลโอ เอฟซี วิทัลโอ เอฟซี
0 - 0
เล เมสซาเจอร์ โงซิ เล เมสซาเจอร์ โงซิ
จบ
 Kayanza Kayanza
1 - 1
Flambeau du Centre Flambeau du Centre
จบ
 เลส เลียร์เรส เลส เลียร์เรส
1 - 3
แอตเลติโก้ โอลิมปิค แอตเลติโก้ โอลิมปิค
FRO
 Bumamuru Bumamuru
? - ?
Olympic S. Olympic S.
FRO
 Kayanza Kayanza
? - ?
เลส เลียร์เรส เลส เลียร์เรส
FRO
 Musongati Musongati
? - ?
LLB Academic LLB Academic
FRO
 Ngozi City Ngozi City
? - ?
Rukinzo Rukinzo
FRO
 แอตเลติโก้ โอลิมปิค แอตเลติโก้ โอลิมปิค
? - ?
Bujumbura C. Bujumbura C.
22:00
 Vysne Opatske Vysne Opatske
? - ?
L. Mikulas L. Mikulas
23:00
 Podbrezova Podbrezova
? - ?
Dubnica Dubnica
22:00
 Poprad Poprad
? - ?
B. Bystrica B. Bystrica
22:00
 Puchov Puchov
? - ?
Trebisov Trebisov
01:00
 Skalica Skalica
? - ?
Komarno Komarno
16:15
 Kurim Kurim
? - ?
Mutenice Mutenice
21:30
 Moravska Slavia Moravska Slavia
? - ?
Ivancice Ivancice
21:30
 Ratiskovice Ratiskovice
? - ?
Rousinov Rousinov
21:30
 Sparta Brno Sparta Brno
? - ?
Bohunice Bohunice
21:30
 Svratka Brno Svratka Brno
? - ?
SK Krumvir SK Krumvir
22:00
 ชวอทซ์ ชวอทซ์
? - ?
เดเลมอนท์ เดเลมอนท์
22:00
 โซโลทวร์น โซโลทวร์น
? - ?
ซูค ซูค
23:00
 Muttenz Muttenz
? - ?
วอห์เล็น วอห์เล็น
00:00
 เบ็สคอร์ท เบ็สคอร์ท
? - ?
บอเด็น บอเด็น
16:15
 Jablonec B (Cze) Jablonec B (Cze)
? - ?
Teplice B (Cze) Teplice B (Cze)
16:15
 Zbuzany Zbuzany
? - ?
Pardubice B Pardubice B
16:30
 Prepere Prepere
? - ?
Usti nad Orlici Usti nad Orlici
22:30
 Zivanice Zivanice
? - ?
Hradec Kralove B Hradec Kralove B
20:15
 Kuching FA Kuching FA
? - ?
PKNS FC PKNS FC
21:00
 Negeri Sembilan Negeri Sembilan
? - ?
T-Team T-Team
20:00
 Meiendorfer SV (Ger) Meiendorfer SV (Ger)
? - ?
Niendorfer TSV Niendorfer TSV
00:00
 แคเมอรูน แคเมอรูน
? - ?
Zimbabwe Zimbabwe
03:00
 มาลี มาลี
? - ?
บูร์กินาฟาโซ บูร์กินาฟาโซ
21:00
 Bruhl Bruhl
? - ?
ซิยง 2 ซิยง 2
21:00
 รัปเปอร์สวิล รัปเปอร์สวิล
? - ?
สตาเด้ นยอนเนียส สตาเด้ นยอนเนียส
22:00
 เอทอยล์ คาร์อูจ เอทอยล์ คาร์อูจ
? - ?
เบลินโซนา เบลินโซนา
21:00
 Chippa Utd. Chippa Utd.
? - ?
Highlands Highlands
21:00
 Orlando Pirates Orlando Pirates
? - ?
Baroka Baroka
21:00
 Stellenbosch Stellenbosch
? - ?
Cape Town City Cape Town City
00:00
 Supersport Utd Supersport Utd
? - ?
Polokwane Polokwane
02:15
 Bidvest Wits Bidvest Wits
? - ?
Amazulu Amazulu
02:15
 Maritzburg Utd Maritzburg Utd
? - ?
Mamelodi Sundowns Mamelodi Sundowns
19:30
 แซเวดอเลนส์ แซเวดอเลนส์
? - ?
Vanersborgs IF Vanersborgs IF
20:00
 Gauthiod (Swe) Gauthiod (Swe)
? - ?
Ahlafors IF Ahlafors IF
20:00
 Vanersborgs FK Vanersborgs FK
? - ?
Stenungsunds Stenungsunds
22:00
 Grebbestads (Swe) Grebbestads (Swe)
? - ?
Lidkopings FK Lidkopings FK
22:00
 อุดเดอะวอล์ด อุดเดอะวอล์ด
? - ?
Nordvarmland Nordvarmland
เลื่อน
 AS Vita Club AS Vita Club
? - ?
Lubumbashi Sport Lubumbashi Sport
เลื่อน
 Sanga Balende Sanga Balende
? - ?
AC Rangers AC Rangers
เลื่อน
 Simba Simba
? - ?
Bukavu Dawa Bukavu Dawa
20:00
 Hacettepe Hacettepe
? - ?
Gumushanespor Gumushanespor
20:00
 Sancaktepe Sancaktepe
? - ?
Bugsasspor Bugsasspor
20:00
 เอบี กลาดแซ็ก เอบี กลาดแซ็ก
? - ?
Vejgaard Vejgaard
20:00
 Brabrand Brabrand
? - ?
Naesby Naesby
20:00
 Jammerbugt Jammerbugt
? - ?
Ringkobing Ringkobing
20:00
 Middelfart Middelfart
? - ?
Aarhus Fremad Aarhus Fremad
20:00
 Sydvest Sydvest
? - ?
Thisted FC Thisted FC
20:00
 VSK Aarhus VSK Aarhus
? - ?
Dalum IF Dalum IF
16:30
 An Do-An Giang (Vie) An Do-An Giang (Vie)
? - ?
Binh Phuoc (Vie) Binh Phuoc (Vie)
17:00
 Binh Dinh Binh Dinh
? - ?
Dong Thap (Vie) Dong Thap (Vie)
18:00
 Long An Long An
? - ?
Ba Ria Vung Tau (Vie) Ba Ria Vung Tau (Vie)
20:30
 Ajax (Am) Ajax (Am)
? - ?
ODIN '59 ODIN '59
20:30
 Barendrecht Barendrecht
? - ?
DVS '33 Ermelo DVS '33 Ermelo
20:30
 Hoek Hoek
? - ?
Excelsior 31 Excelsior 31
20:30
 Ter Leede Ter Leede
? - ?
ONS Sneek ONS Sneek
20:30
 VV DOVO VV DOVO
? - ?
Stedoco Stedoco
21:30
 Harkemase Boys Harkemase Boys
? - ?
Sparta Nijkerk Sparta Nijkerk
00:00
 VVOG VVOG
? - ?
GOES GOES
00:00
 VVSB VVSB
? - ?
Lisse Lisse
01:30
 B. Gdynia B. Gdynia
? - ?
Kleczew Kleczew
17:00
 Koszalin Koszalin
? - ?
Nielba Wagrowiec Nielba Wagrowiec
21:00
 Chemik Police (Pol) Chemik Police (Pol)
? - ?
Stezyca Stezyca
22:00
 Gornik Konin Gornik Konin
? - ?
Grom Nowy Staw Grom Nowy Staw
22:00
 Gwardia Koszalin Gwardia Koszalin
? - ?
Jarocin Jarocin
20:00
 Mieszko Mieszko
? - ?
Kotwica Kolobrzeg Kotwica Kolobrzeg
17:00
 KP Starogard Gdanski KP Starogard Gdanski
? - ?
KKS Kalisz KKS Kalisz
22:00
 Swit Skolwin Swit Skolwin
? - ?
Pogon Szczecin II Pogon Szczecin II
21:00
 Unia Janikowo Unia Janikowo
? - ?
Sroda Sroda
22:30
 Devinska N. Ves Devinska N. Ves
? - ?
Bahon Bahon
22:30
 I. Bratislava I. Bratislava
? - ?
Pezinok Pezinok
21:00
 A. Lustenau (Am) A. Lustenau (Am)
? - ?
Langenegg Langenegg
22:00
 Bregenz Bregenz
? - ?
Altach (Am) Altach (Am)
22:30
 FC Wolfurt (Aut) FC Wolfurt (Aut)
? - ?
Lauterach Lauterach
19:00
 Frolunda Frolunda
? - ?
IFK มัลโม IFK มัลโม
19:00
 รูเซ็นการ์ด รูเซ็นการ์ด
? - ?
โอลิมปิก โอลิมปิก
19:30
 วีนไบรส์ วีนไบรส์
? - ?
อัสซีริสก้า บีเค อัสซีริสก้า บีเค
20:00
 Eslovs Eslovs
? - ?
วอร์ไบรส์(หญิง) วอร์ไบรส์(หญิง)
20:00
 ฮาลเมีย ฮาลเมีย
? - ?
Prespa Birlik Prespa Birlik
20:00
 อุลลาเรดส์ อุลลาเรดส์
? - ?
Onsala Onsala
20:00
 Naftovyk Dolyna II Naftovyk Dolyna II
? - ?
VPK Agro VPK Agro
20:00
 Dinaz Vyshgorod Dinaz Vyshgorod
? - ?
Obolon-Brovar K. 2 Obolon-Brovar K. 2
20:00
 Hirnyk Kryvyi Rih (Ukr) Hirnyk Kryvyi Rih (Ukr)
? - ?
Ch. Odessa II Ch. Odessa II
20:00
 Kalush Kalush
? - ?
Uzhhorod Uzhhorod
20:00
 Kyiv-Sviatoshyn Kyiv-Sviatoshyn
? - ?
Bukovyna Bukovyna
20:00
 Mykolaiv 2 Mykolaiv 2
? - ?
Tavriya Tavriya
20:00
 Nikopol Nikopol
? - ?
Real Pharma Real Pharma
20:00
 Nova Kakhovka Nova Kakhovka
? - ?
Kramatorsk II Kramatorsk II
20:00
 Podillya Khmelnytskyi Podillya Khmelnytskyi
? - ?
