ผลบอล วันที่ 26 พฤษภาคม 2563

01:30
 เลเวอร์คูเซ่น เลเวอร์คูเซ่น
? - ?
โวล์ฟสบวร์ก	 โวล์ฟสบวร์ก
23:30
 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
? - ?
บาเยิร์น มิวนิค บาเยิร์น มิวนิค
01:30
 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
? - ?
ไฟร์บวร์ก ไฟร์บวร์ก
01:30
 แวร์เดอร์เบรเมิน แวร์เดอร์เบรเมิน
? - ?
มึนเช่นกลัดบัค มึนเช่นกลัดบัค
23:30
 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
? - ?
ดาร์มสตัดท์ ดาร์มสตัดท์
23:30
 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
? - ?
เฟาเอฟแอล ออสนาบรุ๊ค เฟาเอฟแอล ออสนาบรุ๊ค
23:30
 เรเจนส์เบิร์ก เรเจนส์เบิร์ก
? - ?
เนิร์นแบร์ก เนิร์นแบร์ก
23:30
 เอสเฟา เวเฮน เวียสบาเดน เอสเฟา เวเฮน เวียสบาเดน
? - ?
ซานด์เฮาเซ่น ซานด์เฮาเซ่น
จบ
 บูชอน 1995 บูชอน 1995
0 - 1
เชจู ยูไนเต็ด เชจู ยูไนเต็ด
จบ
 แทชอน ซิติเซ่น แทชอน ซิติเซ่น
1 - 0
อันซาน กรีนเนอร์ส อันซาน กรีนเนอร์ส
เลื่อน
 เอฟเค ยาโบลเนค เอฟเค ยาโบลเนค
? - ?
เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน
เลื่อน
 Mlada Boleslav Mlada Boleslav
? - ?
สลาเวีย ปราก สลาเวีย ปราก
เลื่อน
 Pribram Pribram
? - ?
บานิค ออสตราวา บานิค ออสตราวา
เลื่อน
 สโลวัคโค สโลวัคโค
? - ?
Sigma Olomouc Sigma Olomouc
23:00
 Videoton Videoton
? - ?
Mezokovesd-Zsory Mezokovesd-Zsory
02:00
 Honved Honved
? - ?
MTK Budapest MTK Budapest
23:00
 เอฟซี คูเรสซาเร่ เอฟซี คูเรสซาเร่
? - ?
แทมเมก้า ทาร์ทู แทมเมก้า ทาร์ทู
23:00
 เอฟซีไอ เลวาเดีย ทาลินน์ เอฟซีไอ เลวาเดีย ทาลินน์
? - ?
เจเค ทัลลินน่า คาเลฟ เจเค ทัลลินน่า คาเลฟ
23:00
 ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน
? - ?
ไพน์เด ลินนามีสคอนด์	 ไพน์เด ลินนามีสคอนด์
เลื่อน
 Gjellerasen Gjellerasen
? - ?
Lillestrom 2 Lillestrom 2
เลื่อน
 Buducnost Buducnost
? - ?
Iskra Iskra
เลื่อน
 Grbalj Grbalj
? - ?
Sutjeska Sutjeska
เลื่อน
 Kom Podgorica Kom Podgorica
? - ?
Mladost Ljeskopolje Mladost Ljeskopolje
เลื่อน
 OFK Petrovac OFK Petrovac
? - ?
Rudar Rudar
เลื่อน
 Zeta Zeta
? - ?
Mladost Podgorica Mladost Podgorica
เลื่อน
 เมลเบิร์นวิกตอรี เมลเบิร์นวิกตอรี
? - ?
ปักกิ่ง กั๋วอัน ปักกิ่ง กั๋วอัน
เลื่อน
 วิสเซล โกเบ วิสเซล โกเบ
? - ?
กว่างโจว เอเวอร์แกรนด์ กว่างโจว เอเวอร์แกรนด์
เลื่อน
 Legnica Legnica
? - ?
Legia Legia
เลื่อน
 Seattle 2 Seattle 2
? - ?
Austin Bold Austin Bold
01:00
 Lerums IS W (Swe) Lerums IS W (Swe)
? - ?
Askims W (Swe) Askims W (Swe)
เลื่อน
 Cartagines Cartagines
? - ?
จิคาราล เซอร์โคบา จิคาราล เซอร์โคบา
เลื่อน
 APR APR
? - ?
Heroes Fc Heroes Fc
เลื่อน
 Etincelles Etincelles
? - ?
Musanze Musanze
เลื่อน
 Muhanga Muhanga
? - ?
Espoir Espoir
เลื่อน
 Mukura Victory Sports Mukura Victory Sports
? - ?
Rayon Sport Rayon Sport
ยกเลิก
 Charlotte Independ. 2 Charlotte Independ. 2
? - ?