Nyva-V Nyva-V
20:00
 Veres Rivne Veres Rivne
? - ?
Nyva Ternopil Nyva Ternopil
19:00
 BTS Neustadt BTS Neustadt
? - ?
Oberneuland (Ger) Oberneuland (Ger)
19:00
 Werder Bremen III Werder Bremen III
? - ?
Brinkumer Brinkumer
16:30
 FK Komarov FK Komarov
? - ?
SK Lhota SK Lhota
21:30
 Hvozdnice Hvozdnice
? - ?
Hrebec Hrebec
22:30
 Bohemia Podebrady Bohemia Podebrady
? - ?
Klicany Klicany
22:30
 Kosor Kosor
? - ?
Nespeky Nespeky
22:30
 Nove Straseci Nove Straseci
? - ?
Lysa n. L. Lysa n. L.
22:30
 Porici n. S. Porici n. S.
? - ?
Kosmonosy Kosmonosy
22:30
 Vlasim B Vlasim B
? - ?
Dobrovice Dobrovice
19:00
 Dinamo Batumi Dinamo Batumi
? - ?
Torpedo Kutaisi Torpedo Kutaisi
19:00
 Dinamo Tbilisi Dinamo Tbilisi
? - ?
Dila Gori Dila Gori
19:00
 Merani Tbilisi Merani Tbilisi
? - ?
Samtredia Samtredia
19:00
 Saburtalo Tbilisi Saburtalo Tbilisi
? - ?
Lokomotiv Tbilisi Lokomotiv Tbilisi
19:00
 Telavi Telavi
? - ?
Chikhura Chikhura
02:00
 Cobh Ramblers Cobh Ramblers
? - ?
Wexford Wexford
02:30
 Longford Longford
? - ?
Cabinteely Cabinteely
23:00
 A-dos-Francos W A-dos-Francos W
? - ?
Valadares Gaia W Valadares Gaia W
23:00
 Benfica W Benfica W
? - ?
CF Benfica W CF Benfica W
23:00
 Braga W (Por) Braga W (Por)
? - ?
Ouriense W Ouriense W
23:00
 Maritimo W Maritimo W
? - ?
Estoril Praia W Estoril Praia W
23:00
 Ovarense W Ovarense W
? - ?
Albergaria/Durit W Albergaria/Durit W
23:00
 Sporting W (Por) Sporting W (Por)
? - ?
Cadima W Cadima W
21:30
 Excelsior Maassluis Excelsior Maassluis
? - ?
HHC HHC
21:30
 HFC HFC
? - ?
GVVV GVVV
21:30
 Jong Volendam Jong Volendam
? - ?
ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ ไอเซิลเมียร์โวเกลส์
21:30
 Kozakken Boys Kozakken Boys
? - ?
Rijnsburgse Boys Rijnsburgse Boys
21:30
 Noordwijk Noordwijk
? - ?
TEC TEC
21:30
 Quick Boys Quick Boys
? - ?
Katwijk Katwijk
21:30
 Scheveningen Scheveningen
? - ?
ASWH ASWH
21:30
 Spakenburg Spakenburg
? - ?
De Treffers De Treffers
21:00
 KuPS W KuPS W
? - ?
Jypk W Jypk W
21:00
 PK-35 W PK-35 W
? - ?
PK-35 Vantaa W PK-35 Vantaa W
21:00
 TiPS W TiPS W
? - ?
Ilves W Ilves W
21:00
 TPS W TPS W
? - ?
Honka W Honka W
04:30
 Ayacucho Ayacucho
? - ?
Carlos Manucci Carlos Manucci
01:00
 U. San Martin U. San Martin
? - ?
Binacional Binacional
16:00
 Jicin Jicin
? - ?
Libcany Libcany
22:30
 Chlumec nad Cidlinou B Chlumec nad Cidlinou B
? - ?
Vysoka n. Labem Vysoka n. Labem
20:00
 Dobruska Dobruska
? - ?
Kostelec n. O. Kostelec n. O.
00:00
 Angers II Angers II
? - ?
Poissy Poissy
00:00
 Fleury-Merogis Fleury-Merogis
? - ?
Vitre Vitre
00:30
 Gobelins Gobelins
? - ?
Lorient II Lorient II
00:00
 กรันวิลล์ กรันวิลล์
? - ?
Stade Briochin Stade Briochin
00:00
 Mantes Mantes
? - ?
อองตองต์ เอสเอสจี อองตองต์ เอสเอสจี
00:00
 รูอ็อง รูอ็อง
? - ?
Guingamp II Guingamp II
00:00
 Saint-Malo Saint-Malo
? - ?
ชาทร์ ชาทร์
00:30
 Vannes Vannes
? - ?
Oissel Oissel
เลื่อน
 Trakai Trakai
? - ?
Suduva Suduva
21:00
 Kauno Zalgiris Kauno Zalgiris
? - ?
FK Panevezys FK Panevezys
01:00
 ดินาโม ซาเกร็บ ดินาโม ซาเกร็บ
? - ?
Belupo Belupo
01:00
 Hajduk Split Hajduk Split
? - ?
Varazdin Varazdin
01:00
 Osijek Osijek
? - ?
Gorica Gorica
01:00
 Rijeka Rijeka
? - ?
Lok. Zagreb Lok. Zagreb
15:00
 Weston Bears Weston Bears
? - ?
Broadmeadow Broadmeadow
03:00
 Always Ready Always Ready
? - ?
Guabira Guabira
05:15
 Vinto Vinto
? - ?
Bolivar Bolivar
22:00
 Backa Backa
? - ?
Radnicki Pirot Radnicki Pirot
22:00
 Din. Vranje Din. Vranje
? - ?
Kabel Novi Sad Kabel Novi Sad
22:00
 Metalac Metalac
? - ?
Borac Borac
22:00
 Radnicki 1923 Radnicki 1923
? - ?
Zemun Zemun
22:00
 Sindjelic Beograd Sindjelic Beograd
? - ?
Graficar Beograd Graficar Beograd
22:00
 Smederevo Smederevo
? - ?
Trayal Krusevac (Srb) Trayal Krusevac (Srb)
22:00
 Zarkovo Zarkovo
? - ?
Bezanija Bezanija
22:00
 Zlatibor Cajetina Zlatibor Cajetina
? - ?
Buducnost Dobanovci Buducnost Dobanovci
22:00
 Metalac Metalac
? - ?
Novi Pazar Novi Pazar
22:00
 Zarkovo Zarkovo
? - ?
Kolubara (Srb) Kolubara (Srb)
16:15
 Litomysl Litomysl
? - ?
Luze Luze
22:00
 Ceska Trebova Ceska Trebova
? - ?
Tremosnice Tremosnice
22:00
 Chocen Chocen
? - ?
Moravany Moravany
22:00
 Policka Policka
? - ?
Svitavy Svitavy
23:30
 Chenois (Sui) Chenois (Sui)
? - ?
มาร์ตีญี มาร์ตีญี
23:00
 เอชัลเลนส์ เอชัลเลนส์
? - ?
เมย์รีน เมย์รีน
16:15
 Pisek Pisek
? - ?
Hostoun Hostoun
21:00
 Felda Utd. Felda Utd.
? - ?
UiTM UiTM
21:00
 PDRM FA PDRM FA
? - ?
Kedah Kedah
21:00
 Perak Perak
? - ?
Malacca United Malacca United
21:00
 Selangor Selangor
? - ?
MISC-MIFA MISC-MIFA
23:00
 คาราบัค คาราบัค
? - ?
ซีร่า ซีร่า
23:00
 Sabah Baku Sabah Baku
? - ?
ซัมกายิต ซัมกายิต
20:30
 Bordeaux W Bordeaux W
? - ?
Paris FC W Paris FC W
20:30
 Fleury 91 W Fleury 91 W
? - ?
Metz W Metz W
20:30
 Guingamp W Guingamp W
? - ?
Montpellier W Montpellier W
20:30
 Lyon W Lyon W
? - ?
Soyaux W Soyaux W
20:30
 Marseille W Marseille W
? - ?
Dijon W Dijon W
20:30
 Paris SG W Paris SG W
? - ?
Reims W Reims W
18:00
 โลโคโมทีฟ ทัชเคน โลโคโมทีฟ ทัชเคน
? - ?
Sogdiana Sogdiana
18:00
 Navbahor Namangan Navbahor Namangan
? - ?
Buxoro Buxoro
20:00
 Jomo Cosmos Jomo Cosmos
? - ?
Uthongathi Uthongathi
20:00
 Royal Eagles Royal Eagles
? - ?
TS Galaxy TS Galaxy
20:00
 Steenberg United Steenberg United
? - ?
Pretoria U. Pretoria U.
20:00
 Tshakhuma Tshakhuma
? - ?
Ajax Cape Town Ajax Cape Town
20:00
 Dynamo Stavropol Dynamo Stavropol
? - ?
Spartak Nalchik Spartak Nalchik
20:00
 FK Makhachkala FK Makhachkala
? - ?
Vladikavkaz Vladikavkaz
20:00
 Inter Cherkessk Inter Cherkessk
? - ?
Legion Dynamo Legion Dynamo
20:00
 Mashuk Mashuk
? - ?
Chernomorets Novorossijsk Chernomorets Novorossijsk
20:00
 Maykop Maykop
? - ?
Biolog Biolog
20:00
 Spartak Vladikavkaz Spartak Vladikavkaz
? - ?
SKA Rostov SKA Rostov
20:00
 Urozhay Urozhay
? - ?
FK Anzi Makhackala FK Anzi Makhackala
20:00
 Volgar-Astrakhan Volgar-Astrakhan
? - ?
Krasnodar 3 Krasnodar 3
19:00
 Bandari Bandari
? - ?
Western Stima Western Stima
19:00
 Kisumu All-Stars Kisumu All-Stars
? - ?
Chemelil Chemelil
19:00
 Leopards Leopards
? - ?
Rangers Rangers
19:00
 Nzoia Sugar Nzoia Sugar
? - ?
Mathare Utd. Mathare Utd.
ยกเลิก
 Sony Sugar Sony Sugar
? - ?
Wazito Wazito
19:30
 Arna-Bjornar W Arna-Bjornar W
? - ?
Valerenga W Valerenga W
20:00
 Trondheims-Orn W Trondheims-Orn W
? - ?