Bantams Bantams
ยกเลิก
 East Atlanta East Atlanta
? - ?
Asheville City Asheville City
ยกเลิก
 North Carolina FC U23 North Carolina FC U23
? - ?
Lionsbridge Lionsbridge
ยกเลิก
 Tormenta II Tormenta II
? - ?
Dalton Dalton
ยกเลิก
 West Chester Utd West Chester Utd
? - ?
Reading Reading
ยกเลิก
 New York U23 New York U23
? - ?
Euro New York Euro New York
ยกเลิก
 Houston FC Houston FC
? - ?
AHFC Royals AHFC Royals
ยกเลิก
 Texas United Texas United
? - ?
Brazos Valley Cavalry Brazos Valley Cavalry
 บรอนด์บี้ บรอนด์บี้
0 - 1
ลิงบี้ ลิงบี้
20:00
 เอฟซี โคเปนเฮเก้น เอฟซี โคเปนเฮเก้น
? - ?
ซอนเดอร์ไจสกี ซอนเดอร์ไจสกี
23:00
 โอเดนเซ่ โอเดนเซ่
? - ?
อัลบอร์ก อัลบอร์ก
จบ
 เอชบี โคเก้ เอชบี โคเก้
1 - 2
ไนโคบิ้ง เอฟซี	 ไนโคบิ้ง เอฟซี
FRO
 โฮโบร โฮโบร
? - ?
วีบอร์ก เอฟเอฟ วีบอร์ก เอฟเอฟ
จบ
 โฮจิมินห์ ซิตี้ เอฟซี โฮจิมินห์ ซิตี้ เอฟซี
1 - 2
Vinh Long (Vie) Vinh Long (Vie)
21:00
 H. Beer Sheva H. Beer Sheva
? - ?
Hap. Ramat Gan Hap. Ramat Gan
22:00
 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ โวล์ฟสเบอร์เกอร์
? - ?
แมตเตอร์สบวร์ก แมตเตอร์สบวร์ก
00:00
 แอดมิร่า แอดมิร่า
? - ?
สตวร์ม กราซ สตวร์ม กราซ
21:30
 Yehuda Yehuda
? - ?
Maccabi Petah Tikva Maccabi Petah Tikva
 Shmona Shmona
? - ?
Hapoel Umm al-Fahm Hapoel Umm al-Fahm
21:00
 บรอนด์บี้ บรอนด์บี้
? - ?
สคีฟ ไอเค	 สคีฟ ไอเค
22:00
 Hapoel Kfar-Saba Hapoel Kfar-Saba
? - ?
Hapoel Hadera Hapoel Hadera
21:00
 โอเล็คซานเดรีย โอเล็คซานเดรีย
? - ?
FC Dnipro Cherkasy FC Dnipro Cherkasy
22:30
 Blansko Blansko
? - ?
Vrchovina Vrchovina
22:00
 Tabor Sezana Tabor Sezana
? - ?
ND Gorica ND Gorica
 NK Olimpija Ljubljana NK Olimpija Ljubljana
0 - 0
Triglav Triglav
20:00
 Frydek-Mistek Frydek-Mistek
? - ?
Ostrava B (Cze) Ostrava B (Cze)
22:00
 Netanya Netanya
? - ?
Kfar Kasem Kfar Kasem
จบ
 Ben Tre FC U21 (Vie) Ben Tre FC U21 (Vie)
2 - 2
Khanh Hoa U21 (Vie) Khanh Hoa U21 (Vie)
จบ
 Hapoel Bnei Lod Hapoel Bnei Lod
1 - 4
H. Ironi Rishon H. Ironi Rishon
01:00
 Fjolnir Fjolnir
? - ?
Kopavogur Kopavogur
เลื่อน
 Vitkovice Vitkovice
? - ?
Zizkov Zizkov
เลื่อน
 FK Pardubice FK Pardubice
? - ?
Prostejov Prostejov
เลื่อน
 Lisen Lisen
? - ?
Vlasim Vlasim
เลื่อน
 Sokolov Sokolov
? - ?
Vysehrad Vysehrad
เลื่อน
 Trinec Trinec
? - ?
Chrudim Chrudim
เลื่อน
 Varnsdorf Varnsdorf
? - ?
Hradec Kralove Hradec Kralove
เลื่อน
 HIFK HIFK
? - ?
SJK SJK
เลื่อน
 Inter Turku Inter Turku
? - ?
KuPS KuPS
เลื่อน
 Lahti Lahti
? - ?
Ilves Ilves
เลื่อน
 Rovaniemi Rovaniemi
? - ?
Honka Honka
เลื่อน
 PK-35 W PK-35 W
? - ?
TiPS W TiPS W