Roa W Roa W
21:00
 Avaldsnes W Avaldsnes W
? - ?
LSK Kvinner W LSK Kvinner W
21:00
 Kolbotn W Kolbotn W
? - ?
Lyn W Lyn W
23:00
 Klepp W Klepp W
? - ?
Sandviken W Sandviken W
20:30
 Dighenis Dighenis
? - ?
Zakakiou Zakakiou
20:30
 Omonia Aradippou Omonia Aradippou
? - ?
Alki Oroklini Alki Oroklini
20:30
 Omonoia Psevda Omonoia Psevda
? - ?
Chloraka Chloraka
20:30
 Ypsonas Ypsonas
? - ?
PO Xylotympou 2006 PO Xylotympou 2006
20:30
 Aris Aris
? - ?
Karmiotissa Karmiotissa
20:30
 ASIL Lysi ASIL Lysi
? - ?
Sotiras Sotiras
20:30
 Ayia Napa Ayia Napa
? - ?
Othellos Athienou Othellos Athienou
20:30
 Ermis Ermis
? - ?
Anagennisi Derynia Anagennisi Derynia
22:00
 Birkirkara Birkirkara
? - ?
Santa Lucia Santa Lucia
00:00
 Hamrun Hamrun
? - ?
Sliema Sliema
00:00
 ฮิเบอร์เนียนส์ ฮิเบอร์เนียนส์
? - ?
Floriana Floriana
00:00
 Mosta Mosta
? - ?
Balzan Balzan
22:00
 Senglea Athletics Senglea Athletics
? - ?
Valletta Valletta
00:00
 Sirens Sirens
? - ?
Gzira Gzira
22:00
 Tarxien Tarxien
? - ?
Gudja Gudja
20:00
 Altindag Bld. Altindag Bld.
? - ?
Nevsehirspor Nevsehirspor
20:00
 Bayrampasa Bayrampasa
? - ?
Karacabey Birlikspor Karacabey Birlikspor
20:00
 Avarta Avarta
? - ?
Hellerup Hellerup
20:00
 Bronshoj Bronshoj
? - ?
Slagelse B&I Slagelse B&I
20:00
 Frederiksberg Alliancen Frederiksberg Alliancen
? - ?
Holbaek Holbaek
20:00
 Helsingor Helsingor
? - ?
Hillerod Hillerod
20:00
 Skovshoved Skovshoved
? - ?
B.93 B.93
20:00
 Vanlose (Den) Vanlose (Den)
? - ?
BK Frem BK Frem
18:00
 Sparta Rotterdam U19 (Ned) Sparta Rotterdam U19 (Ned)
? - ?
Almere City U19 Almere City U19
20:30
 Vitesse U19 Vitesse U19
? - ?
Alphense Boys U19 Alphense Boys U19
20:30
 Feyenoord U19 Feyenoord U19
? - ?
Utrecht U19 (Ned) Utrecht U19 (Ned)
20:30
 Heerenveen U19 Heerenveen U19
? - ?
PSV U19 (Ned) PSV U19 (Ned)
20:45
 
? - ?
Willem II U19 Willem II U19
20:45
 FC Emmen U19 FC Emmen U19
? - ?
 
20:45
 NEC/Oss U19 NEC/Oss U19
? - ?
Zwolle U19 Zwolle U19
21:00
 AZ Alkmaar U19 AZ Alkmaar U19
? - ?
Ajax U19 Ajax U19
21:00
 Groningen U19 Groningen U19
? - ?
 
19:30
 Mohun Bagan Mohun Bagan
? - ?
Real Kashmir Real Kashmir
21:30
 Chennai City Chennai City
? - ?
Minerva Minerva
ยกเลิก
 Bocholter Bocholter
? - ?
Duffel Duffel
เลื่อน
 CSCA Buiucani CSCA Buiucani
? - ?
Sheriff Tiraspol Sheriff Tiraspol
เลื่อน
 Floresti Floresti
? - ?
Speranta Nisporeni Speranta Nisporeni
เลื่อน
 Milsami Milsami
? - ?
Dinamo-Auto Dinamo-Auto
เลื่อน
 Petrocub Petrocub
? - ?
Sfintul Sfintul
20:00
 Enkopings SK Enkopings SK
? - ?
Kungsangens Kungsangens
20:00
 ฮูดิคสวัลส์ ฮูดิคสวัลส์
? - ?
Fanna Fanna
20:00
 คาร์ลเบิร์ก คาร์ลเบิร์ก
? - ?
เอ็นสเคเด้ เอ็นสเคเด้
20:00
 อึบซอลา อึบซอลา
? - ?
Stockholm Internazionale Stockholm Internazionale
21:00
 ควิลเจโบ ควิลเจโบ
? - ?
ลีดิงโก ลีดิงโก
22:00
 Osteraker IFK Osteraker IFK
? - ?
Fagersta Sodra Fagersta Sodra
เลื่อน
 Persepolis Persepolis
? - ?
Foolad Foolad
เลื่อน
 Sanat Naft Sanat Naft
? - ?
Esteghlal F.C. Esteghlal F.C.
เลื่อน
 Gol Gohar Gol Gohar
? - ?
Shahin Bushehr Shahin Bushehr
20:00
 Tottenham U23 Tottenham U23
? - ?
Everton U23 Everton U23
16:15
 Motorlet Prague B Motorlet Prague B
? - ?
Hostivar Hostivar
16:15
 Ujezd Prague Ujezd Prague
? - ?
Dukla JM Dukla JM
16:30
 Treboradice Treboradice
? - ?
Kralovice Kralovice
16:30
 US Prague US Prague
? - ?
Zlicin Zlicin
03:10
 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
? - ?
โอลิมปิก ลียง โอลิมปิก ลียง
22:00
 AFC Rushden AFC Rushden
? - ?
Alvechurch Alvechurch
22:00
 Banbury Banbury
? - ?
Leiston Leiston
22:00
 Bromsgrove Bromsgrove
? - ?
Peterborough Sports Peterborough Sports
22:00
 Coalville Coalville
? - ?
Lowestoft Lowestoft
22:00
 Hednesford Hednesford
? - ?
St Ives St Ives
22:00
 Hitchin Hitchin
? - ?
Redditch Redditch
22:00
 Kings Langley Kings Langley
? - ?
Tamworth Tamworth
22:00
 Royston Royston
? - ?
Barwell Barwell
22:00
 Rushall Rushall
? - ?
Needham Market Needham Market
22:00
 สเตาร์บริดจ์ สเตาร์บริดจ์
? - ?
Biggleswade Town Biggleswade Town
22:00
 Stratford Stratford
? - ?
Nuneaton Nuneaton
20:00
 อาเลิน อาเลิน
? - ?
Walldorf Walldorf
20:00
 Bahlinger Bahlinger
? - ?
Balingen (Ger) Balingen (Ger)
20:00
 Elversberg Elversberg
? - ?
TuS RW Koblenz TuS RW Koblenz
20:00
 FC 08 Homburg (Ger) FC 08 Homburg (Ger)
? - ?
TSV Steinbach TSV Steinbach
20:00
 Freiburg II Freiburg II
? - ?
Mainz II Mainz II
20:00
 Giessen (Ger) Giessen (Ger)
? - ?
Alzenau (Ger) Alzenau (Ger)
20:00
 Kickers Offenbach Kickers Offenbach
? - ?
FSV Frankfurt FSV Frankfurt
20:00
 Pirmasens (Ger) Pirmasens (Ger)
? - ?
Hoffenheim II Hoffenheim II
20:00
 Ulm Ulm
? - ?
ซาบรุ๊กเค่น	 ซาบรุ๊กเค่น
22:00
 Vikingur Vikingur
? - ?
AB Argir AB Argir
04:00
 Chorrillo Chorrillo
? - ?
Costa del Este Costa del Este
07:00
 Plaza Amador Plaza Amador
? - ?
Arabe Unido Arabe Unido
07:00
 Tauro Tauro
? - ?
Independiente Independiente
22:30
 Brna Brna
? - ?
Modlany Modlany
เลื่อน
 Kadan Kadan
? - ?
Vilemov Vilemov
เลื่อน
 Litomericko Litomericko
? - ?
Zatec Zatec
เลื่อน
 Lovosice Lovosice
? - ?
Horni Jiretin Horni Jiretin
22:30
 Modra/Hrobce Modra/Hrobce
? - ?
FK Jilove FK Jilove
เลื่อน
 Mostecky FK Mostecky FK
? - ?
Perstejn Perstejn
เลื่อน
 Oldrichov Oldrichov
? - ?
Domousice Domousice
22:30
 Srbice Srbice
? - ?
Krupka Krupka
00:00
 Bobigny Bobigny
? - ?
เบลฟอร์ เบลฟอร์
00:00
 เอปินาล เอปินาล
? - ?
Bastia (Fra) Bastia (Fra)
00:00
 อิริส คลับ เดอ ครัวซ์ อิริส คลับ เดอ ครัวซ์
? - ?
Mulhouse Mulhouse
00:00
 Lens II Lens II
? - ?
Haguenau Haguenau
00:00
 Lusitanos Lusitanos
? - ?
แซงต์ เจนีเว่ แซงต์ เจนีเว่
23:00
 Reims 2 Reims 2
? - ?
ดร็องซี่ ดร็องซี่
00:00
 Schiltigheim Schiltigheim
? - ?
ซีดาน ซีดาน
00:00
 St Quentin St Quentin
? - ?
Lille II Lille II
14:00
 Persewar Waropen Persewar Waropen
? - ?
Martapura Martapura
16:30
 Mitra Kukar Mitra Kukar
? - ?
Persis Solo Persis Solo
16:30
 BaBel United BaBel United
? - ?
Tiga Naga Tiga Naga
16:30
 Persekat Tegal Persekat Tegal
? - ?
Perseru Serui Perseru Serui
16:30
 Persijap Jepara Persijap Jepara
? - ?
Sulut United FC Sulut United FC
16:30
 Semeru Fc Lumajang Semeru Fc Lumajang
? - ?
Balikpapan Balikpapan
16:30
 PSCS Cilacap PSCS Cilacap
? - ?
Putra Sinar Giri Putra Sinar Giri
16:30
 PSIM Yogyakarta PSIM Yogyakarta
? - ?
Perserang Serang Perserang Serang
16:30
 PSKC Cimahi PSKC Cimahi
? - ?
PSMS Medan PSMS Medan
16:30
 Pekanbaru Pekanbaru
? - ?
Cilegon United Cilegon United
16:30
 Sriwijaya Sriwijaya
? - ?
Semen Padang Semen Padang
ยกเลิก
 Lok. Sofia Lok. Sofia
? - ?
Pomorie Pomorie
23:00
 Chernomorets Balchik Chernomorets Balchik
? - ?
Neftochimic Burgas Neftochimic Burgas
23:00
 Litex Lovech Litex Lovech
? - ?
Hebar Hebar
23:00
 โลโกโมทีฟ กอร์น่า โลโกโมทีฟ กอร์น่า
? - ?
Lok. Sofia Lok. Sofia
23:00
 Montana Montana
? - ?
Spartak Spartak
23:00
 Pirin Blagoevgrad Pirin Blagoevgrad
? - ?
Kariana Erden Kariana Erden
23:00
 Pomorie Pomorie
? - ?
Spartak Pleven Spartak Pleven
23:00
 Septemvri Sofia Septemvri Sofia
? - ?
CSKA 1948 Sofia (Bul) CSKA 1948 Sofia (Bul)
23:00
 Strumska Slava Strumska Slava
? - ?
Botev Galabovo Botev Galabovo
07:00
 Colorado Springs Colorado Springs
? - ?
New Mexico New Mexico
07:00
 Hartford Hartford
? - ?
Memphis Memphis
07:00
 Indy Eleven Indy Eleven
? - ?
Louisville City Louisville City
07:00
 Pittsburgh Pittsburgh
? - ?
Birmingham Birmingham
07:30
 Tampa Bay Tampa Bay
? - ?
Swope Park Swope Park
08:00
 Tulsa Roughnecks Tulsa Roughnecks
? - ?
Phoenix Rising Phoenix Rising
08:00
 Oklahoma City Energy Oklahoma City Energy
? - ?
Austin Bold Austin Bold
08:30
 Rio Grande Rio Grande
? - ?
Sacramento Republic Sacramento Republic
09:30
 El Paso (Usa) El Paso (Usa)
? - ?
Los Angeles 2 Los Angeles 2
09:30
 Reno Reno
? - ?
Las Vegas Lights Las Vegas Lights
10:00
 Orange County SC Orange County SC
? - ?
Seattle 2 Seattle 2
10:00
 San Diego Loyal San Diego Loyal
? - ?
Real Monarchs Real Monarchs
11:15
 Devonport Devonport
? - ?
Clarence Utd. Clarence Utd.
11:15
 Riverside Olympic Riverside Olympic
? - ?
Glenorchy Knights Glenorchy Knights
13:30
 Olympia Warriors Olympia Warriors
? - ?
Launceston Launceston
02:30
 Atlas Atlas
? - ?
Deportivo Muniz Deportivo Muniz
02:30
 CSR Espanol CSR Espanol
? - ?
บาร์รากัส บาร์รากัส
02:30
 Def. de Cambaceres Def. de Cambaceres
? - ?
Claypole Claypole
02:30
 Deportivo Paraguayo Deportivo Paraguayo
? - ?
Central Ballester Central Ballester
02:30
 Juventud Unida S. M. Juventud Unida S. M.
? - ?
Liniers Liniers
02:30
 Puerto Nuevo Puerto Nuevo
? - ?
ลูกาโน ลูกาโน
02:30
 Yupanqui Yupanqui
? - ?
Argentino de Rosario Argentino de Rosario
23:00
 Backa Topola Backa Topola
? - ?
เซอร์เวน่า ซเวซด้า เซอร์เวน่า ซเวซด้า
23:00
 FK Indjija FK Indjija
? - ?
Vojvodina Vojvodina
23:00
 Macva Macva
? - ?
Sp. Subotica Sp. Subotica
23:00
 Napredak Napredak
? - ?
Mladost Mladost
23:00
 ปาร์ติซาน เบลเกรด ปาร์ติซาน เบลเกรด
? - ?
Cukaricki Cukaricki
23:00
 Proleter Proleter
? - ?
Javor Javor
23:00
 Rad Beograd Rad Beograd
? - ?
FK Vozdovac FK Vozdovac
23:00
 Radnik Radnik
? - ?
Radnicki Nis Radnicki Nis
22:00
 Desna Desna
? - ?
Sedmihorky Sedmihorky
22:00
 Hradek nad Nisou (Cze) Hradek nad Nisou (Cze)
? - ?
Skalice Skalice
22:00
 Mseno Mseno
? - ?
Doksy Doksy
22:00
 Rovensko p. Tr. Rovensko p. Tr.
? - ?
Novy Bor Novy Bor
22:00
 Visnova Visnova
? - ?
Frydlant Frydlant
22:00
 Zelezny Brod Zelezny Brod
? - ?
Chrastava Chrastava
23:00
 รัปเปอร์สวิล รัปเปอร์สวิล
? - ?
สตาเด้ นยอนเนียส สตาเด้ นยอนเนียส
05:00
 Greenville Greenville
? - ?
South Georgia Tormenta South Georgia Tormenta
06:10
 North Texas North Texas
? - ?
Orlando City 2 Orlando City 2
10:30
 Tucson Tucson
? - ?
Forward Madison Forward Madison
21:00
 Kaspij Aktau Kaspij Aktau
? - ?
K. Almaty K. Almaty
21:00
 Okzhetpes Okzhetpes
? - ?
I. Pavlodar I. Pavlodar
21:00
 Shakhtar Karagandy Shakhtar Karagandy
? - ?
Kaisar Kyzylorda Kaisar Kyzylorda
21:00
 Taraz Taraz
? - ?
Kyzylzhar Kyzylzhar
21:00
 Tobol Tobol
? - ?
เอฟซี อัสตานา เอฟซี อัสตานา
21:00
 Zhetysu Taldykorgan Zhetysu Taldykorgan
? - ?
Ordabasy Ordabasy
04:00
 Argentino de Merlo Argentino de Merlo
? - ?
Canuelas Canuelas
04:00
 เบรัสเตกี เบรัสเตกี
? - ?
San Martin Burzaco San Martin Burzaco
04:00
 เซ็นทรัล คอร์โดบา เซ็นทรัล คอร์โดบา
? - ?
ขลุบโลคัน ขลุบโลคัน
04:00
 Dock Suda Dock Suda
? - ?
Excursionistas Excursionistas
04:00
 El Porvenir El Porvenir
? - ?
อิตูไซย์โง อิตูไซย์โง
04:00
 General Lamadrid General Lamadrid
? - ?
Victoriano A. Victoriano A.
04:00
 ลาเฟร์เรเร่ ลาเฟร์เรเร่
? - ?
เดปอร์ติโว่ เมอร์โล เดปอร์ติโว่ เมอร์โล
04:00
 Leandro N. Alem Leandro N. Alem
? - ?
เดปอร์ติโบ เอสปันญ่อล เดปอร์ติโบ เอสปันญ่อล
04:00
 Midland Midland
? - ?
Real Pilar Real Pilar
23:00
 Ahrobiznes Volochysk Ahrobiznes Volochysk
? - ?
FC Dnipro Cherkasy FC Dnipro Cherkasy
23:00
 Balkany Zorya Balkany Zorya
? - ?
Minaj (Ukr) Minaj (Ukr)
23:00
 Ch. Odessa Ch. Odessa
? - ?
Mykolaiv Mykolaiv
23:00
 Inhulets Inhulets
? - ?
Kramatorsk Kramatorsk
23:00
 Kremin Kremin
? - ?
Volyn Lutsk Volyn Lutsk
23:00
 Metalist 1925 Kharkiv Metalist 1925 Kharkiv
? - ?
Hirnyk-Sport Hirnyk-Sport
23:00
 Obolon Brovar Kyjev Obolon Brovar Kyjev
? - ?
Ivano-Frankivsk Ivano-Frankivsk
23:00
 Rukh Vynnyky Rukh Vynnyky
? - ?
Arsenal Kiev Arsenal Kiev
23:00
 Rukh Vynnyky Rukh Vynnyky
? - ?
MFC Metalurg MFC Metalurg
21:00
 Altyn Asyr Altyn Asyr
? - ?
Kopetdag Asgabat Kopetdag Asgabat
เลื่อน
 Albirex Niigata Albirex Niigata
? - ?
โฮม ยูไนเต็ด โฮม ยูไนเต็ด
เลื่อน
 Geylang Geylang
? - ?
บาเลสเตียร์ คัลซา บาเลสเตียร์ คัลซา
00:00
 Zacatecas 2 Zacatecas 2
? - ?
Chimalhuacan Chimalhuacan
05:00
 Chapulineros Chapulineros
? - ?
San Francisco San Francisco
05:00
 Zitacuaro Zitacuaro
? - ?
Ciervos Ciervos
09:10
 La Paz La Paz
? - ?
Dorados de Sinaloa 2 Dorados de Sinaloa 2
16:00
 Concordia Concordia
? - ?
Gloria Buzau Gloria Buzau
ยกเลิก
 FC Juventus Bucuresti FC Juventus Bucuresti
? - ?
UTA Arad UTA Arad
16:00
 F. Constanta F. Constanta
? - ?
CSM Scolar Resita CSM Scolar Resita
16:00
 FC Rapid Bucuresti FC Rapid Bucuresti
? - ?
Metaloglobus Metaloglobus
16:00
 Mioveni Mioveni
? - ?
Petrolul Petrolul
16:00
 Pandurii Pandurii
? - ?
Calarasi Calarasi
16:00
 โปลี ทิมิโซเอร่า โปลี ทิมิโซเอร่า
? - ?
Luceafarul Oradea Luceafarul Oradea
ยกเลิก
 Sportul Snagov Sportul Snagov
? - ?
Ripensia Timisoara Ripensia Timisoara
16:00
 Turnu Magurele Turnu Magurele
? - ?
Arges Pitesti Arges Pitesti
16:00
 ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์
? - ?
Miercurea Ciuc Miercurea Ciuc
16:00
 โปลี ทิมิโซเอร่า โปลี ทิมิโซเอร่า
? - ?
ACS Sirineasa ACS Sirineasa
17:00
 AC Oulu AC Oulu
? - ?
Hercules Hercules
ยกเลิก
 Fredrikstad Fredrikstad
? - ?
 
20:00
 ฮัคเค่น ฮัคเค่น
? - ?
เฮลซิงบอร์ก เฮลซิงบอร์ก
จบ
 Lida Lida
2 - 2
Volna Pinsk Volna Pinsk
ยกเลิก
 Kungsangens Kungsangens
? - ?
ลีดิงโก ลีดิงโก
จบ
 คาร์ลเบิร์ก คาร์ลเบิร์ก
2 - 1
Kungsangens Kungsangens
22:00
 Newroz (Swe) Newroz (Swe)
? - ?
ลีดิงโก ลีดิงโก
จบ
 
3 - 1
Chimik Svetlogorsk Chimik Svetlogorsk
FRO
 
? - ?
 
จบ
 Krumkachy Krumkachy
2 - 1
Oshmyany Oshmyany
จบ
 Smorgon Smorgon
2 - 1
 
จบ
 เอ็นสเคเด้ เอ็นสเคเด้
5 - 2
Hanvikens SK (Swe) Hanvikens SK (Swe)
23:00
 Debrecen Debrecen
? - ?
Kaposvar Kaposvar
23:00
 เฟเรนซ์วารอซี่ เฟเรนซ์วารอซี่
? - ?
DVTK DVTK
23:00
 Mezokovesd-Zsory Mezokovesd-Zsory
? - ?
Paks Paks
23:00
 Videoton Videoton
? - ?
Kisvarda Kisvarda
23:00
 Ujpest Ujpest
? - ?
Honved Honved
23:00
 Zalaegerszegi Zalaegerszegi
? - ?
Puskas Academy Puskas Academy
20:00
 Freiberg Freiberg
? - ?
Dorfmerkingen Dorfmerkingen
20:00
 Reutlingen (Ger) Reutlingen (Ger)
? - ?
Ravensburg (Ger) Ravensburg (Ger)
20:00
 TSV Ilshofen TSV Ilshofen
? - ?
Sandhausen II Sandhausen II
21:30
 Linx Linx
? - ?
1. Goppinger Sportverein 1895 1. Goppinger Sportverein 1895
21:30
 FC Nottingen FC Nottingen
? - ?
Stutt. Kickers Stutt. Kickers
21:30
 Oberachern (Ger) Oberachern (Ger)
? - ?
Pforzheim (Ger) Pforzheim (Ger)
21:30
 Stuttgart II Stuttgart II
? - ?
Neckarsulmer (Ger) Neckarsulmer (Ger)
00:30
 FC 08 Villingen FC 08 Villingen
? - ?
Bissingen (Ger) Bissingen (Ger)
04:00
 Popayan Popayan
? - ?
Bogota Bogota
04:00
 Cartagena Cartagena
? - ?
Real Santander Real Santander
04:00
 Llaneros Llaneros
? - ?
Cortulua Cortulua
04:00
 Orsomarso Orsomarso
? - ?
Fortaleza Fortaleza
04:00
 Quindio Quindio
? - ?
Leones Leones
04:00
 Tigres Tigres
? - ?
Barranquilla Barranquilla
04:00
 U. Magdalena U. Magdalena
? - ?
Huila Huila
04:00
 Valledupar Valledupar
? - ?
Atletico F.C. Atletico F.C.
21:30
 Litovel Litovel
? - ?
Zabreh Zabreh
16:15
 Mohelnice Mohelnice
? - ?
Zelatovice Zelatovice
13:00
 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
? - ?
เวนท์ฟอเรส โคฟู เวนท์ฟอเรส โคฟู
13:00
 เจฟ ยูไนเต็ด อิชิฮาร่า ชิบะ เจฟ ยูไนเต็ด อิชิฮาร่า ชิบะ
? - ?
เอฮิเมะ เอฟซี เอฮิเมะ เอฟซี
13:00
 โอมิยะ อาร์ดิย่า โอมิยะ อาร์ดิย่า
? - ?
เกียวโต แซงก้า เกียวโต แซงก้า
14:00
 จูบิโล อิวาตะ จูบิโล อิวาตะ
? - ?
โตกูชิม่า วอร์ติส	 โตกูชิม่า วอร์ติส
17:00
 เอฟซี เรียวเคียว เอฟซี เรียวเคียว
? - ?
มัตซูโมโต ยามาก้า เอฟซี มัตซูโมโต ยามาก้า เอฟซี
17:00
 Hoffenheim 2 W Hoffenheim 2 W
? - ?
Bayern Munich 2 W Bayern Munich 2 W
20:00
 Turbine Postdam 2 W Turbine Postdam 2 W
? - ?
Frankfurt 2 W (Ger) Frankfurt 2 W (Ger)
21:00
 Saarbrucken W Saarbrucken W
? - ?
Andernach W Andernach W
21:30
 Diefflen Diefflen
? - ?
Gonsenheim (Ger) Gonsenheim (Ger)
01:30
 Engers (Ger) Engers (Ger)
? - ?
Eisbachtal (Ger) Eisbachtal (Ger)
21:00
 Hassia Bingen Hassia Bingen
? - ?
Elversberg II Elversberg II
22:00
 Hertha Wiesbach (Ger) Hertha Wiesbach (Ger)
? - ?
Schott Mainz Schott Mainz
21:30
 Kaiserslautern II (Ger) Kaiserslautern II (Ger)
? - ?
Karbach Karbach
21:30
 Mechtersheim Mechtersheim
? - ?
Worms Worms
20:00
 Pfeddersheim Pfeddersheim
? - ?
Arminia Ludwigshafen (Ger) Arminia Ludwigshafen (Ger)
22:30
 Rochling Rochling
? - ?
Dudenhofen Dudenhofen
21:00
 TuS Koblenz TuS Koblenz
? - ?
Eintracht Trier (Ger) Eintracht Trier (Ger)
16:00
 Fortuna Becicherecu Mic W Fortuna Becicherecu Mic W
? - ?
CSS Targoviste W CSS Targoviste W
16:00
 Heniu Prundu Bargaului W Heniu Prundu Bargaului W
? - ?
Luceafarul Filiasi W Luceafarul Filiasi W
16:00
 Ol. Cluj W (Rou) Ol. Cluj W (Rou)
? - ?
Universitatea Galati W Universitatea Galati W
16:00
 Piros Security W Piros Security W
? - ?
Fairplay Bucuresti W Fairplay Bucuresti W
16:00
 SN Constanta W SN Constanta W
? - ?
Universitatea Alexandria W Universitatea Alexandria W
16:00
 Vasas Odorhei W Vasas Odorhei W
? - ?
Baia Mare W Baia Mare W
19:00
 พิเทโอ พิเทโอ
? - ?
Ytterhogdals Ytterhogdals
20:00
 บูเด็นส์ บูเด็นส์
? - ?
Gottne IF Gottne IF
20:00
 Friska Viljor Friska Viljor
? - ?
Umea FC Umea FC
20:00
 เชลเลฟเตโอ เชลเลฟเตโอ
? - ?
Notvikens IK Notvikens IK
20:00
 Stode Stode
? - ?
แทฟเทโอ แทฟเทโอ
20:00
 ทิมรา ทิมรา
? - ?
มูรอน มูรอน
21:00
 เอิสเตรซุนด์ เอิสเตรซุนด์
? - ?
IFK Umea IFK Umea
20:00
 Sandviks Sandviks
? - ?
มูรอน มูรอน
12:00
 อีสเทิร์น ไลออนส์ อีสเทิร์น ไลออนส์
? - ?
ไฮย์เดลเบิร์ก ยูไนเต็ด ไฮย์เดลเบิร์ก ยูไนเต็ด
16:00
 Dandenong Thunder Dandenong Thunder
? - ?
ฮูม ซิตี้ ฮูม ซิตี้
22:30
 Cibalia Cibalia
? - ?
NK Dinamo Zagreb 2 NK Dinamo Zagreb 2
22:30
 Orijent (Cro) Orijent (Cro)
? - ?
Dubrava (Cro) Dubrava (Cro)
22:30
 Solin Solin
? - ?
Sibenik Sibenik
21:00
 Blekitni Stargard Blekitni Stargard
? - ?
Drutex-Bytovia Drutex-Bytovia
00:00
 Elblag Elblag
? - ?
Gryf Wejherowo Gryf Wejherowo
00:00
 Garbarnia Garbarnia
? - ?
Widzew Lodz Widzew Lodz
00:00
 Lech Poznan 2 Lech Poznan 2
? - ?
Elana Torun Elana Torun
23:00
 Leczna Leczna
? - ?
Pruszkow Pruszkow
22:00
 Legionowo Legionowo
? - ?
GKS Katowice GKS Katowice
22:00
 Pogon Siedlce Pogon Siedlce
? - ?
KS Polkowice KS Polkowice
01:00
 S. Rzeszow S. Rzeszow
? - ?
S. Wola S. Wola
22:00
 Skra Skra
? - ?
R. Rzeszow R. Rzeszow
20:00
 Kyzyltash Kyzyltash
? - ?
Krymteplytsia Krymteplytsia
20:00
 SKCHF Sevastopol SKCHF Sevastopol
? - ?
Inkomport Inkomport
20:00
 Yevpatoriya Yevpatoriya
? - ?
TSK Simferopol TSK Simferopol
18:00
 Paide Paide
? - ?
Kuressaare Kuressaare
18:00
 Tulevik Tulevik
? - ?
Flora Flora
21:00
 Levadia Levadia
? - ?
Legion Legion
20:00
 Tepecik Tepecik
? - ?
Belediye Derince Belediye Derince
22:00
 Blackfield Blackfield
? - ?
Taunton Taunton
22:00
 Chesham Chesham
? - ?
Weston Weston
22:00
 Gosport Gosport
? - ?
Wimborne Wimborne
22:00
 Harrow Harrow
? - ?
Farnborough Farnborough
22:00
 Hartley Wintney Hartley Wintney
? - ?
Truro Truro
22:00
 Hendon Hendon
? - ?
Swindon Supermarine (Eng) Swindon Supermarine (Eng)
22:00
 Merthyr Town (Wal) Merthyr Town (Wal)
? - ?
Poole Town Poole Town
22:00
 Metropolitan Metropolitan
? - ?
Tiverton (Eng) Tiverton (Eng)
22:00
 ซอลส์บิวรี่ เอฟซี ซอลส์บิวรี่ เอฟซี
? - ?
Hayes & Yeading (Eng) Hayes & Yeading (Eng)
22:00
 Walton Casuals Walton Casuals
? - ?
Dorchester Dorchester
22:00
 Yate Town Yate Town
? - ?
Beaconsfield Beaconsfield
20:00
 B. Monchengladbach II B. Monchengladbach II
? - ?
Lotte Lotte
21:00
 Bergisch Gladbach Bergisch Gladbach
? - ?
Dusseldorf II Dusseldorf II
20:00
 Bonner Bonner
? - ?
TuS Haltern (Ger) TuS Haltern (Ger)
20:00
 ฟอร์ทูนา โคโลญจน์ ฟอร์ทูนา โคโลญจน์
? - ?
RW Essen RW Essen
20:00
 Lippstadt (Ger) Lippstadt (Ger)
? - ?
Dortmund II Dortmund II
20:00
 Oberhausen Oberhausen
? - ?
Koln II Koln II
21:00
 Schalke II (Ger) Schalke II (Ger)
? - ?
Alemannia Aachen Alemannia Aachen
20:00
 เอสซี เวิร์ล เอสซี เวิร์ล
? - ?
Wuppertaler Wuppertaler
20:00
 Wattenscheid Wattenscheid
? - ?
Rodinghausen Rodinghausen
FRO
 Buffles du Borgou Buffles du Borgou
? - ?
JS Pob JS Pob
FRO
 Dragons Dragons
? - ?
Energie Sports Energie Sports
FRO
 Upi Onm Upi Onm
? - ?
Tonnerre Tonnerre
21:00
 Arka Gdynia U18 Arka Gdynia U18
? - ?
Wisla U18 Wisla U18
18:00
 Cracovia U18 Cracovia U18
? - ?
Pogon Szczecin U18 Pogon Szczecin U18
21:00
 Escola Warszawa U18 Escola Warszawa U18
? - ?
Lech Poznan U18 Lech Poznan U18
21:00
 Gornik Z. U18 Gornik Z. U18
? - ?
Legia U18 Legia U18
18:00
 Hutnik Krakow U18 Hutnik Krakow U18
? - ?
Lechia Gdansk U18 Lechia Gdansk U18
18:00
 Korona Kielce U18 Korona Kielce U18
? - ?
Jagiellonia U18 Jagiellonia U18
18:00
 UKS SMS Lodz U18 UKS SMS Lodz U18
? - ?
Gwarek Zabrze U18 Gwarek Zabrze U18
21:00
 Zaglebie U18 Zaglebie U18
? - ?
Slask U18 Slask U18
21:30
 Brusperk Brusperk
? - ?
Bystrice Bystrice
21:30
 Cesky Tesin Cesky Tesin
? - ?
Bilovec Bilovec
21:30
 Dolni Datyne Dolni Datyne
? - ?
Moravan Oldrisov Moravan Oldrisov
21:30
 Haj ve Slezsku Haj ve Slezsku
? - ?
Celadna Celadna
21:30
 Hlubina Hlubina
? - ?
Pusta Polom Pusta Polom
21:30
 Petrovice Petrovice
? - ?
Fulnek Fulnek
21:30
 Senov Senov
? - ?
Bridlicna Bridlicna
22:00
 เอซี โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี โวล์ฟสเบอร์เกอร์
? - ?
Allerheiligen Allerheiligen
22:00
 Bad Gleichenberg Bad Gleichenberg
? - ?
Deutschlandsberger Deutschlandsberger
22:00
 Gleisdorf Gleisdorf
? - ?
ATSV Wolfsberger ATSV Wolfsberger
22:00
 Ried (Am) Ried (Am)
? - ?
WSC Wels WSC Wels
22:00
 SC Weiz SC Weiz
? - ?
Stadl Paura Stadl Paura
22:00
 สตวร์ม กราซ สตวร์ม กราซ
? - ?
Kalsdorf Kalsdorf
22:00
 Vocklamarkt Vocklamarkt
? - ?
St. Anna St. Anna
02:00
 Chicago Fire Chicago Fire
? - ?
New York Red Bulls New York Red Bulls
03:00
 Orlando City Orlando City
? - ?
Montreal Impact Montreal Impact
03:30
 FC Dallas FC Dallas
? - ?
ลอส แอนเจลิส เอฟซี ลอส แอนเจลิส เอฟซี
04:00
 Columbus Crew Columbus Crew
? - ?
โตรอนโต้ โตรอนโต้
08:30
 ฮุสตัน ไดนาโม ฮุสตัน ไดนาโม
? - ?
Portland Timbers Portland Timbers
07:30
 New England Revolution New England Revolution
? - ?
โคโลราโด ราปิดส์ โคโลราโด ราปิดส์
08:00
 มินนิโซตา ยูไนเต็ด มินนิโซตา ยูไนเต็ด
? - ?
ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์
10:00
 Vancouver Whitecaps Vancouver Whitecaps
? - ?
รีล ซอลต์ เลค รีล ซอลต์ เลค
10:30
 แอลเอ กาแลกซี่ แอลเอ กาแลกซี่
? - ?
Sporting Kansas City Sporting Kansas City
15:00
 มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด
? - ?
เรดแลนด์ เรดแลนด์
15:30
 บริสเบน ซิตี้ บริสเบน ซิตี้
? - ?
Gold Coast Gold Coast
16:30
 Gold Coast Knights Gold Coast Knights
? - ?
ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์
16:30
 เพนนินซูลา เพนนินซูลา
? - ?
อีสเทิร์น ซับเบิร์บส์ อีสเทิร์น ซับเบิร์บส์
17:00
 บริสเบน U21 บริสเบน U21
? - ?
Magpies Crusaders Magpies Crusaders
04:00
 อัลมิแรนเต้ บราวน์ อัลมิแรนเต้ บราวน์
? - ?
คอมมูนนิคาซิอองเนส คอมมูนนิคาซิอองเนส
04:00
 Defensores Unidos Defensores Unidos
? - ?
Colegiales Colegiales
04:00
 Deportivo Armenio Deportivo Armenio
? - ?
Los Andes Los Andes
04:00
 Fenix Fenix
? - ?
Villa San Carlos Villa San Carlos
04:00
 Sacachispas Sacachispas
? - ?
ซานมิเกล ซานมิเกล
04:00
 San Telmo San Telmo
? - ?
ฟลานเดรีย ฟลานเดรีย
04:00
 Talleres (R.E) Talleres (R.E)
? - ?
อาร์เคนตีโน เด กีลเมส อาร์เคนตีโน เด กีลเมส
04:00
 Tristan Suarez Tristan Suarez
? - ?
Justo Jose de Urquiza Justo Jose de Urquiza
04:00
 UAI Urquiza UAI Urquiza
? - ?
อคาสซูโซ อคาสซูโซ
22:00
 โบรร่า เรนเจอร์ส โบรร่า เรนเจอร์ส
? - ?
Clachnacuddin Clachnacuddin
22:00
 Buckie Thistle Buckie Thistle
? - ?
Rothes Rothes
22:00
 Deveronvale Deveronvale
? - ?
Lossiemouth Lossiemouth
22:00
 Forres Mechanics Forres Mechanics
? - ?
Nairn County Nairn County
22:00
 Inverurie Loco Works Inverurie Loco Works
? - ?
Formartine Utd Formartine Utd
22:00
 Keith Keith
? - ?
Fraserburgh Fraserburgh
22:00
 Strathspey Thistle Strathspey Thistle
? - ?
Wick Academy Wick Academy
22:00
 Turriff Utd Turriff Utd
? - ?
Huntly Huntly
22:30
 Chodov Chodov
? - ?
Horni Slavkov Horni Slavkov
22:30
 Frantiskovy Lazne Frantiskovy Lazne
? - ?
Touzim Touzim
22:30
 Hroznetin Hroznetin
? - ?
Nova Role Nova Role
22:30
 Kralovske Porici Kralovske Porici
? - ?
Karlovy Vary B Karlovy Vary B
22:30
 Nejdek Nejdek
? - ?
Lomnice Lomnice
22:30
 Zlutice Zlutice
? - ?
Nove Sedlo Nove Sedlo
05:00
 Marathon Marathon
? - ?
Motagua Motagua
09:15
 CD Honduras CD Honduras
? - ?
Real de Minas Real de Minas
09:15
 Vida Vida
? - ?
Real Espana Real Espana
12:00
 Nojima Stella W Nojima Stella W
? - ?
Albirex Niigata W Albirex Niigata W
12:00
 Vegalta Sendai W Vegalta Sendai W
? - ?
Ehime W Ehime W
16:30
 JEF United W JEF United W
? - ?
Beleza W Beleza W
FRO
 AC Milan U19 AC Milan U19
? - ?
Udinese U19 Udinese U19
FRO
 Cosenza U19 Cosenza U19
? - ?
Ascoli U19 Ascoli U19
FRO
 Cremonese U19 Cremonese U19
? - ?
Cittadella U19 Cittadella U19
FRO
 Crotone U19 Crotone U19
? - ?
Perugia U19 Perugia U19
FRO
 Livorno U19 Livorno U19
? - ?
Lecce U19 Lecce U19
FRO
 Pisa U19 Pisa U19
? - ?
Frosinone U19 Frosinone U19
FRO
 Pordenone U19 Pordenone U19
? - ?
Brescia U19 Brescia U19
FRO
 Salernitana U19 Salernitana U19
? - ?
Benevento U19 Benevento U19
FRO
 Spal U19 Spal U19
? - ?
Entella U19 Entella U19
FRO
 Spezia U19 Spezia U19
? - ?
Parma U19 Parma U19
FRO
 Trapani U19 Trapani U19
? - ?
Juve Stabia U19 Juve Stabia U19
FRO
 Verona U19 Verona U19
? - ?
Venezia U19 Venezia U19
01:30
 บาเซิล (หญิง) บาเซิล (หญิง)
? - ?
ยังบอยส์ (หญิง) ยังบอยส์ (หญิง)
22:00
 ลูกาโน (หญิง) ลูกาโน (หญิง)
? - ?
กราสช็อปเปอร์ (หญิง) กราสช็อปเปอร์ (หญิง)
22:00
 เซ็นต์ฺ กาล์เล็น เซ็นต์ฺ กาล์เล็น
? - ?
Servette Geneve FC W Servette Geneve FC W
00:30
 ซูริก (หญิง) ซูริก (หญิง)
? - ?
ลูเซิน (หญิง) ลูเซิน (หญิง)
02:00
 แอสตร้า แอสตร้า
? - ?
สเตอัว บูคาเรสต์ สเตอัว บูคาเรสต์
02:00
 CFR คลูจ์ CFR คลูจ์
? - ?
CS U. Craiova CS U. Craiova
02:00
 Gaz Metan Medias Gaz Metan Medias
? - ?
โบโตซานิ	 โบโตซานิ
22:00
 อัลเบียนโรเวอร์ อัลเบียนโรเวอร์
? - ?
แอนนัน แอธเลติก	 แอนนัน แอธเลติก
22:00
 เบรซิน ซิตี้ เบรซิน ซิตี้
? - ?
Stenhousemuir Stenhousemuir
22:00
 Cove Rangers Cove Rangers
? - ?
Elgin City Elgin City
22:00
 ควีนส์ปาร์ค ควีนส์ปาร์ค
? - ?
Edinburgh City Edinburgh City
22:00
 Stirling Stirling
? - ?
คาวเดนบีท คาวเดนบีท
05:00
 Albinegros Orizaba Albinegros Orizaba
? - ?
Yalmakan Yalmakan
05:00
 Tlaxcala Tlaxcala
? - ?
Atl. San Luis 2 Atl. San Luis 2
06:00
 Cafetaleros de Chiapas 2 Cafetaleros de Chiapas 2
? - ?
Pioneros Pioneros
06:00
 Correcaminos 2 Correcaminos 2
? - ?
Cimarrones de Sonora 2 Cimarrones de Sonora 2
06:00
 Tepatitlan de Morelos Tepatitlan de Morelos
? - ?
UA Zacatecas UA Zacatecas
06:15
 Inter Playa Del Carmen Inter Playa Del Carmen
? - ?
Reboceros de La Piedad Reboceros de La Piedad
08:00
 Cafessa (Mex) Cafessa (Mex)
? - ?
Canamy Canamy
08:00
 Canoneros Marina Canoneros Marina
? - ?
Irapuato Irapuato
20:00
 Aschaffenburg Aschaffenburg
? - ?
Schalding Schalding
01:00
 Augsburg II Augsburg II
? - ?
Burghausen Burghausen
00:00
 Garching Garching
? - ?
Heimstetten (Ger) Heimstetten (Ger)
20:00
 Illertissen Illertissen
? - ?
Furth II Furth II
20:00
 Nurnberg II Nurnberg II
? - ?
Aubstadt Aubstadt
20:00
 Rosenheim Rosenheim
? - ?
SV Turkgucu Ataspor SV Turkgucu Ataspor
20:00
 SpVgg Bayreuth SpVgg Bayreuth
? - ?
Eichstatt Eichstatt
22:00
 Buchbach Buchbach
? - ?
Rain/Lech Rain/Lech
20:00
 Ben Guerdane Ben Guerdane
? - ?
Esperance Tunis Esperance Tunis
20:00
 Chebba Chebba
? - ?
Monastir Monastir
20:00
 Club Africain Club Africain
? - ?
Metlaoui Metlaoui
20:00
 Etoile Sahel Etoile Sahel
? - ?
US Tataouine US Tataouine
20:00
 Hammam-Lif Hammam-Lif
? - ?
Slimane Slimane
20:00
 Sfaxien Sfaxien
? - ?
Bizertin Bizertin
20:00
 Stade Tunisien Stade Tunisien
? - ?
JS Kairouan JS Kairouan
20:00
 Ismaning (Ger) Ismaning (Ger)
? - ?
 
20:00
 Pullach (Ger) Pullach (Ger)
? - ?
 
21:00
 Deisenhofen (Ger) Deisenhofen (Ger)
? - ?
Ingolstadt II Ingolstadt II
21:00
 Kirchanschoring Kirchanschoring
? - ?
Pipinsried Pipinsried
21:30
 Nordlingen Nordlingen
? - ?
Landsberg (Ger) Landsberg (Ger)
21:30
 Schwaben Augsburg Schwaben Augsburg
? - ?
Regensburg II Regensburg II
22:00
 Hankofen-Hailing Hankofen-Hailing
? - ?
Schwabmunchen Schwabmunchen
22:00
 Kottern-St. Mang Kottern-St. Mang
? - ?
Munich 1860 II Munich 1860 II
14:30
 Tai Po Tai Po
? - ?
Eastern AA Eastern AA
17:30
 Yuen Long Yuen Long
? - ?
Southern District Southern District
01:00
 U.N.A.M.- Pumas W U.N.A.M.- Pumas W
? - ?
Necaxa W Necaxa W
20:00
 Bamberg (Ger) Bamberg (Ger)
? - ?
Spvgg Ansbach 09 Spvgg Ansbach 09
20:00
 Seligenporten Seligenporten
? - ?
Abtswind Abtswind
21:00
 Bayern Hof Bayern Hof
? - ?
Vilzing Vilzing
21:00
 Wurzburger FV Wurzburger FV
? - ?
Sand Sand
22:00
 ATSV ATSV
? - ?
Cham Cham
22:00
 Kahl Kahl
? - ?
Eltersdorf (Ger) Eltersdorf (Ger)
22:00
 Karlburg Karlburg
? - ?
Grossbardorf (Ger) Grossbardorf (Ger)
22:00
 Ammerthal Ammerthal
? - ?
Gebenbach Gebenbach
23:00
 MS Daburiya Osama MS Daburiya Osama
? - ?
M. Ironi Kiryat M. Ironi Kiryat
23:00
 H. Asi Gilboa H. Asi Gilboa
? - ?
Hapoel Kafr Kanna Hapoel Kafr Kanna
23:00
 Hapoel Bnei Ar'ara 'Ara Hapoel Bnei Ar'ara 'Ara
? - ?
Hapoel Kaukab Hapoel Kaukab
23:00
 Ironi Baka (Isr) Ironi Baka (Isr)
? - ?
Hapoel Bnei Zalfa Hapoel Bnei Zalfa
23:00
 Ironi Tiberias Ironi Tiberias
? - ?
MS Tira (Isr) MS Tira (Isr)
23:00
 M. Tzur Shalom M. Tzur Shalom
? - ?
H. Herzliya H. Herzliya
FRO
 Kedia Kedia
? - ?
SNIM SNIM
FRO
 Tevragh-Zeina Tevragh-Zeina
? - ?
JAHE JAHE
FRO
 Nouakchott King's Nouakchott King's
? - ?
ASAC Concorde ASAC Concorde
FRO
 Medine Medine
? - ?
Tidjikja Tidjikja
21:30
 Detmarovice Detmarovice
? - ?
Frydlant n. O. Frydlant n. O.
21:30
 Valasske Mezirici Valasske Mezirici
? - ?
Bohumin Bohumin
21:00
 Fernwald (Ger) Fernwald (Ger)
? - ?
Baunatal (Ger) Baunatal (Ger)
21:00
 Lehnerz (Ger) Lehnerz (Ger)
? - ?
Waldgirmes Waldgirmes
21:00
 TUS Dietkirchen TUS Dietkirchen
? - ?
Kassel Kassel
21:00
 Viktoria Griesheim Viktoria Griesheim
? - ?
Bad Vilbel Bad Vilbel
18:00
 Belenenses U23 Belenenses U23
? - ?
Setubal U23 Setubal U23
18:00
 Famalicao U23 (Por) Famalicao U23 (Por)
? - ?
Academica U23 Academica U23
18:00
 Feirense U23 (Por) Feirense U23 (Por)
? - ?
Leixoes U23 Leixoes U23
18:00
 Maritimo U23 Maritimo U23
? - ?
Portimonense U23 Portimonense U23
18:00
 Estoril U23 Estoril U23
? - ?
Braga U23 Braga U23
18:00
 Rio Ave U23 Rio Ave U23
? - ?
Benfica U23 Benfica U23
18:00
 Sporting U23 Sporting U23
? - ?
Aves U23 Aves U23
20:00
 เอสกิลส์มินเน เอสกิลส์มินเน
? - ?
ควิดิ้ง ควิดิ้ง
20:00
 คาร์ลสกรูนา คาร์ลสกรูนา
? - ?
ทูรนส์ ทูรนส์
20:00
 ลินโดมี่ ลินโดมี่
? - ?
ออสการ์ฮามส์ ออสการ์ฮามส์
20:00
 ลุนด์ส ลุนด์ส
? - ?
อูทซิคเท็นส์ อูทซิคเท็นส์
21:00
 เคิฟเดอะ เคิฟเดอะ
? - ?
แลนด์สกรูนา แลนด์สกรูนา
21:00
 ทโวโอเกอร์ ทโวโอเกอร์
? - ?
ลินเชอปิ้ง ซิตี้ ลินเชอปิ้ง ซิตี้
16:00
 APIA Tigers APIA Tigers
? - ?
แบล็คทาวน์ ซิตี้ แบล็คทาวน์ ซิตี้
16:00
 Marconi Stallions Marconi Stallions
? - ?
Druitt Town Rangers Druitt Town Rangers
19:30
 SC Weiche-08 II SC Weiche-08 II
? - ?
Husumer Husumer
20:00
 Bordesholm Bordesholm
? - ?
Eichede (Ger) Eichede (Ger)
20:00
 Eutin Eutin
? - ?
Flensburg Flensburg
22:00
 Inter Turkspor Kiel (Ger) Inter Turkspor Kiel (Ger)
? - ?
Phonix Lubeck Phonix Lubeck
23:00
 Chojniczanka Chojniczanka
? - ?
GKS Belchatow GKS Belchatow
01:00
 Chrobry Glogow Chrobry Glogow
? - ?
GKS Jastrzebie GKS Jastrzebie
00:00
 Ol. Grudziadz Ol. Grudziadz
? - ?
Legnica Legnica
00:00
 Podbeskidzie Podbeskidzie
? - ?
Puszcza Puszcza
01:10
 Sandecja Nowy S. Sandecja Nowy S.
? - ?
Odra Opole Odra Opole
00:00
 Stal Mielec Stal Mielec
? - ?
Olsztyn Olsztyn
22:00
 Suwalki Suwalki
? - ?
Tychy Tychy
21:30
 Warta Poznan Warta Poznan
? - ?
Termalica B-B. Termalica B-B.
00:00
 Zaglebie Sosnowiec Zaglebie Sosnowiec
? - ?
Radomiak Radom Radomiak Radom
20:00
 Bunkeflo W Bunkeflo W
? - ?
Bollstanas W Bollstanas W
21:00
 Alvsjo W Alvsjo W
? - ?
Kalmar W Kalmar W
21:00
 Jitex W Jitex W
? - ?
Kungsbacka W Kungsbacka W
21:00
 Kvarnsvedens W Kvarnsvedens W
? - ?
Hammarby W Hammarby W
22:00
 AIK W AIK W
? - ?
Mallbackens W Mallbackens W
เลื่อน
 Bishop's Stortford Bishop's Stortford
? - ?
Folkestone Folkestone
เลื่อน
 Bognor Bognor
? - ?
East Thurrock East Thurrock
เลื่อน
 Bowers & Pitsea Bowers & Pitsea
? - ?
Kingstonian Kingstonian
เลื่อน
 Corinthian-Casuals (Eng) Corinthian-Casuals (Eng)
? - ?
Enfield Town Enfield Town
เลื่อน
 Haringey Borough Haringey Borough
? - ?
Cray Cray
เลื่อน
 Hornchurch Hornchurch
? - ?
Carshalton Carshalton
เลื่อน
 Horsham FC Horsham FC
? - ?
Brightlingsea Brightlingsea
เลื่อน
 Leatherhead Leatherhead
? - ?
Worthing Worthing
เลื่อน
 Margate Margate
? - ?
Cheshunt (Eng) Cheshunt (Eng)
เลื่อน
 Merstham Merstham
? - ?
Wingate & Finchley Wingate & Finchley
เลื่อน
 Potters Potters
? - ?
Lewes (Eng) Lewes (Eng)
20:00
 Manisaspor Manisaspor
? - ?
Yomraspor Yomraspor
20:00
 Aalst W Aalst W
? - ?
Moldavo W Moldavo W
21:00
 Femina Woluwe W Femina Woluwe W
? - ?
SG-Tertre Hautrage W SG-Tertre Hautrage W
21:00
 GBA Kontich W GBA Kontich W
? - ?
Mechelen W Mechelen W
21:30
 Gent II W Gent II W
? - ?
St. Liege 2 W St. Liege 2 W
21:00
 Leuven II W Leuven II W
? - ?
Genk II W Genk II W
20:00
 Massenhoven W Massenhoven W
? - ?
Tongeren W Tongeren W
20:00
 Tienen W Tienen W
? - ?
Zwevezele W Zwevezele W
21:00
 Zulte Waregem W Zulte Waregem W
? - ?
Famkes Merkem W Famkes Merkem W
19:00
 Hannover II Hannover II
? - ?
Oldenburg Oldenburg
20:00
 Heider SV Heider SV
? - ?
Holstein Kiel II (Ger) Holstein Kiel II (Ger)
01:30
 Lubeck Lubeck
? - ?
Hamburger SV II Hamburger SV II
22:00
 Jeddeloh Jeddeloh
? - ?
SC Weiche-08 SC Weiche-08
จบ
 บาเต้ บาเต้
1 - 0
รุกห์ เบรสต์ เอฟซี รุกห์ เบรสต์ เอฟซี
 แบร็สต์ แบร็สต์
0 - 0
เอฟซี สลาเวีย โมซีร์ เอฟซี สลาเวีย โมซีร์
จบ
 ชัคห์ติยอร์ ชัคห์ติยอร์
0 - 0
เนมาน กรอดโน่ เนมาน กรอดโน่
22:00
 Avia Swidnik Avia Swidnik
? - ?
Chelmianka Chelm Chelmianka Chelm
22:00
 Hetman Zamosc Hetman Zamosc
? - ?
Sandomierz Sandomierz
22:00
 Hutnik Krakow Hutnik Krakow
? - ?
Wisla Pulawy Wisla Pulawy
19:00
 Korona Kielce 2 Korona Kielce 2
? - ?
Siarka Tarnobrzeg Siarka Tarnobrzeg
22:00
 Orleta Radzyn Podlaski Orleta Radzyn Podlaski
? - ?
NKP Podhale Nowy Targ NKP Podhale Nowy Targ
22:00
 Ostrowiec Swietokrzyski Ostrowiec Swietokrzyski
? - ?
Jutrzenka Giebultow Jutrzenka Giebultow
22:30
 Wisloka Debica Wisloka Debica
? - ?
Sokol Sieniawa Sokol Sieniawa
22:00
 Wolka Pelkinska Wolka Pelkinska
? - ?
Lublin Lublin
FRO
 Banovici (Bih) Banovici (Bih)
? - ?
Metalleghe Metalleghe
FRO
 Bratstvo Gracanica Bratstvo Gracanica
? - ?
Jedinstvo Bihac Jedinstvo Bihac
FRO
 HNK Orasje HNK Orasje
? - ?
Igman K. Igman K.
FRO
 Kakanj Kakanj
? - ?
Zivinice Zivinice
FRO
 Olimpic Sarajevo Olimpic Sarajevo
? - ?
Gorazde Gorazde
22:30
 Leobendorf (Aut) Leobendorf (Aut)
? - ?
Mannsdorf Mannsdorf
22:30
 Stripfing Stripfing
? - ?
Wiener Sportklub Wiener Sportklub
22:30
 Wiener Viktoria (Aut) Wiener Viktoria (Aut)
? - ?
Karabakh Vienna Karabakh Vienna
12:30
 Adelaide Comets Adelaide Comets
? - ?
บลู อีเกิ้ลส์ บลู อีเกิ้ลส์
12:30
 Modbury Jets (Aus) Modbury Jets (Aus)
? - ?
Croydon Kings Croydon Kings
14:30
 แอดิเลด ซิตี้ แอดิเลด ซิตี้
? - ?
Adelaide U21 Adelaide U21
16:30
 Adelaide Olympic Adelaide Olympic
? - ?
Adelaide Raiders Adelaide Raiders
16:30
 คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด
? - ?
Campbelltown City Campbelltown City
22:00
 ไคลด์ ไคลด์
? - ?
ฟอร์ฟาร์ แอธเลติก ฟอร์ฟาร์ แอธเลติก
22:00
 Dumbarton Dumbarton
? - ?
Peterhead Peterhead
02:20
 Falkirk Falkirk
? - ?
Airdrieonians Airdrieonians
22:00
 Montrose Montrose
? - ?
Raith Raith
22:00
 สแตรนเรอร์ สแตรนเรอร์
? - ?
อีสต์ ไฟฟ์ อีสต์ ไฟฟ์
22:30
 Bolevec Bolevec
? - ?
Stribro Stribro
20:00
 Nyrsko Nyrsko
? - ?
Chotikov Chotikov
22:30
 Rapid Plzen Rapid Plzen
? - ?
Vejprnice Vejprnice
22:30
 Sokol Lhota Sokol Lhota
? - ?
Holysov Holysov
22:00
 Start Tlumacov Start Tlumacov
? - ?
Nepomuk Nepomuk
07:00
 Comunicaciones Comunicaciones
? - ?
Iztapa Iztapa
09:00
 Coban Imperial Coban Imperial
? - ?
Malacateco Malacateco
09:00
 Deportivo M. (Gtm) Deportivo M. (Gtm)
? - ?
Guastatoya Guastatoya
21:30
 MSK Martin MSK Martin
? - ?
Krasno Krasno
21:30
 Rimavska Sobota Rimavska Sobota
? - ?
Cadca Cadca
21:30
 Zvolen Zvolen
? - ?
L. Hradok L. Hradok
23:00
 Sahab Sahab
? - ?
Al-Faisaly Amman Al-Faisaly Amman
01:30
 Aqaba Aqaba
? - ?
Al Wehdat Al Wehdat
21:00
 Domagnano Domagnano
? - ?
Cosmos Cosmos
21:00
 Fiorentino Fiorentino
? - ?
Faetano Faetano
21:00
 Pennarossa Pennarossa
? - ?
Juvenes/Dogana Juvenes/Dogana
23:00
 H. Bikat Hayarden H. Bikat Hayarden
? - ?
H. Marmorek H. Marmorek
23:00
 Hapoel Kfar Shalem Hapoel Kfar Shalem
? - ?
Holon Yermiyahu (Isr) Holon Yermiyahu (Isr)
23:00
 M. Ironi Ashdod M. Ironi Ashdod
? - ?
Maccabi Yavne (Isr) Maccabi Yavne (Isr)
23:00
 Maccabi Shaarayim FC Maccabi Shaarayim FC
? - ?
Hapoel Azor (Isr) Hapoel Azor (Isr)
23:00
 
? - ?
Kiryat Gat Kiryat Gat
00:00
 เฟรฌูส แซงต์ ราฟาเอล เฟรฌูส แซงต์ ราฟาเอล
? - ?
อานซี อานซี
00:00
 Grasse Grasse
? - ?
Marseille II Marseille II
00:00
 Jura Sud Jura Sud
? - ?
Marseille Endoume Marseille Endoume
00:00
 Louhans Cuiseaux Louhans Cuiseaux
? - ?
มารีญาน ฌีญัก มารีญาน ฌีญัก
00:00
 Martigues Martigues
? - ?
Hyeres Hyeres
00:00
 Monts Monts
? - ?
Nimes II Nimes II
00:00
 Saint Priest Saint Priest
? - ?
Lyon II Lyon II
00:30
 อีเซอร์ อีเซอร์
? - ?
Monaco II Monaco II
FRO
 Dekedda Dekedda
? - ?
Horseed Horseed
16:15
 Chrudim Chrudim
? - ?
Hradec Kralove Hradec Kralove
16:15
 Dukla Prague Dukla Prague
? - ?
Vysehrad Vysehrad
22:30
 Lisen Lisen
? - ?
Jihlava Jihlava
16:15
 Sokolov Sokolov
? - ?
FK Pardubice FK Pardubice
16:15
 Trinec Trinec
? - ?
Prostejov Prostejov
22:30
 Varnsdorf Varnsdorf
? -